Kijana wa Kizimkazi 2030
JF-Expert Member
- Apr 25, 2026
- 4,600
- 9,726
Kumbe bado unanikumbuka nimepata kazi huku Kizimkazi karibuSawa baba mtakatifu wa JF
Kumbe bado unanikumbuka nimepata kazi huku Kizimkazi karibuSawa baba mtakatifu wa JF
Akili yangu ipo fastest kuliko unavyodhaniKumbe bado unanikumbuka nimepata kazi huku Kizimkazi karibu
Najua dadaAkili yangu ipo fastest kuliko unavyodhani
Sio ww mama ww sio underage pls.Ataozea jela ukimfia
Hatuongelei utoto
Halafu una maanisha sisi hatuna maadili wewe unayo?
VizuriNajua dada
Unauliza hirizi Tanga? Mimi ni yule mwanaume nisiyevuta sigara wala kutumia kilevi chochote, na sijawahi kutumia vitu hivyo. Nguvu yangu bado ni madhubuti. Sio za kubeba zege, ila kutafuna mashine ya age yoyote, haijawahi kuwa tatizo kwangu.Kwa age yako hiyo wa 18 unatafuna fresh kabisa?
Watalelewa na nani, kama vijana wenzao ndio hawa wanakunywa energy na kuvuta misuba?Wee una maadili? Huogopi kuonyesha mvi za down kwa mabinti rika la watoto wako?
Mzee una tambo wewe 😹Unauliza hirizi Tanga? Mimi ni yule mwanaume nisiyevuta sigara wala kutumia kilevi chochote, na sijawahi kutumia vitu hivyo. Nguvu yangu bado ni madhubuti. Sio za kubeba zege, ila kutafuna mashine ya age yoyote, haijawahi kuwa tatizo kwangu.
Mzee kakomaa anataka kunitrendisha mitandaoni kwa kuua kisa utramu wa dada winga..!! 😹😹Hana kama analo ajitetee 😆 mimi kama judge asipojitetea nimsagia kunguni asikupate
😹😹😹 Kwahiyo wewe unalea?Watalelewa na nani, kama vijana wenzao ndio hawa wanakunywa energy na kuvuta misuba?
Unauliza vumbi darini?😹😹😹 Kwahiyo wewe unalea?
Oyaa umeyavagaa 😆😆Mzee kakomaa anataka kunitrendisha mitandaoni kwa kuua kisa utramu wa dada winga..!! 😹😹
Nyie wa hivyo vice versa is trueHuyo tayari ameshaanza kuingia kwenye 18, aje akutane na watu tunaojua mapenzi ya mambele huko.
😂😂Nyie huwa mnawatisha wazee waliotoka vijijini wakaja mjini na kuajiriwa. Sisi tuko humu humu mjini, tuna ujanja wa mjini hadi wa ughaibuni. Inshort hatubahatishi mambo haya.Mzee kakomaa anataka kunitrendisha mitandaoni kwa kuua kisa utramu wa dada winga..!! 😹😹
Eeh! Eeh! Penzi la mambele ndo likoje hilo?Huyo tayari ameshaanza kuingia kwenye 18, aje akutane na watu tunaojua mapenzi ya mambele huko.
😹😹😹 Nije kuogelea kwenye pesa daddie..!!Unauliza vumbi darini?