Raynavero
JF-Expert Member
- Apr 29, 2014
- 38,375
- 56,096
Wananiita hivyo hvyo sitaki ujingahahaha utaitwa sista mnoko. Yani haya mambo ya kuchepuka bana, sema tu watu wanachukulia kama haki yao. .ila wangekaa wakatafakari madhara yake. ...
Dada zangu wanawaambiaga mawifi mkishindwa kuishi na ma g!
nyie watata,kesi zao zetu wanaleta kwangu aiseeeh!wadogo zangu wananiogopa mno!
Upuuzi huu ukiulea mwisho wa siku unaturudia wenyewe!
[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] shetani wewe na nafsi yako!Mungu atusamehe tuu, tunadhurika mnoo....naona unatuombea vibaya wakati huyu sheitwain' anatuzidi akili