Dawa gani ulitumia kutibu gonorhea ?😀
 
Hii mbinu nikajua huwa nakua nayo mwenywe tu..kujifanya nimelewa kumbe natafuta kimasikhara
 
wakuu nina tatizo gani kila nikimwaga wazaramo ndani hata kwa kiasi kdg lazma mimba tu[emoji24][emoji24]yan nikijisahau kdg ata waingie nukta lazma mimba inase, nifanye nn
Una mimba ngapi?
 
Hapo utashangaa bifu linaanza kati ya demu wako na huyo mchepuko, mchepuko akimuona demu wako ataanza kutunisha mabawa
 
Kawaida hamna mwanamke mwepesi!!

Mwanamke kukuvulia chupi ni suala lako wewe Mwanaume ujue ninamna gan ya kubuild sexual tension ndan yake within 5 minutes !.

Otherwise anaweza kukuzungusha miaka .


Hata Ivo, mie ni HB.
Ma hb wengi ni mashoga
Na wewe ni shoga
Na Mwanaume kujisifia uzuri ni Ushoga
Acha Ushoga.
 
Nakushauri oa mkuu kama dini yako inaruhusu msitiri binti na maisha haya
Hutajutia hakika atakuheshimu na kukudhamini sana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…