Ulishawahi kuujua mchepuko wa mshua/baba yako

Ulishawahi kuujua mchepuko wa mshua/baba yako

Yah...
Cc tulimjua na maza pia alimjua,ilileta shida sana nyumbani mana maza alishindwa kuvumilia lakin dingi ndo alikua kaiva,hasikii wala nini.
Ilifika mahali akazaa na dingi maza kusikia na zile presha akafariki,chakushangaza zaidi baada ya kifo cha maza dingi akafunga nae ndoa na kumleta hom kabisa.
Familia nzima ilisambaratika wakabaki wao,yupo mpk sasa lakin moyoni hatuna upendo nae
Aisee pole sana
 
Naujua aisee afu mkali noma bimkubwa hatii miguu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Aisee pole sana
Asante mkuu,tulishapoa.
Ila nashukuru mana, mm na ndugu zangu tunaelewana na kusaidiana matatizo yetu,na kuna wakati hata dingi hatumshirikishi mpk anajisikia vibaya,lakin ndo hivyo tu mapenzi nae wala huyo mke wake hatuna
 
Mzee wangu alikuwa na mchepuko mmoja mtata sana alikuwa mwanafunzi wa chuo flani dah!

Yaani demu wake baba yangu ambae ni mama yangu kwa uzuri alikuwa hamfikii huyo mchepuko!

kuna kipindi mzee nilikuwa namsindikiza hadi hom kwa huyo mchepuko ananiacha kwenye ki glosari flani na yeye anazama ndani kufanya yake alikuwa amempagishia nyumba !!
 
Yah...ni kweli,lakini ukiwa kama mama kuna vitu vingi vitakavyo kuzuia kuondoka,
Kwanza kuwaacha wanao ni ngumu,
Pili ukiondoka nao je malezi utayaweza?mana mama zetu wengi walikua na mama wa nyumbani,mama zetu wamevumilia mengi.lakini kwa mimi siyawezi
Waliyoyavumilia mama zetu, ni wachache watakaoweza kuvumilia kwa kizazi chetu. Me hata kama sina kitu, ntaendaga tu kuanza maisha mbele ya safari, wanangu wasije wakanikosa bure akhuuu
 
Yah...
Cc tulimjua na maza pia alimjua,ilileta shida sana nyumbani mana maza alishindwa kuvumilia lakin dingi ndo alikua kaiva,hasikii wala nini.
Ilifika mahali akazaa na dingi maza kusikia na zile presha akafariki,chakushangaza zaidi baada ya kifo cha maza dingi akafunga nae ndoa na kumleta hom kabisa.
Familia nzima ilisambaratika wakabaki wao,yupo mpk sasa lakin moyoni hatuna upendo nae
Poleni sana Venossah
 
Waliyoyavumilia mama zetu, ni wachache watakaoweza kuvumilia kwa kizazi chetu. Me hata kama sina kitu, ntaendaga tu kuanza maisha mbele ya safari, wanangu wasije wakanikosa bure akhuuu
Hiki ni kizazi cha ukimwaga mboga namwaga ugali..wanawake wengi sana wameamka,ndo maana kuutwa wanaume wanalialia humu JF. Wanaume hawatosheki..
 
Hiki ni kizazi cha ukimwaga mboga namwaga ugali..wanawake wengi sana wameamka,ndo maana kuutwa wanaume wanalialia humu JF. Wanaume hawatosheki..
Akahangaike mwenyewe tu, ila asiweke maisha na furaha yangu at risk...hapana kwa kweli
 
Ama kweli Wanaume waliotahiriwa hospitali bila kupitia jando wana matatizo sana.
 
Kwahyo uliona rahaa kumuharbia mchepuko kwa mshua wako
 
Shikamoo daddy. Birthday kushney

Marhaba douta!

Dah, sasa wadogo zako mimi nawapeleka wapi?

Maana kila mara nimekuwa nawambia this weekend, this weekend.

Na nguo zile nimewakataza wasizivae mpaka siku ya birthday yenyewe!
 
Back
Top Bottom