Huyu anamlazimisha tu lakini dada wa kazi mimi ananipenda ananikubali sana. Mambo mengine wasichana wanaonewaga tu
Acha ufala nenda uwe na pako ulete dada wa kazi uumpakue, binadamu wengine sijui mnakuwaje huyo tu shemeji yako umemzidi umri na anamisha kuliko mbwa wewe unaesubiri ulambe jasho lake siku atakuja kukula... akuunge na dada yako + dada wa kazi
TOKA KWA SHEMEJI NENDA HATA UKALALE KIJAZI
mshamba_hachekwi linakuhusu
 
hata kwa wazazi sikai
 
Pumbafu nenda kwako Kwa shemeji Yako unafanya Nini au unamsaidia dada Ako kuosha rungu?
 
acha maisha ya kuigiza ishi real, ukishindwa hpo nitafute. umeenda kuazima gari la rafiki yako lanini?
 
Wew jitie kihere here siku dada anafukuzwa hapo na wewe utajua hujui ..... niseme tu ukweli sisi wanaume tunatofautiana sana kwanzia mtazamo mpaka tabia ...... hvi ntanzaje kukaa kwa dada yangu alafu bado niwe na ujasiri wa kumendea beki 3 ......seriously.... pia hii inaonekana kama story ya kutunga mara useme ume mbembeleza mda mrefu mara useme ametoka tanga wiki tu .... huoni kama unatupanga we mke wa 3 mtarajiwa? Punguza wivu
 
Uzi umepoteza mvuto kabisaaa, waandikaji wa essay wanatoa mno chai, wengine wanatuma picha za text anazojitumia mwenyewe.

Wengine ni magay ila wana act ulijari, sijui wanajistukia nn, woiiiiiih, bas tafranii tupuuu.

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] vichekesho haswaaa.
 
Nakusalimu rafiki 🀣🀣🀣🀣🀣
 
Wakuu hamjambo. Mungu YU MWEMA SANA.

Aisee mi nimeoa mdada wa Singida mrembo wa kinyaturu. Sasa kuna mdogo wake yupo huko kwao mi na dada yake tupo kanda ya ziwa sa huyo shem wangu tokea ameipata namba yangu amekuwa na mazoea sana ya kuchat na mimi tena ameshajua muda ninaokuwa nyumbani hawezi tuma ujumbe ila anavizia nipo kazini ndio anaanza kunichatisha.

Kuna siku nikamwambia kwa mafumbo nataka mbususu ukizingatia next week atakuja kututembelea nlipomgusia kwa mafumbo nataka uchi wake akajidai mkali kwamba yeye hafikirii hayo.

Pili niliwahi mdanganya nipo Singida mjini kikazi aisee alifurahi akasema anataka kuja tuonane nikamwambia sawa ila nikamuliza dada yake akijua itakuaje akasema si tupo wawili atajuaje sasa nikamjbu poa nikiwa free tamwambia aje but at last nlimwambia nimepata emergence nimeondoka aliumia sana.

Sasa tokea anichomolee kukubali kunipa mbususu niliamua kumchunia nikawa sijibu sms zake wala kupokea simu yake, akawa akiongea na dada yake analaumu mbona siku hizi sijibu sms zake dada mtu akiniuliza sijibu chochote.

Wiki ijayo atakuwa hapa kwangu sasa wakuu kwa machache hayo huyo shem wangu anatafunika au taula wa chuya?

Nipeni mbinu wakuu nijilie vyangu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…