KUKULU- KAKALA
JF-Expert Member
- Apr 15, 2019
- 312
- 1,298
Kweli mkuu uyo Binti nina asilimia 99 ni yeye Kuanzia shobo Zake...kuita ita faza...shepu....ubahil...kupenda kitonga....na ni mwajiriwa Mpya Kazini Kwao uko aisee....huyo demu wako mzee ameshamtafuna hiyo code nyepesi sana
usisahau humu kuna mpaka "Bestiality"/Ngono na wanyama... Wale waliokuwa wanagegeda nguruwe.. kuna mmoja alipiga Ass-to-Mouth, jamaa kala jicho halafu demu kainona mashine..Hii kiboko. Kuna;
1. Onesome: Punyeto
2. Twosome: Jambo la kawaida
3. Threesome: Adventure
4. Foursome: hii sijui ni nini
Bazazi
Sent using Jamii Forums mobile app
Sijasoma mpaka Mwisho nimeishia hapo.....dada mmoja mjamzito ila mimba ilikuwa changa na tumbo alikuwa kubwa
.. alikuwa anaenda musoma
Aiseenilimpeleka stend jion yake akaenda mwanza
tumbo halikuwa kubwaSijasoma mpaka Mwisho nimeishia hapo.....
njaa mbaya unaweza kula kibuduUlibomoa KIBWENYE cha mjamzito una roho mbaya kama ya fisi.
Onaga aibu wewe BICHWA KABISA
Cc: min -me Nyani Ngabu cocastic
aliamua aende mwanza kwanza ndio ataendelea kesho yake na safar ya musoma.. maana angelala logde peke yake mie nikuwa naenda kulala homeAisee
Ulitumia kiasi gani kufanikisha hilo guest na chakula chake na bodaboda asubuhihabari wadau.. siku moja nilikuwa natoka dodoma kwenda shy kwa bus,, sasa nilipofika singida alipanda dada mmoja mjamzito ila mimba ilikuwa changa na tumbo alikuwa kubwa,, tulipoondoka mbele kidogo ya safari alianza kutapika akaomba tubadilishane sit akae dirishani,, nikakubali nikamuombea na mifuko ya plastik ,, aliendelea vile mwishowe akalegea akaomba aniegemee walau apate kiusingizi.. tulipofika shy mie nikamwambia nashuka hapa ila kama vip ashuke nimpeleke japo hospitali maana niliona hali yake sio.. akanambia hana homa bali ni mimba tu.. nikamwambia kama hatojali nimtafutie pakupumzika hali ikiwa vzur aendelee na safar .. alikuwa anaenda musoma.. akakubali nikampeleka logde tukapiga stori weeee,, huku na huku nikamla tena peku.. sijawahi hata kuchukua namba yake ya simu ila nimemsi kinyama ingawa nilimpeleka stend jion yake akaenda mwanza kwa ndugu yake kwa alivyodai yeye...
Usile tena wajawazito mdogo wangu...aliamua aende mwanza kwanza ndio ataendelea kesho yake na safar ya musoma.. maana angelala logde peke yake mie nikuwa naenda kulala home
Wadau wanasemaga eti nanilii za wajawazito zina hali ya [emoji91][emoji91] huenda huyu kenge alkua anataka kudhibitisha hilo..Ulibomoa KIBWENYE cha mjamzito una roho mbaya kama ya fisi.
Onaga aibu wewe BICHWA KABISA
Cc: min -me Nyani Ngabu cocastic
Chai1. Siku moja 2016 natoka Msamvu kuja magetoni Modeko, njiani nikamkuta mrembo tukaongozana njiani. Mara story nikamwambia tupite home kwangu upaone tu, hata bila kutongoza nilifikisha geto tukafika tunatazamana tu, kilichofata ni kuvuana nguo na kupiga show.
Hatukuonana tena zaidi ya sms za kawaida na mawasiliano yalikufa baadae.
2. Mwaka 2017 nikiwa R-Chuga nilimwita mrembo mmoja kwa kumkonyeza tu. Akaniuliza, unasemaje? Nikamwambia njoo nikweleze, tukaishia kuvuana na kupiga mechi kama tulikuwa tunajuana vile!
Alafu sikuonana naye tena na hatukupeana hata namba!
Ila wizzoo, ππππUlibomoa KIBWENYE cha mjamzito una roho mbaya kama ya fisi.
Onaga aibu wewe BICHWA KABISA
Cc: min -me Nyani Ngabu cocastic
bajaj kwenda na kurud ni jero mtu mmmoja so ni buku mbili,, lodge ni buku 15,, msosi nilitumia elfu 10 .. kuku nusu na michipsi na soda tu.. nauli ya bus alisema anayo,, nadhan shoo ili mridhishaUlitumia kiasi gani kufanikisha hilo guest na chakula chake na bodaboda asubuhi
kwanini mkubwa ,,Usile tena wajawazito mdogo wangu...
nilienda safar 4 ya tano ilitokea hewa tuWadau wanasemaga eti nanilii za wajawazito zina hali ya [emoji91][emoji91] huenda huyu kenge alkua anataka kudhibitisha hilo..
Utumie jumla 30k kwa ngono usio jua si bora ungenunua malaya hapo stendi ya shy kwa 5000 tu ndo maana mtakufa masikini.bajaj kwenda na kurud ni jero mtu mmmoja so ni buku mbili,, lodge ni buku 15,, msosi nilitumia elfu 10 .. kuku nusu na michipsi na soda tu.. nauli ya bus alisema anayo,, nadhan shoo ili mridhisha