kwahyo ukajiona pornstar wa nyegezi au vp
 
ulifanya kusudi maana sio bahati mbaya
 
visasi vya mademu bana basi hapo anaona anamkomoa jamaa kumbe anajikomoa mwenyewe. yaani hapo hata tigo angetoa ilimradi tu
 
Hongera mkuu japo uliliwa kimasihara ila hivyohivyo safari ulishaiaanza
 
Hongera mkuu japo uliliwa kimasihara ila hivyohivyo safari ulishaia
Daaaah kumla demu wa rafiki yangu hapana aisee huu ujasiri sina kuna dem wa mshikaji wangu sanaaa alizidisha mazoea sanaaa text kila saaa chats nyingi mpaka usiku japo anajua wote mm na mshikaji tumeoa mara shem nitoe out ila jamaa asijue namuuliza tukitoka turud saa ngapi anasema shem muda wwte tu hata saa 7 usiku daaaaahh nkamsoma nia yake ni kama anatengeneza mazingira nimle nkawa nampotezea tuu saiv naona nae kapunguza kabisaaa kunicheck
 
Majuba wazee wa kimasihara mmeniponza
Shemej yangu mke wa kaka anae mdogo wake wa kike nimejaribu kuomba mzigo kaniamshia pira laana, naona imekua ipo serious sana hapa hakuna masihara tena nikifanya mchezo anaweza kumwambia dadaake
Hahahaaaa pole sanaaaa baharia ila issue ndogo hiyo we mkazie hata akimwambia kwan nn??? Wewe mwanaume banaaa hata shemeji yako akija juu nawe unampandia tena mwambie ww mwanaume banaa. Nakimbuka wakat nasoma sekondari Arusha huko likizo nilikuwa natulia kwa bro sasa nkawa nakula house girl shemeji akastukia mchezo mm hakuniface sijui aliniogopa akaenda kumwambia bro sasa bro nae ananielewa sanaaa akameambia kwani tatizo nn huyo Edudue si mwanaume!!!!!🤣🤣🤣
 
Mi nimeshaharibu kaz huk shemej mdog ananiambia kaka yako ameshaunganisha undugu kwann hauna haya? Alaf akawa ananigombeza kwa saut balaa sijui kama dada yake hajaskia zile purukushan
 
Alisema ni mwanaume mwenye hormones nyingi za kike.

Mwonekano, sauti, matendo nk vyote ni vya kike.

Kuhusu kuwa gay anasema siyo, ila anasema gays anawajua kama kiganja cha mkono wake.
Shemale au? I would smash a shemale
 
ndio kwanza nimesikia kwako kuwa nyagi inawekwa kwenye jokofu....ngoja niweke kumbukumbu sawa isije baadae ukatudanganya kuwa hiyo ilikuwa code
 
Muhudumu..Lete Soseji Mbili
 
Wajuba wazee wa kimasihara mmeniponza
Shemej yangu mke wa kaka anae mdogo wake wa kike nimejaribu kuomba mzigo kaniamshia pira laana, naona imekua ipo serious sana hapa hakuna masihara tena nikifanya mchezo anaweza kumwambia dadaake
Daaa na akimwambia dada ake sijui utaishi wapi jombii
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…