Ulishawahi kuujua mchepuko wa mshua/baba yako

Ulishawahi kuujua mchepuko wa mshua/baba yako

So saaad!
Sad in deed, baba mwenyewe kaishia kuchizika, alikuwa ndo first born, tegemeo la familia amefariki akiwa mwaka wa pili udsm, na chanzo ni kuwa alikuwa anamshauri dingi aanze ujenzi, mchepuko akaona ulaji utapungua
Wachepuke tu ila mchepuko ubaki mchepuko na sio kuuhusisha na mambo ya family
 
Ila wanaume kuna muda huelewi hata ufanyaje. Mtu ana mchepuko, anawatambulisha hadi watoto, mke asipokuwepo anamleta mchepuko kulala, na khanga ataogea za maza house. Afu wengine anapewa zawadi ampelekee mkewe eti, huo mchepuko una undugu na mkeo hadi umnunulie zawadi?... na yalivyo mazuzu yanapeleka kweli, yani wengine wanaua wake zao kwa upumbavu wao mtcheeeew
Ni kama huyo dingi alivojisababishia kifo cha mwanae, mtu anaeshirikisha mchepuko kwenye familia ni PUNGUANI
 
Sad in deed, baba mwenyewe kaishia kuchizika, alikuwa ndo first born, tegemeo la familia amefariki akiwa mwaka wa pili udsm, na chanzo ni kuwa alikuwa anamshauri dingi aanze ujenzi, mchepuko akaona ulaji utapungua
Wachepuke tu ila mchepuko ubaki mchepuko na sio kuuhusisha na mambo ya family
ndo maana akammaliza faster ili kumkata kilimilimi
haya huyo mzee kakosa mwana na maji ya moto
 
Me sijawah kuujua kwa kuuona,ila nakumbuk kipind cha nyuma mam yangu alikutag msg kweny simu ya mzee ilikuwa ya mchepuko anaomba ela imepungua ya bati,mama yang kwa kuwa mpole aliumia akatupa sisi tudili nae huyo bi mdogo,duh nakumbuka tulimtukana mpka ikabid afunge simu,eti badae mzee akapanga na huyo mchepuko atuambie km yy ni askari polis atatufunga tunavyo mtukana na kwamba msg alikosea,tukamwambia hatukuogop na uwo uwaskari wako,duh mzee alikuwa ana ona noma kila akituangalia ana la kuongea nakumbuka alipoon tumegundua km ana mchepuko anaujengea nyumba ksho yke wkt anatok kzn akatupigia simu jiandaeni jion tunatoka outng wote ili kupotezea hiyo ishu,ila kwa sasa na mshkuru mung kabadirik na uzee umesaidia sasa kuacha ujinga wake
 
Hata ukiona potezea tu, kidume ukichelewa sana ni shidaaa!. Unakuwa unaziona mpya ukubwani matokeo yake ndiyo hayoooo umekuwa Baba na michepuko juuuu!.
Siwezi maana potezea maana sipendi ujinga!
 
Wengine mnachekelea tu bcoz ni mshua...imagine mama yako mzazi analeta home ama umegundua ana mchepuko!! Sio Jambo la kufurahia kabisa.
 
Ni kama huyo dingi alivojisababishia kifo cha mwanae, mtu anaeshirikisha mchepuko kwenye familia ni PUNGUANI
Nimemuonea huruma zaidi mama ake, maana watoto ndo faraja kuu ya mama. Ukute mmama wa watu aliamua kuvumilia shida zote for the sake of her kids, bado hao hao watoto mumuulie mwenzenu khaaa. Wawafanyage tu mandondocha wadhurike wenyewe huko. Maskini mtoto wa watu kafa mdogo. Ngoja nisiongee sana, nshachefukwa. ..

#TEAMROHONZURI#, teh
 
Kuna mchepuko moja wa Mzee alikua karani wa mahakama ya mwanzo yaani ulikua ni sheeedahh
Siku moja Mshua alinichukua akanipeleka kwake akanambia niwe namwita anti na Mimi nikajua ni ant kweli kumbe ilikua chakula ya Mzee, mpaka Mzee anakufa alikua anatumia ile kitu mpaka sasa nikikutanaga nayo inaniomba nikaisalimie, ilikua ikinipenda sana, kamwe sikuwahi kujuta ukaribu wake na Mzee.
Mmmmh! Angekuwa mchepuko wa mamako je! Usingemwambia mzee!?
 
Yah...
Cc tulimjua na maza pia alimjua,ilileta shida sana nyumbani mana maza alishindwa kuvumilia lakin dingi ndo alikua kaiva,hasikii wala nini.
Ilifika mahali akazaa na dingi maza kusikia na zile presha akafariki,chakushangaza zaidi baada ya kifo cha maza dingi akafunga nae ndoa na kumleta hom kabisa.
Familia nzima ilisambaratika wakabaki wao,yupo mpk sasa lakin moyoni hatuna upendo nae
 
Yah...
Cc tulimjua na maza pia alimjua,ilileta shida sana nyumbani mana maza alishindwa kuvumilia lakin dingi ndo alikua kaiva,hasikii wala nini.
Ilifika mahali akazaa na dingi maza kusikia na zile presha akafariki,chakushangaza zaidi baada ya kifo cha maza dingi akafunga nae ndoa na kumleta hom kabisa.
Familia nzima ilisambaratika wakabaki wao,yupo mpk sasa lakin moyoni hatuna upendo nae
Jamani Jamani Jamani. Me ndo maana nasemaga ukiona yamekufika kooni, bora tu kuondoka. Unang'ang'ania kifo bora, unawaacha wanao bila mama, wazazi wako unawaachia majonzi tu. Afu worse enough wewe umekufa, mwenzio ndo anakuja ndani khaaa.
 
Nimemuonea huruma zaidi mama ake, maana watoto ndo faraja kuu ya mama. Ukute mmama wa watu aliamua kuvumilia shida zote for the sake of her kids, bado hao hao watoto mumuulie mwenzenu khaaa. Wawafanyage tu mandondocha wadhurike wenyewe huko. Maskini mtoto wa watu kafa mdogo. Ngoja nisiongee sana, nshachefukwa. ..

#TEAMROHONZURI#, teh
Mi ndo maana nagongaga cheers ikitokea kupatwa kwa mwanaume ha ha ha
 
Jamani Jamani Jamani. Me ndo maana nasemaga ukiona yamekufika kooni, bora tu kuondoka. Unang'ang'ania kifo bora, unawaacha wanao bila mama, wazazi wako unawaachia majonzi tu. Afu worse enough wewe umekufa, mwenzio ndo anakuja ndani khaaa.
Yah...ni kweli,lakini ukiwa kama mama kuna vitu vingi vitakavyo kuzuia kuondoka,
Kwanza kuwaacha wanao ni ngumu,
Pili ukiondoka nao je malezi utayaweza?mana mama zetu wengi walikua na mama wa nyumbani,mama zetu wamevumilia mengi.lakini kwa mimi siyawezi
 
Back
Top Bottom