Umbea wa town kutoka kwa Muke ya Simbaaa (Zari)


miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
1,511
Likes
2,586
Points
280
miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
1,511 2,586 280
Zari the boss lady maarufu kama mama tiffa mke wa msanii maarufu bongo Diamond ameweka picha Snapchat ya kuwataka watu waache kumfananisha na malaya ambao hawajawahi hata kuingia leba. Anadai kwamba ana miaka 35 na watoto wanne lakini bado yupo hot.

Tena ukizingatia na tetesi zinazoendelea chinichini kuhusu mimba aliyonayo mrembo huyo ambayo inasemekana kwamba sasa azaliwa mtoto wa kiume.
Duniani watu wana maneno jamani.
1467102472014-jpg.360848
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,033
Likes
26,638
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,033 26,638 280
Mmh kazi ya Mungu Haiingiliwi. ....

BTW so katika vitu vyote alivyowazidi hao wanaofananishwa naye, kubwa ni kwenda labour mara 4?
 
Mauja

Mauja

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2014
Messages
512
Likes
227
Points
60
Mauja

Mauja

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2014
512 227 60
xZari-1.jpg.pagespeed.ic.71bcU5l5sj.webp

Snap chart kumekucha yule the boss lady Zari. Wa Diamond amepost katika uwanja wake wa snap chart kuwa asifananishwe na warembo wengine amabo hawajawahi kwenda labour hata siku moja

"Msinifananishe na virembo malaya vyenu ambavyo havijawahi kwenda labour hata siku moja nina miaka 35 na watoto 4 lakini bado mimi mrembo ninaita " mwisho wa nukuuu
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,463
Likes
4,089
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,463 4,089 280
Snap chart kumekucha yule the boss lady Zari. Wa dimond amepost katika uwanja qake wa snap chart kuwa asifananishwe na warembo wengine amabo hawajawahi kwenda labour hata siku moja
"Msinifananishe na virembo malaya vyenu amabavyo havijawahi kwenda labour hata siku moja nina miaka 35 na watoto 4 lkn bado m mrembo ninaita " mwisho wa nukuuu
huu umbeya ngoja nishuke chini huu wa moto moto nikakazie swaumu
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,648
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,648 280
Ungeandika kwa Kingereza kama alivyoandika kisha ndo utafsiri!
 
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,412
Likes
2,137
Points
280
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,412 2,137 280
Nilidhani ameachwa live, kumbe amewachana live?

ha ha ha rekebisha basi kichwa cha habari yako.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,355 280
Snap chart kumekucha yule the boss lady Zari. Wa dimond amepost katika uwanja qake wa snap chart kuwa asifananishwe na warembo wengine amabo hawajawahi kwenda labour hata siku moja
"Msinifananishe na virembo malaya vyenu amabavyo havijawahi kwenda labour hata siku moja nina miaka 35 na watoto 4 lkn bado m mrembo ninaita " mwisho wa nukuuu
Ungeandika kwa Kingereza kama alivyoandika kisha ndo utafsiri!


Msinifananishe na Mal*ya Ambao Hawajawahi Kwenda Labour Kujifungua – Zari


zariz.jpg

Nani amemchokoza Zari? Kwasababu kwa kile alichokipost kwenye mtandao wa Snapchat inaonekana ameguswa pabaya na amemind!

Najua unajiuliza kwanini hajapost Instagram – ni kwasababu kwa alichokiandika, povu lake lingekuwa la haja! Snapchat ya kishua, mastaa wako huru kusema chochote na hakuna povu kama mitandao mingine. Amesema nini?

“Na wengine acheni kunifananisha na mal*ya ambao hawajawahi kwenda labour,” aliandika. “Mtoto mmoja tu kwenye labour na watakaonekana kama tikiti maji lililopasuliwa. Acheni!”

“Nikiwa na miaka 35 na watoto wanne, badi mimi ni mrembo mno kunifananisha, naomba.”

Tazama kwa picha alichokiandika:
xZari-1.jpg.pagespeed.ic.71bcU5l5sj.webp
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,776
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,776 14,983 280
Watoto hawa! Kula wana kula, kulala wana lala lakini mh!! malayaaa
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,463
Likes
4,089
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,463 4,089 280
Hapo alikuwa na umri gani? Kwenye hiyo picha
hii picha ya juzi mkuu huyu mwanamama ni mzuri sana na uzuri wa huyu sababu ni chotara kwa ushauri wangu wema Sepetu asihangaike na Zari maana hamuwezi huyu Zari ni mzuri sana halafu kila akizaa uzuri unaongezeka
 
S

semotine

Member
Joined
May 29, 2016
Messages
8
Likes
4
Points
5
Age
28
S

semotine

Member
Joined May 29, 2016
8 4 5
hii picha ya juzi mkuu huyu mwanamama ni mzuri sana na uzuri wa huyu sababu ni chotara kwa ushauri wangu wema Sepetu asihangaike na Zari maana hamuwezi huyu Zari ni mzuri sana halafu kila akizaa uzuri unaongezeka
Mm namkubali sana ni mzuri sana, uchotara wake unambeba, wema hawezi kumfikia hata kwa nukta
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,463
Likes
4,089
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,463 4,089 280
Mm namkubali sana ni mzuri sana, uchotara wake unambeba, wema hawezi kumfikia hata kwa nukta
mama ubaya anahangaika sana kwa huyu dada hadi namuonea huruma na umri nao unamkimbia na ndio Tz yote wameshamuona kitumbua chake hana pa kushika sasa
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,886
Likes
8,824
Points
280
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,886 8,824 280
hii picha ya juzi mkuu huyu mwanamama ni mzuri sana na uzuri wa huyu sababu ni chotara kwa ushauri wangu wema Sepetu asihangaike na Zari maana hamuwezi huyu Zari ni mzuri sana halafu kila akizaa uzuri unaongezeka
08b02b1ac1b9558f33d95b33b1fc878c.jpg
huyo zari ni wakawaida Sana sema editing zinambeba sana
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,925