Hii imetokea Ijumaa wiki iliyopita.

Nilikuwa Mbeya kwenye Mihangaiko yangu. Nikasikia kuna 88 so nikaenda kule uwanjani.

Saa 11 jioni nikatoka uwanjani ns kukuta bajaji pale nje. Nikaingia bajaji yenye abiria. Humo nikakutana na hivi vitoto viwili vya kike vya 2000's vinavyobebaga vibegi mgongoni huku vimevaa viyebo.

Vikaniamkia nikaitika. Safari ikaanza. Nikaomba namba ya kimoja, kikanipa. Nikatumia sms tushukie mama John. Kakasema kapo na mwenzie, nikakauliza mnaenda wapi? Akajibu Kabwe. Nikamwambie, mi nashukia pale Mama John nilipofikia so tushuke wote we ona namna utakavyomwambia mwenzako. Kakakataa

Mi nikashuka zangu mama John. Nikawalipia nauli zao wawili bukubuku, nikaenda Guest nilipofikia. Haijaisha dakika 10, naona sms yake. Umefikia wapi, nikakaelekeza. Mara hako kamefika. Nikaona aibu kwenda kukachukua kwani kana mwili mdogo unaweza jua mwanafunzi wa Form 1C.

Nikakaelekeza namba ya chumba, kakaingia. Hapo sikajui jina wala nini. Kalivyofika, mi sikuwa na maneno naye. Ni kumshusha suruali yake kwenye magoti, kukainamisha, sogeza chupi yake pembeni na zamisha dudu. Baada ya dakika 15, wageni hao.

Akili ikanirudi, nikajisikia vibaya kwani ni katoto ka 2005 mbaya zaidi ana umbile dogo nami ni mzee wa 45's. Kenyewe hakana shida. Nikampa 30,000 kakaondoka. Sasa kananitumia sms kuwa nikienda tena Mbeya nikatafute. Kamekubali na kamekuwa kamchepuko kangu rasmi. Kanapiga vibomu vya elfu 5 kila mara.

Inasikitisha na Nyege ni mbaya sana. Unaweza kubaka hata mbwa. Dah, Mungu atusaidie. Kanaitwa V na majuzi kalikuwa na birthday yake, nikakatumia 20,000 ya zawadi.
 
Hahaha! Dah!
 
Hahaha! Dah!
 
Kafika tu na kuinamishwa πŸ˜…πŸ˜…
 
πŸ˜„Kwahiyo unapiga mashine mbele akanya au nimesoma vibaya.

Hivi unajua mara nyingi hiyo ni ishara badili line nenda Sim 2 na Sim 1 imeishiwa salio
Namtetea huyo jamaa, mkuu hujawahi kumtia mwanamke hadi akajinyea? Mimi nimewahi mara kadhaa kukutana na wa hivyo na naendelea kukutana na hiyo situation. Kama bado hujawah basi improve your game flow. Mwanamke akinya wakati wa sex haimaanishi anatoaga tigo ni muscle relaxation anayopata wakat unamsugua vzuri na wakati anakojoa... misuli inarelax. Kumbuka uchi na tigo vipo jirani mno, ule msuguo mzuri unapelekea kama alikuwa na chochote kwenye utumbo mpana kitoke bila hata yeye mwenyewe kuwa na habari. Mkimaliza utaona nayeye anastuka na kujistukia sabab inawezekana nayeye hakuwah kukutana na hiyo hali kabla. Sio maneno yangu tu ila sayansi pia inasema hivyo. Kawaida sana broπŸ˜ƒ
 

Attachments

  • IMG_20260813_070827.jpg
    121.8 KB · Views: 11
Mtu kimba lilikuwa linapiga kwa mbali, wewe Abdala kichwa wazi wako akashika utawala. Asinye kwanini
 
 
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Sasa umemzidi zaidi ya miaka 20, huyo ni mwanao wa kumzaa mamaeee, daaah
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…