Sio kimasikharaaa, alijua kabisa anakuja kuchezea mti nyamaa.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sioni masikharaaa hapa.
Nikweli kabisa. Ila sasa yeye ndio alitamka hilo neno kwakuwa haamini kama amefuata mkuyenge. Nachati nae ananiambia wewe ni mstaarab sana ndio maana nimekuelewa.
 
Hii ya
Hii ni ukweli 💯 ...
 
Ulishampata? Me sijui hardcore gamer ni nini sema nasugua kisimi balaa..
 
Mkuu unakula sana nyuchi,sisi walimu tunakuonea wivu urefu wa kamba zetu tukila miaka 30 inatuhusu...Ushauri wako Dr Carlos The Mbweha
Kula walimu wa kike
Kula afsa mifugo
Kula bi afya
Kula mtendaji wa kata na kijiji
Kula afsa maendeleo wa kata na kijiji
Kula nurse attendants
Kula wazazi wa watoto

Mkuu mbona kamba yako ndefu sana pia?
 
Chief umeanza kunywa PrEP?
 
Kula walimu wa kike
Kula afsa mifugo
Kula bi afya
Kula mtendaji wa kata na kijiji
Kula afsa maendeleo wa kata na kijiji
Kula nurse attendants
Kula wazazi wa watoto

Mkuu mbona kamba yako ndefu sana pia?

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Wakulungwa wa kimasihara kwwli nimewashindwa ila sawaa mkuu nitaifanyia kazi hii ya wazazi wa watoto ila Daah!! Noma saana
 
NILIVYOMLA MSIKILIZAJI WA REDIO KIMASIHARA.

Back to 2022 nilikuwa mtangazaji kwenye redio xxx, sku moja wakati nahost show ya asubuhi niko na mwanangu akapiga simu mdada ana sauti kinanda akiongea kama anabembeleza.

Show ilipoisha nkatafuta ile namba niliimark hehehe, nkasave kwenye simu yangu, angalia profile picture nkakuta yaliyomo yamo, pisi flan ivi portable alafu mweupe, kipini puani, nkasema uyu ndo wale wale.

Skulaza damu sku hiyo hiyo nkamcheki WhatsApp, (mdada mwenye sauti nzuri mambo )
Bas alivochek dp nimeweka nipo onair tena logo ya redio inaonekana nyuma hakuuliza mm nani, akaunga pale chatting za kushato..

Basi ikawa kila tukichat namchombeza chombeza mtoto hajai, nikileta story za sex anaruka mile 800, bahati nzuri alipokuwa anakaa (kwa bibi yake) hapakuwa mbali sana na maghetoni.


KULA KIMASIHARA.

Tulipanga appointment tukaonana kwenye garden za chuo kipo huo mkoa, piga story sana, nkaona huyu nikimkazania namla.

Nkamwambia nisindikize gheto kwa jamaa yangu yule niliyekuwa nafanya nae kipindi nikachukie sweta, kumbe tunaenda gheto kwangu 😅, kufika tukazama ndichi, nkamwambia tukae kidogo tuongee then tusepe me nawahi studio, basi wakati wa kuondoka nkamwambia naomba nikuhug, si akakubali.


Nilimhug kwa nguvu, alafu mikono nkawa napitisha kiunoni kistyle huku kidevu kipo shingoni mwake, nkaona anajinyonga nyonga, nkawa naongelea skioni kwake nimefurahi sana kuongea na wewe leo natamani kama tungespend siku nzima kanacheka cheka pale.


Nkaropoka ila mhhh una joto, hapo napandisha mikono kifuani nkaanza minya minya saa sita nkaomba denda kakawa staki nataka, nikaenda shingoni lamba lamba, penyeza mkono kwenye sidiria, nkabugia chuchu, mayowe yakaanza.


Saa ngapi mkono uko ndani ya pichu napiga kinanda, sugua sana kinembe mpaka.kakakojoa apo sasa mashetani yakakapanda nkashangaa zipu inafunguliwa kakabugia mashine, heeh mtoto ananyonya nyie, nilivyoridhika nkaweka kifo cha mende ingiza konga sugua mbunye dem vilio kama vyote alafu ana sauti tamu kinoma yani, mizuka ikapanda nkawa nabadili tu style.

Nilienjoy sana doggy dogo anacurve alafu tutako twake tuna ile michirizi flan + yake unavotoa mashine kama inavutika ivi doooh nilipiga piga sana toka saa mbili mpaka nne, baada hapo tukalala kuja kushtuka saa nane ikabidi nimpeleke.kwao hivo hivo.

Basi nkawa.najipigia tu akageuka dem wangu, ntakuja na kisa namna nilivyokamatwa na shanga na chupi ya dem mwingine nikamsingizia mshkaji wangu 😅,
 
HII SIO KIMASIHARA MKUU
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…