Carlos The Jackal
JF-Expert Member
- Feb 6, 2017
- 29,229
- 93,705
π π π π Mkuu Maisha ndo haya hayahapa penyewe nimetoka kuvuruga K ya bidada wa Kinyamwezi !!.Ningeshangaa we jamaa ukosekane hapa π³π³π³
Maajabu yangekuwa ππππππΎ
Kumekucha kumekucha kumekucha.......nguruwe pita sina mkuki mieBora unipe Mimi Baby
Huyo lydia mwenyewe sasa hana habari mtoto inaonesha kanikamia sana ...hii mechi nahofea kupoteza pambano...ngoja nimfanyie maandaliziReal men don't kiss and tell......sijui wamekuwaje siku hizi
Wanawake wachache sana huwa mnapeana appreciation nyinyi kwa nyinyi... kongole kwako mrembo ππΎHaya makabila sio mchezo unaweza nata hapa hapa wanafundwa na wanajua sana hawafai tokea wadogo wanazindikwa wanaafundwa wanawekwa tayari kwa mume sasa onja hapo asali unaoa chapu
π π π π Watu mna majibuKumekucha kumekucha kumekucha.......nguruwe pita sina mkuki mie
Mbona mnachuki hiviSio kila mtu unamvulia utakuja mvulia ambaye kujitambua ngumu halafu unajuta maisha yako yote ningejua wengine wanatakiwa uwachunguze kwa undani unaweza kukuta ubongo unavuja
π€£π€£π€£Umeshamchek wasap??
Mimi nmeihifadhi ila sijamchk
Nmeshazisev kitamboooooNi mimi tu ndio nimefanikiwa kuona namba zakeπ?
Huyu Lydia kama lazima tumpige Mbupu.π€£π€£π€£
Mkuu wangu, Tunaishi Mara Moja tuuWewe dokta hapana kwakweli πππππ
Acheni kunirusha hapana namba hapoSasa iyo no umeacha hapo ni mtego au nini? Kama si mtego bas wahi ule ilo tunda kabla hawajakuharibia mission yako
Dahh! Kaka una kipande kama farasi au ngamia... mpaka mnyamwezi kashindwa ?!π³π³π³ππΎππΎππΎπ π π π Mkuu Maisha ndo haya hayahapa penyewe nimetoka kuvuruga K ya bidada wa Kinyamwezi !!.
SEMA hajanifurahisha.. Kila nikizamisha Ubooo, analalama tuu, oohooo kubwa ,ohooo unaniumiza kizaz
Hahahhaππππππ€£π€£π€£π€£π π π π Mkuu Maisha ndo haya hayahapa penyewe nimetoka kuvuruga K ya bidada wa Kinyamwezi !!.
SEMA hajanifurahisha.. Kila nikizamisha Ubooo, analalama tuu, oohooo kubwa ,ohooo unaniumiza kizaz
Kwani ww hupendi utamSi ile wanajiona hatuna dhamani tena ndio shida kama huyu anaenda kutoa mchezo eti kisa kasaidiwa jambo, si aibu jamani atasaidiwa na wangapi na atawapa wangapi??
Mbona kimasihala mnahadisiaUkikua utaacha. This is too childish.
Wewe jamaa futa namba hiyo..watu tushapata hadi picha yake,, we hayaπ€£π€£π€£Kwani ww hupendi utam
Unataka utumiwe na picha kabisa ili uamini? Usimdhalilishe dada wa watu hivyoAcheni kunirusha hapana namba hapo
Ni mfupiiii piiiiiii , huo ufupi umefanya mifupi ya Nyonga isitanuke zaidi. Kwahiyo Kizazi, K, vyote vipo karibu karibu.Dahh! Kaka una kipande kama farasi au ngamia... mpaka mnyamwezi kashindwa ?!π³π³π³ππΎππΎππΎ
Kweli ilikuwa kivumbi leo!
Tukupe mshangazi?! π€
π€£π€£π€£ kumbe sio mimi pekeeπWewe jamaa futa namba hiyo..watu tushapata hadi picha yake,, we hayaπ€£π€£π€£