Ulizia hapa kuhusu Shule uliyo chaguliwa 2014/2015

Ulizia hapa kuhusu Shule uliyo chaguliwa 2014/2015

Kwanza kabisa hongera kwa kuchagulia kujiunga Usagara, mimi nilihitimu form six pale mwaka 2013, ni miongoni mwa shule ambayo wanafunzi wana uhuru, iko town, hakuna shida ya maji wala umeme, migogoro ya dini kwa sana ingawaje inakuwa chini chini, ila nadhani hili tatizo la udini linashughulikiwa, karibu kwa maswali zaidi
 
Wajameni naomba mnijuze nimechaguliwa shule ya Mpwapwa, naomba mwenye kuifahamu anijuze mambo ya uko na mazingira yake pia.
 
Habari zenu wana Jf.naomba kwa anae ifahamu vizur shule ya secondary Mpwapwa jamen,ndio nimechaguliwa uko,kwa anae ijua na mazingira yalivyo,pamoja na ufaulishaji wake anifahamishe plz
 
Jamani nina omba msaada kuhusu hii shule inayoitwa myovozi iko wapi
 
Duh!.wajamen naomba mnijuze Nimechaguliwa shule ya Mpwapwa ,naomba mwenye kuifahamu anijuze mambo ya uko na mazingira yake pia

ni moja ya shule nzuri sana ipo katikati ya mji walimu wapo na mazingira mazuri sana,ufaulu ni mzuri huwa inashika nafas nzuri mpaka kitaifa,mfano aliyeongoza kitaifa kwenye masomo ya sayansi ya jamii(arts)alitokea hapo.Hongera sana
 
Kwanza kabisa hongera kwa kuchagulia kujiunga Usagara, mimi nilihitimu form six pale mwaka 2013, ni miongoni mwa shule ambayo wanafunzi wana uhuru, iko town, hakuna shida ya maji wala umeme, migogoro ya dini kwa sana ingawaje inakuwa chini chini, ila nadhani hili tatizo la udini linashughulikiwa, karibu kwa maswali zaidi
Dah hat a mimi nahusika usagara
Mbona naskia hostel zko mbali kidogo na shule
 
Nimechaguliwa shule ila sijaipenda sasa kuna kipemba anasema bora uende songea boys alafu hajui wanachukua combination zipi nisaidieni jamani
 
Andika vizuri kwanza halafu nitakuelekeza kila unachotaka.
cc Box 2.
 
Last edited by a moderator:
Kwa wale wadogo zangu mliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano lukole nawakaribisha sana.ni shule nzuri na yenye taaluma ya kuvutia...karibu sana wadogo zangu wala msiogope kabisaaaaa.,..for more details call me +255762546166

Nikweli kuwa hiyo while Ni mpya?
 
nimechaguliwa shule ila sijaipenda ss kuna kipemba anasema bora uende songea boyz alafu hajui wanachukua combination zpi nisaidieni jamani

Kwani selection zinaelekeza umechaguliwa mchepuo upi?
kama unafahamu nenda kasome acha kuuza maneno Jf
 
Back
Top Bottom