Sio kwamba Mabaharia walikuonea Wivu Kwasababu unakula zigo la kuvunja Chaga πŸ˜€πŸ˜€
 
"shetani akaniambia kazi kwako mdogo angu aunikusaidie nikushikie na miguu"

Daaah Baharia umetisha na comment yako πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ˜€πŸ˜€
 
Kipindi nikiwa form 3 kuna demu tulkuwa tunasoma pamoja.Ila nilkuwa nimemmaind kinom.ila siku moja tukirud kutoka shulen mida ya 12:30 jion. nilianza kutupa swaga huku tukishikana mkono,kidogo kidogo mtoto kalegea.

nikaanza kumpapasa kwenye road.mtoto kaniambia kuwa nicmuach hivyo maana ataumia.

nilimuelewa alichomanisha nlmsogeza pemben.na nikapg show kitu ambacho sikuwa nimetarajia.
 
Pole Baharia kwa kukutana na shimo la kutosha...Ajali kazini,..
Japo najua wangekuwa wazee wa 0713/0652 wangepita naye huyo kwa michezo yake ya ubata..
 
Kweli mwana ulituwakilisha sana kwa kukamia shoo.. Bendera ya Mabaharia ilipepea juu Kabisa πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯

Umeniacha hoi uliposema kidogo uvunje mguu ngazini πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ™ŒπŸΏπŸ™ŒπŸΏπŸ™ŒπŸΏπŸ™ŒπŸΏπŸ™ŒπŸΏ
 
Hongera kwa kufaidi Mzee Baba
 
Hongera kwa kufaidi Baharia πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯
 
Daaah Baharia umetisha aisee..

Bila shaka kwa siku hizo hata Mwili ulipungua πŸ™ŒπŸΏπŸ™ŒπŸΏπŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯🀣🀣
 
Baharia ulipata wapi ujasiri wa kuomba nundu kama unasema unahisi utazoea??

Sio mdau wa tope kweli wewe unatuektia??
 
Daaaah Aisee Baharia umetisha..πŸ™ŒπŸΏπŸ™ŒπŸΏπŸ™ŒπŸΏπŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯
 
πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…