Ulitamani nani awepo katika Party inayokuja?

Ulitamani nani awepo katika Party inayokuja?

Nataka woooooote waliokuja the previous wawepo next party..................!!
 
kubwa la maadui asikose kabisaaaaa ni mcheshi tofauti na alivyo
na Mentor asikose kabisaaaaaa ila safari hii itabidi unilipie sitoi promo ya bure hapa
hapa Munkari na mwekundu lazima muwepo
nataka kumsahau mtambuzi mzee wa busara hapa huyu sina wasiwasi lazima atakuja
na wachezaji walioko kwenye team ya bazazi fc wanajijua wote
na charming lady lazima uje siku ile si nikasahau kukuomba namba mamiii
na kuna kabinti kanaitwa mango g natamani aje nijue kama ni kweli under 20 au la maaana amenipeperushia ndege wangu wote huko pm

hapo penye red hawajapaona mabazazi?
 
ndo uko first year?

Noooooop!
Ni mwaka wa tatu sasa! But hili lilozi lina miaka minne + mwaka mmoja UDSM, na hapa mwendo mdundo hadi master niiweke kiganjani!
...
But hayo yoote si sababu ya kunifanya nisikule mabanta! Especially wa jf kudadeki!
 
Nataka woooooote waliokuja the previous wawepo next party..................!!

Oyo mwekundu niaaajjeh?
Mwambie lara 1 na Mtambuzi wake wasitubanie!
Either party wairudishe nyuma or waipeleke mbele, tena kama wataipeleka mbele wambie waangalie, Ramadhani inakua magumashi!
 
Last edited by a moderator:
Baba kijacho when it comes to you...........

nakuwaga mkorofi tu

We mdada! Ivi unajua nimekumithi?
Tena mpango wako wa kuzama party na kujichimbia uwache mara 1! Yap kujiamini ndio kila kitu! Ebboth unajificha ficha kwani una kesi ya uhaini?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom