Hivi wale wanawake wanainukaga shombo la samakikwenye nyapu, huwa inasababishwa na nn?

kuna manzi nimemla ila kuja kushtuka shombo mbaya sikumla tena .nilisepa
Hiyo ni ugonjwa au infection inaitwa Vaginitis. Inasababishwa na ongezeko la bakteria wanaojulikana kama Bacterial vaginosis kwenye uke.
 
Hiyo ni ugonjwa au infection inaitwa Vaginitis. Inasababishwa na ongezeko la bakteria wanaojulikana kama Bacterial vaginosis kwenye uke.
ooh aah, basi ntamshauri yule manzi akatibiwe maana its a waste kwa manzi kwenye muonekano mzuri na shepu la hatar niwe nashindwa kula kisa hiko.

akipona ntamjunja tena[emoji23][emoji23]

Thank you mkuu
 
ooh aah, basi ntamshauri yule manzi akatibiwe maana its a waste kwa manzi kwenye muonekano mzuri na shepu la hatar niwe nashindwa kula kisa hiko.

akipona ntamjunja tena[emoji23][emoji23]

Thank you mkuu
Mara nyingi pisi Kali wanasumbuliwa sana na Hilo tatizo la kutoa shombo ila Hawa wakienyeji huwakuti na hayo matatizo
 
Aiseeeeeeeeew
 
Jamaa alikuwa kishoka wa ofisi za mkurugenzi, ety afisa utawala, hakuna hicho cheo kuna afisa utumishi
Kwenye ofisi ya Mkuu wa wilaya hakuna cheo cha mtu anaitwa afisa utumishi isipokuwa kuna katibu tawala (DAS) anamsaidia DC kwenye mambo ya utawala then kuna Afisa tawala huyu ni km ( HR) anashughulikia mambo ya Ajira za watumishi wali ofisi ya dc na maafisa tarafa
 
Ndio mm Sasa babalaba afsa tawala wa wilay ya mkalama

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
 
Mmmmmh
 
Kwa nini mzeya usifanyiwe rimming🤔🤔🤔
 
ooh aah, basi ntamshauri yule manzi akatibiwe maana its a waste kwa manzi kwenye muonekano mzuri na shepu la hatar niwe nashindwa kula kisa hiko.

akipona ntamjunja tena[emoji23][emoji23]

Thank you mkuu
pamoja mkuu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…