Kina show na demu wangu jiloekulaga kimasihara ila ameolewa zake huko dar

But this December atakuja mkoa niliopo show za kibabe sana
Anakujaga na mafuta yake ya nazi kwa ajili ya massage na kuchezea asshole inakuwaga bonge la show

Wakubwa mkiskia mtu amefia guest mkoani msimu huu wa sikukuu mjue ni mm kv -london
 
Hongera mkuu kwa kula shangazi yako wa hiyari,ila kweny bao la kwanza dk 5 , cheza na timing mkuu,la kwanza hilo hata 45 min unafika..
 
Story tamu

Nasikiaga madem wavuta bangi huwa wanamzuka sana wakat wa sex,nataman kukutana nao
Mie nikiona dem mhuni kidizain af mkali ntajitahidi niwe rafiki yake. Shida huku bongo madem wengi wahuni wanajiuza hovyohovyo, unless ukutane nae ni muajiriwa na analipwa vzr kitu ambacho ni nadra sana.

Kama kuna chimbo ambazo watoto dizain hio huenda kuparty sio mbaya tukafahamishana
 
Ngoja na mimi nilete kisa chakushangaza na mpaka leo sikuelewq ilikuwa kuwaje...

Mwezi fulani nipo hapa hapa mkoani kwangu mchana sa 6 natoka town niende om!! Nipo na usafiri wangu kwa mbele yangu namuona binti kavaa jeans kubwa kubwa t-shirt na raba nyeupe anatembea,

Nikajiongeza nikapeleka gari mpaka mbele kidogo huku namuangalia kwenye kioo alivyo fika tu nikaita mambo, akasogelea gari akajib poa, unaenda wapi akaniambia naend shule kuna graduation[emoji15][emoji15]
Nikauliza unasoma akjibu ndio nipo form3 naingia 4 mwakani lahaula[emoji23][emoji23] kumbe ni mtoto ila anaumbo lakikubwa nikamwambia panda akaingia!!!

Kanielekezq shule nikamshusha nikampa namba nikamwambia utanicheki, akanicheki muda huo nikawa sina mawazo nako baadae sa 8 akanicheki mimi ndo natoka nikamwambia sawa unaenda wapi akajibu kwa fundi simu kuchukua simu yake nikasema poa......

Lakini akaniambia siutanifata hapa ndo akili ikahamia kichwa cha chini nikasema poa kweli nikaenda kukachukua tupo kwenye gari ananimbia tunaend wapi nikajibu lodge, kufanyaje nikamwambia naenda kulala kichwa kinauma kakasema poa...!

Nimefika chukua room nikasaula nikabaki na boksa, wewe haulali akasem sina usingizi nikamwambia njoo nibembeleze akaja nikaanza chezea maziwa katulia, vua jinsi katulia, toa t-shirt katulia akabaki na chupi, nikavuta chupi pembeni ivi nikaanza kutomb, nilitomb haswa anapiga tu kelele mara naomba maji, nampa anakunywa nikamuweka dog style aise nilipiga mbupu haswa[emoji23][emoji23] cha ajabu ni mdogo lakini hanionyeshi dalili yakuwa kachoka mimi mwenyewe nikaona imetosha!!! Nikakapa la ten nikamshusha stand ya daladala kakasepa!!!

Kalijaribu tuwe wapenzi lakini ilishindikana, alijaribu kuniweka karibu ila sikuwa naona kama kuna sehemu naweza enda nako! Nikawa sijibu sms simu sipokei mpaka leo kimya....!!!!
 
bila shaka huyo b*ch atakuwa anaanza na herufi D.
 
Hzi masihara zenu, mtakuja kuozea jela
 
Mzee baba unezingua penzi halina hata mwezi mshaanza kuzinguana [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ninezingatia hapa "upo zako room unacheki world cup"
 
Hakuna mwendelezo?
 
Mkuu, naona ulikuwa unatafuta miaka 30 jela
 
Mkuu fanya mazoezi ya kutosha, bao la kwanza siyo dakika 2 au 5
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…