Daaah! Msufini kule wanapofuga nguruwe na kilimo cha magimbi juu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unajua nilihisi naangalia movie kumbe story ya kuandikwa bwana.. Hongeren.
 
Dah huu Uzi nilikuwa nataman kuweka kisa changu ila nikawa nakosa time,ila kwa vile Niko mapumziko acha tu nimwagike kisa kimoja japo ninavyo vingi,

Mimi nimekula nyingi za kimasikhara ila ngoja niweke hiki cha juzi,

Kuna jamaa ni mshikaji wangu ile mbaya,Juzi kati mida ya saa 4 asubuhi aliniomba nimpeleke mke wake kwenye kikao Villa park,Jamaa yeye alikuwa ameondoka na gari ya mke wake Geita so Ikabidi aniombe Mimi nimpeleke mke wake kwa kuwa ana amini mim huwa sikosi gari hasa za washikaji,ikumbukwe mke wake yeye huwa boda boda hapandi wala tax,Nilihangaika kutafuta ndinga kwa washikaji nikakosa Ikabidi nimpandie jamaa hewani kumwambia nimekosa gari kama vip amwulize wife kama atapanda piki piki Niko tayari nikamchukue,Jamaa akanipandia hewan kuwa wife kakubali nikamchukue,

Nilivyofika pale hom kwa jamaa nikamkuta kashajiandaa,nikambeba tukasepa zetu haooo,,,kama dk 10 hivi tuko kimya Ikabidi nimsifie kwa kupendeza,akajibu asante,Mke wa jamaa ni kauzu alafu ana dharau ile mbaya,imagine licha ya ushikaj nilio nao na jamaa sijawah kuzoeana nae,,,!!

Kusema ukweli huyu Dada jamaa alipata,ni bonge la mtoto,na nilikuwa namumezea mate kitambo sana ila nikashindwa kuzoeana nae,Tukiwa tumefika pale Vila nikajitoa mhanga nikamsifia,,Una mapaja mazuri,,Akajibu ,Mmh Asante,,Aka ingia ndani mim nikarudi town,

Mida kama ya Saa 3 usiku nikiwa Niko zangu hom nasikiliza Sport Extra ya clouds FM jamaa akanipigia simu nimfuate wife!!,,Daah Kutokana na ushikaji tulio nao Ikabidi niingia stoo kutoa piki piki nika enda villa,Ile nimefika nikakutana naye anatokana ndani na kunifuata nilipo,alivyofika nilipo akaniegemea begani!,Ikabidi nimwangalie vizuri kama ni yeye,bahati nzuri nikakuta ni yeye,
Nikamwambia apande twende,alivyo panda tu nikahis kama ananuka pombe,Nika washa chuma (Boxer) tukasepa,ndani ya dakika tano nikaona mtoto Mara anishike kifua Mara aingize mkono ndani ya T-shirt Daah nikasema hapa sijui,nikawa najikaza nisimwonyeshe chochote,akahamia juu ya pensi anapitisha mkono juu juu,daah nikahis akili inataka kuhama,chuma kikasimama nikawa namsikilizia anavyo pumua kwa tabu sana,muda huo nasubiri nifike sehemu yenye Giza ili nisimame,bahati nzuri nikafika sehem kuna kigiza flani nikasimama pemben,muda wote huo nilikuwa na mim nampapasa mapaja kwa mkono mmoja huku mwingine nimeshika Sterling, nilivyo simama tu pemben ya barabara akatoa mkono juu ya pensi,Nikamwita,,,Shemuu,,,akaitika ile kichovu,,Abeee,,pale pale nikashuka nikamkalisha vzr pale juu ya piki piki,nikamtomasa kila pande mtoto kachemka ile mbaya,ingiza mkono ndani ya chupi ni maji tupu,nikachek huku na huku nikaona magari hakuna,nikamshusha juu ya piki piki nikaisukuma mpaka kwenye kakichaka,nikamrudia nikambeba mpaka kichakani,nikaona kama kichuguu flani nikampeleka pale juu nikamkalisha,tukaanza kula mate coz niligundua ndo kitu anapenda,huku tukiendelea kula mate kumbe mhuni naisogeza chupi pemben mazee Mana hizi min skirt wanazo zivaa siku hiz Hata sikuhangaika nilikuwa nishaipandisha juu siku nyingi,Nikamsukumizia pumbu Mara wazungu Hao nikaunganisha mtoto analia ile mbaya nikawa najitahid kumziba kwa mkono ili walioko road wasisikie,Naweza kusema sijawah kusex show tamu kama ile coz mtoto ni mzuri pia anajua anacho kifanya na kwa wakat,

Tulivyo maliza hakuna Hata aliye msemesha mwenzie ila sema nilimsaidia kumuinua na kumtoa majani then nikamuweka nywele Sawa alafu tukasaidiana kusukuma piki piki mpaka road tukasepa,njia nzima hakuna aliyemsemesha mwenzie,nilivyo mfikisha hom kwake mim nikamuaga ila hakuitika ila nikasepa hivyo hivyo,

Saivi ni kama zimepita wiki mbili na hakuna kinacho endelea kat yetu ila kuna namba ngeni huwa inatuma text nikimwuliza jina hataki kunambia,anajibu tu nilikuwa nakutakia mchana mwema au usiku mwema kipenzi,ila kwa utafit mdogo nilio Fanya nishagundua ni yeye,

Sasa kibarua kimebaki kwangu kila nikiwa na mshikaji nakosa kujiamin kiasi kwamba nahisi nimemkosea sana,Jana tulikuwa club akawa anamsifia wife wake nikawa nahis Yale maneno yananichoma Mimi kwa kitendo nilicho mfanyia jamaa kwa mke wake hasa ukizingatia bado wana mtoto mmoja wa miaka mwili.
 
Hebu nami niweke kisa changu sema naogopa kureveal my identity. Niko skonga na marufuku kumiliki simu, mimi mbishi namiliki simu na haikosi salio, haikosi charge kwa gharama yoyote. Ukizingatia na uaminifu nilionao madogo wengi sana waliitumia kupokea mihamala na nauli zao.

Siku moja jamaa flani akaitumia kuwasiliana na manzi wa shule nyingine (girls tu). Akawa anawasiliana nae kwa muda mrefu na sometimes manzi anatext au kupiga namjibu kwa ufupi kama jamaa hayupo, sikuwa na mazoea nae kabisa. Siku nikahisi nitaonekana sio mstaarabu hebu nimpe salamu tu nikamcheki tukaongea sana, mcheshi kumbe. Alianza kuomba ushauri mara kadhaa, baadae experience zangu ktk mahusiano na ujuzi wangu ktk sex, etc. Kwakuwa niko well informed na kila kitu ukizingatia JF nimeijua kabla hata ya Form One nilikuwa nampa majibu sahihi na kuelezea vitu ambavyo hata hajui.

Baadae tukafanya paper yeye alifanya practical A mimi nilikuwa B, ile amemaliza paper akaniita tuonane na sikuwa na hela akanipa hela ndefu tu ya kulipia first class lodge. Nikamchukua tukakaa siku nzima tokea asubuhi mpaka kesho mapema akapanda basi kwenda kwao. Nilikuwa nimejipanga kwa kula karanga robo coz ilipita miezi 17 sijala tunda, siku hiyo bao moja tu lilikosa[emoji23][emoji23]. Alienda 8, 6 by penetration 2 by foreplay. Alichubuka mpaka nikaogopa sema hiyo siku nilichoka ile sijawahi ona

Sent from my PBCM30 using Tapatalk
 
Duh!!!!
 
Aiseeee
Sent using my 6x6 bed.
 
Hii inanipa shida kujua Kama ulikula kimasihara au upiisotea. Ila baharia ulufaidi kula demu mzuri katoro yote

Sent using Jamii Forums mobile app
 
We jamaaa unahatari...

Boda boda mnaongoza kwa kula wake wa watu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…