Nilivyoanza kazi ya kwanza nilipanga chumba kimoja na Kuna Dada wa Makamo tulikuwa tunaheshimiana alikuwa ananifulia Kila jmosi.
Nanunua Omo kubwa naiacha na nguo nje ya chumba nikirudi jioni naanua au nakuta amenianulia na kunikunjia nilikuwa namlipa 10k au 20k sababu pesa nilikuwa napata na sina matumizi Wala majukumu.
Siku moja narudi jioni nakuta anaoga bafu la nje sababu alichelewa kumaliza kufua alijua yupo mwenyewe so akafunga geti Mimi nilivyofungua nikamkuta mtupu mweupe pee upaja umejaa,aliona aibu mno na Mimi nikamuomba radhi,ikaisha Sasa alarm kichwani ikaanza kugonga,Pepo la Ngono likanijia sijawahi kumtamani Wala kumuwaza.
SIKU YA KUMTAFUNA.
Siku moja nilishinda nyumbani nikanunua kuku choma na chips yeye anafua Mimi naangalia movie kwenye desktop nikamuita aje tule akadengua baadae akaja nikawanimemaliza nikamforce kumuitia kiepe yai,akaenda kuoga alivyomaliza kuvaa bafuni akaja akaomba mafuta yangu,nikamtania naomba nikupake..akujibu kiepe kilipokuja Akala then akaniambie haoni haibu Mimi ni dada yake,nikachukua mafuta nikampaka miguu then nikapandisha juu maana alikuwa kakaa kitandani upande,nikimnyonyΓ  ndimi akalainika,nikamchojosha nguo Mzee mtoto alikuwa wamoto alafu tight nilichapa mashine inavuta ndani kama ina shockaup nilichapa mpka alivyoondoka mashine ilikuwa unauma.
Ikawa ni tabia Kila week na siku za katikati nachapa kama mke,tulipotezana baada ya kuama mkoa,baadae nilikuja kujua alikuwa ameolewa na aliachika ,Hadi Sasa nikipata nafasi nmtembelea mkoani nachapa tu
 
Kula Mema ya Nchi kaka
 
Ibada ya nyama na damu πŸ˜‚πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ˜‚..

Tisha Sana mkulungwa πŸ€£πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Atakuwa alikuzimia Kitambo huyo Binti...
 
Mwamba ulitisha πŸ˜‚πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ™ŒπŸΏπŸ™ŒπŸΏπŸ™ŒπŸΏπŸ™ŒπŸΏ
 
Wanawake bwana..Amekunyima, umekula Mdogo wake analalamika umemdhalilisha ..Sasa umemdhalilisha Vipi??🀣🀣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…