Signoradellap
JF-Expert Member
- Apr 27, 2021
- 29,493
- 149,723
[emoji23][emoji23][emoji23]Kudhamini ni bando tu. Sasa kama bando linakula mtu kimasihara sawa.
Wa kunila kimasihara mbona ninae amejaa tele anajipimia tu mda wote...
Sema sipost story bure ndo msimamo wangu
🤣🤣🤣🤣🤣[emoji23][emoji23][emoji23]
Mbona ya juzi ilidhaminiwa....Wadhamini watapatikana shost[emoji23]
Leta sasa story hiyo tuishi nayoMbona ya juzi ilidhaminiwa....
Uzuri story zangu wala situngi ni ukweli 100%
Ukiona napost basi ujue yupo aliyedhaminiLeta sasa story hiyo tuishi nayo
@Nakadori stori zako za kuliwa kimashara huwa nazipenda balaaAkipatikana mdhamini wa kueleweka (I mean wa kueleweka) nitaleta namna nilivyopoteza bikira yangu kimasihara
Ndo udhamini post.@Nakadori stori zako za kuliwa kimashara huwa nazipenda balaa
Huyu wa kulipiwa/kudhamini ndio kanishangaza kuliko wote. Yaani yeye ili apost ni lazima wawepo wadhamini, basi wenye pesa za kudhamini waje kutoa bundle tupate uhondo...Huu uzi unapitia nyakat nyingi tofauti tofauti
Mara makuruta
Ikaja mchungaji uchwara
Sasa kulipia ili mtu apost
Mara kunyonyana kwapa
Kaa nayo utasimulia wajukuu zako siku ukiwa ajuza.Kudhamini ni bando tu. Sasa kama bando linakula mtu kimasihara sawa.
Wa kunila kimasihara mbona ninae amejaa tele anajipimia tu mda wote...
Sema sipost story bure ndo msimamo wangu
Mkuu wenzako washakubali kudhamini. Kuna watu hawana mbambamba hapa jfKaa nayo utasimulia wajukuu zako siku ukiwa ajuza.
Nipo tayari mpenziNdo udhamini post.
Unapenda kuzisoma halafu unakuwa mgumu kudhamini post...
Unadhan kuandika na kupangilia mtukio hadi uelewe ni kazi rahisii??
TatepaKIMASIHARA, MWEZI ULIOPITA
Kuna binti alikuwa kavaa kijigauni kile cha kubana halafu kinaishia magotini na mpasuo juu
Wakati anaruka mtaro kwenda upande wa pili, akatatua rinda, mpasuo ukaongezeka
Mimi nilikuwa na kiduka cha kuuza khanga na vitenge, nikamwita kistaarabu, "Samahani Sister, Mambo" Hakunijibu akakaza macho yake mbele, nikajaribu kumuita mara kadhaa hadi nikaanza zile za "We dada We!" Ananikazia
Kufika mbele kidogo si wahuni wakaanza kumpigia mirudhi, kelele za "Oyooo" zilisikika, kakutana na akina dada wenzie wakamwelekeza kwenye duka langu anunur japo khanga! Dada kafika anajichekesha tu, eti "Kaka Mambo" Nikamuitikia, akaanza "Eti una khanga ya 10,000 hapo unisaidie" Nikamjibu ninazo za kuanzia 50,000 Akaanza kulalamika, yaani hiki ki khanga ndo bei hivyo, nikamjibu kwa sababu ya dharau zako nimeamua kupandisha bei ghafla, kitenge chenyewe laki! Akalia lia pale kama nusu saa hivi, nikamwambia alete hiyo 10k, nikaagiza msosi wa buku 2 na soda nikampatia ale kwanza tena nilimkaribisha dukani kwangu ndani, nikamchanganyia na kileweshi
Dakika chache akadai anajihisi kuchoka, nikamwambia twende kwangu apumzike! Nikachukua khanga moja ya elfu saba nikamfunga, tukaenda hadi gheto, kufika keshalegea, nikamchakata mbususu kama saa nzima hivi, nikamwacha alale, kishtuka saa 1, nikamsindikiza kituo cha daladala, akaondoka
Ila alilalamika kinyama, nikamwambia ndo awe anaacha dharau barabarani!
Ila siku chache baadae alikuwa akiileta naichakata anaondoka! Sijui alipotelea wapi yule bidada, nilikiwa nikimchakata tu, kesho yake biashara inaenda fresh sio poa!
Upenzi huu umeanza lini 🤣🤣🤣Nipo tayari mpenzi
Acha Complication ndugu take it easy. Usibebe bango as if nimeua. Kah Sipost bure.Kwa kweli, hata kama ni bundle kuna namna nyingi za kuomba. Huyu mdogo wetu amezingua pakubwa. Kula kimasihara isipoteze uhalisia wake. Mkuu rikiboy say smth.
Mhhh umenikana jamanUpenzi huu umeanza lini [emoji1787][emoji1787][emoji1787]