chai
 
Ghono hio ilikua baharia, wanawake wana uwezo wa kuishi nayo bila kujua ila baharia ukimgusa masaa sita mengi man down!
he heh eti Gilbert gozbert
 
Wazee wa kula kimasihara saivi mademu wengi wanaumwa UTI mpaka sio poaa,,nilikua ubaruku kucheki game ya ihefu na Simba nikiwa nimekaa VIP nikaiona pisi ya kwenda nkaisomesha haikua kazi kuelewaa mziki wa wateule ,, nimeipiga uck mzima ,j4 mchana nkahisi maumivu nikaona ya kawaida tu ,,j5 jana maumivu yakazidi nikawa nakojoa mkojo kama unatoka na chupa aisee,,nlivorudi home nikaenda Kwa mwanangu yy ni doctor kanichoma powercef ndio kuwa sawa dah nimekoma,,tuvae ndom wadau

Ndio maana napenda mishangazi aisee Hawa Madadaz wanagawa mno,
 
ulitosha sana mkuu
 
1.Kuna siku nilikua niliwasiliana na mmoja wa wanafunzi wangu ambae tulikua nae mkoani. Hiyo siku nilikua nipo Dar na yeye pia alikua dar. Nimetoka zangu job jioni nikaenda kumchukua kariakoo ili nimepeleke kwao Tabata. Kutokea kariakoo mpk Tabata tukajikuta tumeishia lodge kule tabata. Chakata mbususu mpk usiku nikampeleka kwao.

2. Mwengine nilimpa lift kwenye kimkweche changu tumetoka ofisini nampeleka kwao mbagala. Kufika mitaa ya kwao giza tayari lishaingia, tukaishia kulana kwenye gari. Ila mbususu ya kuiba kwenye gari ni tamu sn. Huyu mpk leo namla aisee tena mara nyingi kwenye gari ila ana jamaa yake sijui yupo humu
 
Mkuu hata ww hii TOM FORD OUD WOOD ulikuwa unatumia copy yake na sio OG, Kwasababu original yake inaanzia 500,000/=.

USA: from 190$
Canada: from 390$
South korea: from 206$

Hii ni premium perfume, copy yake ndo inacheza kwenye 200K-300k
Sometimes inategemea na eneo unakouzia mkuu.
 
Penal code sec 130(3)(c) being on the management or staff of a
hospital, school, day care center, children's
home or any other institution, organisation or
agency where there is a duty of care, takes advantage of his position and commits rape on
a girl or woman

Adhabu 30yrs
 
Jambo humu!
Nakumbuka miaka hiyo, nikiwa katika jiji la A. Makala. Katika eneo nililokuwa naishi, jirani yangu kulikuwa na binti mlimbwende sana. Nilimtamani kwa muda lakini bahati sikuwa na mazoea naye kivile. Siku ya siku, mida ya saa moja jioni, nikiwa katika pub jirani napata windhoek zangu, akatokea huyo binti! Moyo ulinipasuka nilipomuona. Nikamuita aungane nami, binti akaitikia wito. Alikuja kula chips kwani alidai alisikia uvivu kupika. Nili mnunulia savanna kadhaa na tukapata mchemsho wa kuku pamoja. Baada ya kumrushia maneno ya kuomba mbususu alikubali na kwavile kesho yake ilikuwa Jpili alikubali tuongozane kwangu! Ilipofika mida ya saa nne na nusu aliaga anaenda chooni kisha akaamua kunitoroka! Nilikuja baini nimetorokwa baada ya kama nusu saa hivi. Nikaona hawezi nifanyia ujinga huyu ngoja nimuonyeshe! Alikuwa kanielekeza chumba alichopanga hapo mtaani. Baada ya kulipa bill nikaondoka kwenye pub nikasogea jirani kwa duka la Mangi nikanunua dawa ya Mbu ile ya kupuliza. Nikaenda hadi kwa huyo mrembo nikamgongea, akaauliza nani, nikajibu ni mimi! Akasema samahani kwa leo nimechoka nitakuja kwako asubuhi! Nikaona huyu hanijui.....nikazunguka upande wa dirisha la chumba chake (dirisha lilikuwa na nondo na wavu wa mbu), nikaanza kupuliza ile dawa ya mbu karibia ya kopo lote. Nikaanza kusikia akikohoa, chumba hakilaliki tena sababu ya ukali/harufu wa dawa ile. Ilibidi aombe POOO! Akatoka na kufunga chumba chake safari ya kwenda kwangu kula mbususu ikanza! Niliichakata haswa!
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]WTF
 
[emoji2960][emoji2960][emoji2960]

Sent from my Nokia 1.4 using JamiiForums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…