Umefanya nini toka Januari 2015 hadi Disemba?

Umefanya nini toka Januari 2015 hadi Disemba?

Mimi nashukuru mwezi January nilipata mpenz mwenye mapenzi ya kweli kutoka love connect jf ambae bado tunaendelea na leo hii tunakutana kwa ajili ya kusaka mtoto wetu wa kwanza
 
Mimi nashukuru mwezi January nilipata mpenz mwenye mapenzi ya kweli kutoka love connect jf ambae bado tunaendelea na leo hii tunakutana kwa ajili ya kusaka mtoto wetu wa kwanza

Hongera.

Mtoto wenu wa kwanza mmemsaka siku ya Krismas? Mtampata tu...
 
2015 nimefikia asilimia 30 tu ya malengo, mambo hayakwenda vile nataka...lakini namshukuru Mungu kwa alichonipa. Naamini kwa uwepo wake na usimamizi wake 2016 nitafanikiwa malengo yangu niliyo yapanga tena. AM VERY POSITIVE ON IT....2016 nitafanikiwa. AMENIII..!!

Amen...
 
Daaah asante sana kwa mwanga. Kumbe niko kwenye mwelekeo mzr. Na mimi kodi ni laki tatu na nimelipa miezi sita japo mwenye mjengo anataka mwaka kwa hiyo nkienda kuanza naongeza miezi sita. Na mimi naplan hiyo m10 lkn sitauza vileo. Ubarikiwe sana na Mungu auimarishe huo mradi wako na uwe mkubwa mara dufu.

Mwanzo mzuri huo.Ufanikiwe...
 
Namshukuru Allah nimemaliza diploma yangu najitegemea nw na nmejiajir,,,,nazikubal changamoto za maisha na plan kuanza january vzur inshaalaah
 
Nimemaliza Masters ya pili na nimejenga nyumba ya pili Arusha baada ya kujenga ya kwanza migombani Rombo.
 
Namshukuru Mungu, ndugu, jamaa, marafiki na jamii nzima, mwaka huu numefanikiwa kujenga Nyumba (sijaezeka), nikanunua kausafiri wa town, Mungu kaniwezesha kazi nyingine, sasa nipo mchakato wa kutaka kuoa, na Muomba atusimamie kwa mwaka unaokuja tuweze kutimiza male go
 
mimi nimefanikiwa kumaliza elimu yangu ya shahada ya kwanza!Nashukuru Mungu kwa hilo koz nilipitia changamoto nyingi zilizonifanya nione chuo kigumu
 
Namshukuru Mungu kwa kunifanyia kicheko kwa kila siku. Jambo kubwa nililofanya ni kujifunza kuvumilia na kujaribu bila kukata tamaa. Ila napenda kuwashukuru members wa jf wrote but Malila, Biashara2000 wametisha

Asante mkuu,

Namshukuru Mungu, nimefanya mengi sana kwa msaada wa Mungu na jamii inayonizunguka, naamini 2016 nitafanya zaidi. Uniombee nisimame imara kuitumikia jamii kama 2015 ilivyo. Pamoja tutafanikiwa.
 
Asante mkuu,

Namshukuru Mungu, nimefanya mengi sana kwa msaada wa Mungu na jamii inayonizunguka, naamini 2016 nitafanya zaidi. Uniombee nisimame imara kuitumikia jamii kama 2015 ilivyo. Pamoja tutafanikiwa.

Pamoja kwa mema na maendeleo ya nchi yetu. Mungu yupo katikati yetu bro
 
m<script id="gpt-impl-0.5308338459581137" src="http://partner.googleadservices.com/gpt/pubads_impl_78.js"></script>wakibolo;14950685 said:
mm namshkuru MUNGU bz nimenunua uwanja mkubwa japo mshahara wangu ni mdogo, pia nimehama kutoka mkoa 1 kwenda mwingne
walikuwa bize na lowassa tangu akiwa ccm na wapo naye chadema hicho ndicho kikubwa walichofanya
 
Mm namshukuru shetani kwa kunifanya nisikamatwe baada ya kufanya ufisadi kanisani
 
Back
Top Bottom