Ulishawahi kuujua mchepuko wa mshua/baba yako

Ulishawahi kuujua mchepuko wa mshua/baba yako

nilishuhudia mchepuko wa babu yangu alafu babu ananiambia nimsalilie bibi yangu nikimuangalia mchepuko analingana na mm kiumri ssa ikabidi niondoke tu hilo eneo

Dha, huyo babu katisha, yaani bibi yako mnalingana naye?
 
Haha nashukuru. Hii mada ya leo inaongelea washua. Kesho anzisheni ya kina bi wakubwa.
Hahaa,
Wee mtu kumwanika mama ake mambo yake? Labda awe hampendi lkn kama ana mpenda anakausha tuu, ujue jamii ilivyo inaamini mwanaume akitembea na wanawake wengi ni kidume ila mwanamke ataitwa malaya kitu ambacho si sawa kabisa.
 
nilishuhudia mchepuko wa babu yangu alafu babu ananiambia nimsalilie bibi yangu nikimuangalia mchepuko analingana na mm kiumri ssa ikabidi niondoke tu hilo eneo
hahahaha duh mchepuko wa babu...katisha
 
kuna siku mshua alinipigia simu akasema tukutane Bar moja hivi kule ukonga inaitwa Alawa nkafika bila kufika mana nilijua kitibaridi kitakuwepo,basi ile tunapiga story mbili tatu na mshua si ndio akaja Mhudumu wa ile bar akakaa nasi.Wakaanza story na mshua mimi nawachora tu,mshua akaniambia mama yako mdogo huyo .Dah kumuamkia nashindwa mana tupo wa rika moja na alikuwa kaumbika balaa yani kiuno kwenda juu ni hataree.Nikawa namwangalia jinsi alivyobomba kwa kuibia ibia ili mshua asinishtukie si unajua washua wengine wanaweza wasikuite tena.Yani hapa ninampango wa kumuuliza mmshua kuwa mama mdogo anaendeleaje huko hajambo.Ila kuna siku nitaenda mwenyewe pale ALAWA na kama mama mdogo hayupo sitanunua kitu chochote nitarudi home
 
kuna siku mshua alinipigia simu akasema tukutane Bar moja hivi kule ukonga inaitwa Alawa nkafika bila kufika mana nilijua kitibaridi kitakuwepo,basi ile tunapiga story mbili tatu na mshua si ndio akaja Mhudumu wa ile bar akakaa nasi.Wakaanza story na mshua mimi nawachora tu,mshua akaniambia mama yako mdogo huyo .Dah kumuamkia nashindwa mana tupo wa rika moja na alikuwa kaumbika balaa yani kiuno kwenda juu ni hataree.Nikawa namwangalia jinsi alivyobomba kwa kuibia ibia ili mshua asinishtukie si unajua washua wengine wanaweza wasikuite tena.Yani hapa ninampango wa kumuuliza mmshua kuwa mama mdogo anaendeleaje huko hajambo.Ila kuna siku nitaenda mwenyewe pale ALAWA na kama mama mdogo hayupo sitanunua kitu chochote nitarudi home
Hahaha kwa iyo unataka kula na mshua sahani moja
 
Habari wakuu

Bila kupoteza mda nimekaa na kufikiria namna mapenz ya wasichana na watu wazima yanavyoshika kasi nikawaza hivi ulishawahi kuujua mchepuko wa mshua wako?

Ulipata reaction gani baada ya kujua pengine ni kijana mwenzio au ni kimeo ila tu baba ako hajui

Binafsi kipind cha nyuma bana mshua wangu aliwah kuwa na mchepuko ambae alitokea kupatana sana na mdogo wangu nafikiri sababu mdogo wangu hakumpendaga mama alieolewa baada ya mama etu kufariki

yule mchepuko ilikuwa bado nukta awe mama mwenye nyumba alivyomtekaga baba sasa siku me nakuja kumjua c kumbe kakicheche flan tu sema akiwa na mshua anavaa sura ya kondoo

nilihack chating zake moj tu na kahuni kenzie wanasifiana walivyopeana shoo za maana nikaforwad kwa mshua kidogo presha impande akamuachilia mbali, hanaga hamu na mie mpaka kesho tukikutana bahati mbaya atabadilisha njia
Hili kizaz cha mwendo kasi.....................
 
Ila baba anaejiheshimu hawezi akaruhusu familia yake kwa ujumla imjue mchepuko wake ama kimada wake...kwa mke ni dharau iliyokithiri na kwa watoto haileti picha nzuri kabisa,kwanza sijui anakuwa anamfunza nini huyo kijana wake wa kiume..
Kuna familia ukiziangalia maisha yao hadi macho yanafurahi..ila anayoyafanya baba wa hiyo familia nyuma ya pazia,unaweza ukalia.
Ubaya wa haya mambo ya michepuko ambacho hawa wazee hawajui au wanajisahaulisha...michepuko ndio chanzo cha kuleta ukimwi na saratani ya mlango wa kizazi ndani ya nyumba.
 
Hahaa,
Wee mtu kumwanika mama ake mambo yake? Labda awe hampendi lkn kama ana mpenda anakausha tuu, ujue jamii ilivyo inaamini mwanaume akitembea na wanawake wengi ni kidume ila mwanamke ataitwa malaya kitu ambacho si sawa kabisa.
Nilisemea utani bana, as ulinilalamikia kuwa nawasema tu wababa lol. Na wanawake wengi ni wasiri sana hata wakichepuka, ukute tu umepatwa Na mkemia mkuu
 
Mzee wangu alikuwa kila akipandishwa cheo kazini anabadili mchepuko. Nakumbuka Mara ya mwisho alikuwa na chombo cha kirangi, kirefu cheupe.
 
Hahahaha umeniumbusha mbali sana kipindi hata simu hakuna.
Kuna dogo alileta barua ofisini kwa mshua bahati mbaya au nzuri akanikuta akawa amepigwa butwaa afanye nini sababu alikuwa posta ya mzee na yule demu nikambananisha aseme amefata nini!akagwaya akanipa hiyo barua akakimbia.hahaha nikafungua nikakuta mchepuko unaomba msamaha eti nisamehe nilikataa kuja siku ile nilikuwa katika siku zangu
Naomba usininue au ukanichukia leo utanikuta pale pa siku zote unifanye hadi hamu yako iishe!hahah dingi alijua ila hakuongea kitu chochote hadi siku amefariki
 
Mara nyingi wanadhuru watoto au mke haswaaa mwanaume akiwa bado anampenda mkewe


Chepuko lingine linakupa janga ukienda kutibiwa unakuta amecover space!

Nilimpiga mdogo wangu makofi the day nimemkuta uchochoroni na kasichana!

Nilimuwashaaa vibao na kale kabinti nlikasema!!

Toka siku hyo heshma na adabu!
Acha dogo ajipigie bhanaaa!. Kuyajua ukubwani napo kuna madhara yake.
 
Hahahaha umeniumbusha mbali sana kipindi hata simu hakuna.
Kuna dogo alileta barua ofisini kwa mshua bahati mbaya au nzuri akanikuta akawa amepigwa butwaa afanye nini sababu alikuwa posta ya mzee na yule demu nikambananisha aseme amefata nini!akagwaya akanipa hiyo barua akakimbia.hahaha nikafungua nikakuta mchepuko unaomba msamaha eti nisamehe nilikataa kuja siku ile nilikuwa katika siku zangu
Naomba usininue au ukanichukia leo utanikuta pale pa siku zote unifanye hadi hamu yako iishe!hahah dingi alijua ila hakuongea kitu chochote hadi siku amefariki
hyo kali
 
Back
Top Bottom