Ulitamani nani awepo katika Party inayokuja?

Ulitamani nani awepo katika Party inayokuja?

Mashaxizo hapo itabidi usamehe kupiga book uende kwenye party maana si mchezo

Mr Rocky usifanye masiara! Kwenye kusoma uzombie nauweka mbali sana! Hakuna kitu nachukia kama sapp! Na naomba nisiipate hivi hivi! Lakini na pare nayo naitaka, na ndio sababu sipendi huo mwezi waliopanga hiyo next pare!
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky usifanye masiara! Kwenye kusoma uzombie nauweka mbali sana! Hakuna kitu nachukia kama sapp! Na naomba nisiipate hivi hivi! Lakini na pare nayo naitaka, na ndio sababu sipendi huo mwezi waliopanga hiyo next pare!
Mashaxizo hakuna kitu kibaya kama supp aise september conference isikie kwa watu maana inakunyima raha yote ya likizo kila ukiwa unakula bata unakumbuka september conference inaua raha yote
Jipange tuu mkuu na utafanikiwa bana
 
Last edited by a moderator:
Vuta subila yawezekana pati ikawa tarehe za mwanzo wa mwezi wa sita mfano tarehe 6/6

Hahahahahahahahaaaa! Ikiwa hivyo, itakua poa sana!
Natuseme basi "INSHAALLAH!"
...
Tena na wewe uthikothe kuja!
 
Mashaxizo hakuna kitu kibaya kama supp aise september conference isikie kwa watu maana inakunyima raha yote ya likizo kila ukiwa unakula bata unakumbuka september conference inaua raha yote
Jipange tuu mkuu na utafanikiwa bana

Hahahahahaaaaa!
Umeonaeeee?!!
Usjali mkuu niko makini kwa hilo!
 
Last edited by a moderator:
aise mimi naomba huyu chalii kadoda11 asikosekane siku hiyo ktk party kubwa inayokuja.
 
Last edited by a moderator:
Dah...! Hafadhali umetoa nafasi hii ya upendeleo ya kuchagu ninayetaka awepo
Akiwepo @Dr slaa part itafana ile mbaya..!
 
Back
Top Bottom