Huyu mtoto nilikuja kukatomba tena nikiwa Mwanza aise.
 
Viwili tu??.Umetuabisha sisi Malegend.
Hiyo jumapili nilikutana na dogo wa field wa udom usiku mzima. Nilimtia bao tano huwezi amini coz kalikuwa akarangi alafu katoto ka chuo. Siku iliyofata ndo nilianza safari ndo nikakutana na haka ka binti ka kihaya ndo maana nilikatia kidogo tu. But nilikuja kukutana nako tena mwanza na nikatia kisawasawa.
 
Kwahiyo unataka kusema magari yanayotoka Dar kwenda Bukoba kahama yanafika saa 7???
Niianda gari bovu haswa. Tulifika bahi tukasimama karibu lisaa. Tukafika ten amanyoni gari ikasimama tena.
 
Daaah we ni mkemia OG izo chafya zinakusanua hapo TANESCO imepita
 
Mkuu nimesoma na nakijua kiarabu nje ndani huniambii chchote kuhusu hiyo lugha

Ila angalia sentence yake huyo apo awali alafu uniambie kama yupo right
 
Hivi wewe kuna kitu ujui hapa duniani hahaha

Much know Sana

Ila rejea awali utaona alivyopuyanga kama kweli upo Makini
 
Ndugu wazinzi mko poa [emoji1]...Naombeni dua zenu jamn Shemeji yenu amesafiri alafu amekaa na jamaa mmoja iv [emoji2] asa nikiwaza na mastory ya umu na ivi viumbe vilivyo nabaki naumia tu ...Leo ndio nimeamin kuwa mkuki kwa ngurue ila kwa binadamu n mchungu [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Nitakileta kisa kimmoja Cha safari. Hahahahaha
 
Duuuh kipindi hicho hukupendelea kula 0713....Kipi sasa kilichokufanya uanze kuzibua mitaro??
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…