Ulizia hapa kuhusu Shule uliyo chaguliwa 2014/2015

Ulizia hapa kuhusu Shule uliyo chaguliwa 2014/2015

kwaanae ijua kigonsela anielezee ikoje na maitaji vile ni nzur kielium au magumash

dala karibu kaigo boys.
kwa ujumla shule ni NZURI
jiandae kuja na taa ya kusomea kwan umeme unazingua.
usiogope shule ina walimu wa kutosha karibu walimu watatu kwa kila somo.
tatzo ni moja tu kwenye hii shule.umeme na kazi nyingi hasa kwa form 5.
umeme huwashwa saa 1 usiku hadi saa 5 usiku.
maji yapo ya kutosha kabisa.
 
brother mi nko mkoan mara na nimechaguliwa ndanda vp kuhusu perfomance?;utansaidiaje kupata joining instruction?
 
KISIMIRI seccondari iko mkoani Arusha ktk wilaya ya Meru(zamani Arumeru). Kuna umbali kutoka mjini Arusha
Ni shule ya mchanganyiko(co-school) na ina kidato cha 1-6. Kitaaluma iko juu kwani 2011 au 2012 ilikuwa shule ya 3 kitaifa kwa ufaulu. Ni shule ya vipaji maalum,,sio kongwe sana kwa upande wa A level. ilianza na PCM na HKL lkn sijui kama wameongeza michepuo mingine. Nenda kasome kwani ni shule nzuri ya serikali. Unaweza kuanza safari kutokea Arusha mjini au USA-River. Karibu arusha, karibu kisimiri
Hayo ni machache ninayojua kuhusu Kisimiri

Umbali wa kiasi gani na mazingira jee?
 
Ukifika shuleni utasikia historia iliyoachwa na form six 2007 iliyoitwa "WALI WALI WAR"!
 
Wakubwa nina mdogo wangu kachaguliwa kujiunga kidato cha tano, shule inaitwa magadini ,, iko wapi na mkoa gani ,,msaada pleasw
 
Nilikuwa nauliza juu ya shule ya lufilyo secondary iliyopo mbeya ,je ni mixer ? na niya bweni?
 
Back
Top Bottom