Jana nimekula kimasihara.

Oyaaa Iko hivi Kuna Siku nilimtembelea Ndugu yangu Fulani ivi, Sasa pale alipopanga, Kuna wapangaji watatu na mwenye nyumba.

Mmoja ya mpangaji ni Madam Mmoja wa shule fulan ya Sekondari .

Ile ile siku nilipokutana naye hapo Kwa jamaa yangu, nikawa nmechukua namba


Baadae nilikujaga mtafuta, nikaomba mchezo, Demu akaanza mambo mengi sana mpaka nikakereka kabisaa( Mimi ni Man ambaye Huwa sifatilii Manzi as if naufukuzia Oksijeni).


Basi manz alileta habari za ,Mimi nina Mpenzi wangu ,óhooo tumezaa, ohoooo ndo tunataka funga Ndoa..ohoooo Yuko mbali ila Huwa anakuja...ohoooo nn.

Nikatemana naye.


Juzi Jamaa yangu alikua na suala linalohitaji niwepo pia kama wanaume

Nikaenda kweli, tukaongea ,yakuweka sawa tukayaweka n.k

Nikakumbuka Huu mji Kuna Madam, nikaamua kunitafuta maadam.

Akaendelea na msimamo wake ule uleee ,oohhoo nikweli ninaham sana ila siwez ( yaaan anajifanya ni mlokole Imani Kali).

Nikakomaa naye kwenye meseji ..lkn wapi !!.

Nikaamua kulala usiku Kwa Jamaa yangu hapa, ili labda nmbembeleze madam usiku nikamtie kwake.

Akagomaaa.


Asubuhi nikaamka naye Kwa meseji bado kashikilia msimamo ( Sitaki nataka).



Nikamchana live, nikamwambia, ukiona kama nitakutafuta Tena, basi huyo sio G Mimi, huyo ni feki🤣.


Demi akasema .njooo Sasa Ndani tuongeee vizuri


Nikajua lazima nimle., Nikakimbilia ndom chapchap nikarudi na kuzama Ndani.


Namkuta sebulen kwake, nimefika nikaanza kumchokoza tu mwili wake, hapa napaleee, tekenya tekenyaaa na jinsi alivyo chibonge.


Mara nikamzamisha chumban kwake hao butuuu kitandan ,chezea sanaaa

Nikamvua chupi ..Et namvus chupi anajifanya kuliaa..jamaan weeeee ,sijawah msalitii, ohoooo jaman achaaa, nini hikiii leoo..ohoooo uwiiii


Nikamvua chupi, kuja kushika **** yake, aiseee kaloaaa vibayaaa sana Sanaa ,kuchezea kisimiii nakuja tekenya G spot, mimaji tuuu inarukaaaa

Alafu K inabanaaa yaaan hata kidole kinaingia Kwa ugum, nikaamini kweli Hajaguswa muda mrefu .

Nikavaa ndom ,zamishaas peleka moyooo haswaaaaa .

Nilipiga viwili wakuu , nikarudi Kwa jamaa yangu ndan, nikaoga, nikasepa

Sahizi sijamtafuta, nayeye kanitext tu Asubuh, "Wee Mkaka mambo" ...sijamjibu , na tayari Mimi Niko zangu kwangu


Hizi niwakati nambembeleza anipe K hiyo juzi usiku wake 👇
Ya


Baada ya Mimi na yeye kulana kimasihara
 
Big down bro #vijana tukatae ndoa#
 
Mkuu Kama haukitaki si unipm namba ,hivyo unavyofanya sio matumizi mazuri ya namba za simu

Sent from my TECNO LC7 using JamiiForums mobile app
 
Kuhusu mkoa usijali huwa tunatuma nauli au tunaenda na wakati mwingine Ni akiba hiyo

Sent from my TECNO LC7 using JamiiForums mobile app
 
Mzee soon litakukuta jambo hasa kutatuliwa Malinda
 
Wewe unafanya kazi AUMS Geita
 
Naunga mkono hoja
 
Ipo siku atapata anachokitaka[emoji16]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…