Hapo kabla ulikuwa unamwelewa mshikaji kwamba labla ulikuwa unampenda au ilitokea tu siku hiyo ?
 
Bora hata wewe angalau una kaushuhuda kakuliwa kimasihara sio kama Depal analia machozi kisa amenusurika haaaa haaaa haaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu nakubaliana na wewe hata mm naweza mla demu hata saa nzima kwa mipango yangu ,tu hata doggie style unazuia tu mkuu wewe ,ukiwa na control ya match hazitoki,hata ukizamisha zote halitokee mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimecheka kisengee kabisaaaa duuuu na tunawala kabisa mkuuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umetisha..!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Alikua anattommba vizuri?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…