Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uliyasikia matusi ya clouds FM jana? Unayakubali?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lunyungu, Nov 29, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 135
    Jana asubuhi kwenye kipindi chao hawa jamaa walimshambulia sana bwana Sugu tena maneno makali na kashfa .Je nawe uliyasikia kama mimi ?Unadhani ule ni uungwana ? Kwa nini watumie muda wa takribani dakika 12 kumsema Sugu pekee na tamasha lake ?Kuna mjuvi hapa atumwagie ?
     
  2. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 809
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Wewe ndio umesikia hayo matusi labda ungetuelezea walikuwa wanasemaje kwanza ndio tungejua pumba na mchele.
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,413
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi sijasikia tujuze kwanza clouds niimeapa kutoisikiliza mishoga kibao
     
  4. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kwa sababu Walitaka Asiwe M-Bunge AKAWA.Walisahau kwamba Sugu ni Kama Mvua ikiamua kunyesha inanyesha.Nami napenda nisikie hayo maneno,kwetu huwa hatuisikilizi Redio "Ruge".:smash:
     
  5. libent

    libent JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tueleze hayo uliyasikia tutachangia nini wakati hatukusikia maana wengine tumeacha kitambo kuisikiliza hiyo radio
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,943
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Vinega 100!
    Sugu ni kama mvua akiamua kunyesha ananyesha!

    Wafu FM mmefulia

    [​IMG]
    Il Gambino.
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jamani suguuuuuuuuuu
     
  8. E

    Edwin Chapa Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuambie umeckia nin? Just now via Nokia Tochi
     
  9. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,663
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu tujuze maana,binafsi huwa sisikilizi hiyo Radio.
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mada zingine hovyo sana
     
  11. T

    TULIBAHA Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tujuzee mkuu mi hata sipati kuisikiliza hiyo radio ati.
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaa nilisikia wakisema kuwa Sugu ni dume la mbegu
     
  13. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,372
    Likes Received: 2,517
    Trophy Points: 280
    Kwanini kejeli za clouds zinakua regarded as matusi ilihali bwana sugu katoa album nzima ya matusi?...kwanza huu mvutano unatupeleka wapi,kwanini watu tuhamishe tention zetu kwenye mambo yanayomatter na kucocentrate kwa mambo yasiyo na mashiko? why!
     
  14. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huu uzi wa kiupuuzi sana...unaanzisha kitu halaf unataka utuhangaishe sisi. kama hukusikia si ungekaa kimya kuliko kutwambia eti tuweke matusi ambayo wengine tuliowengi hata hiyo clouds huku haishiki. weka walyosema tuyasome na tuchangie
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,848
    Likes Received: 1,132
    Trophy Points: 280
    Ni kwa sababu clouds wanarudisha nyuma maendeleo ya nchi yetu pamoja na wasanii wetu,swali la nyongeza tafadhari?
     
  16. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,369
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Hakuna jipya hapa.Byee
     
  17. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumbie wamesemaje hata wengine hiyo radio ndo twaisikia sasa kutoka kwako
     
  18. G

    Godfrey GODI Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa kusikiliza redio mipasho ilikuwa 2007. Hamia rfa, kwa redio mahili na yenye maadili.
     
  19. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kiss FM kwa uhakika!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,430
    Likes Received: 18,871
    Trophy Points: 280
    Hmmm.....mnazungumzia matusi, sio?

    Haya hapa sijui ni nini...kuanzia dakika ya pili

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...