Kudhamini ni bando tu. Sasa kama bando linakula mtu kimasihara sawa.Utaliwa kimasihara huko unakoelekea. nadhamini nimepatikana ila sijui kama nitaeleweka
Huo udhamini unakufikiaje?Kudhamini ni bando tu. Sasa kama bando linakula mtu kimasihara sawa.
Wa kunila kimasihara mbona ninae amejaa tele anajipimia tu mda wote...
Sema sipost story bure ndo msimamo wangu
Tuachane na hayo kwanza. Unazongelea bikra ipi?Kwa shigongo na kwingineko si mnalipia?
Nimecheka balaaa,eti hata wapigania Uhuru walianza hivihiviKeaho naenda kununua diclopa japo siumwi ntaziweka ndani, ili niwe karibu na bi dada. Hata wapigania uhuru walianza kimasihara tu mwisho uhuru ukapatiakana kweli. Hata Adam alikula tunda eden kimasihala hivi hivi, kaambiwa asile yeye akafanya masihala akalila
Kwamba kila ukitaka kupost kuna mtu anakutumia bundle? That's bullshit asee.Kudhamini ni bando tu. Sasa kama bando linakula mtu kimasihara sawa.
Wa kunila kimasihara mbona ninae amejaa tele anajipimia tu mda wote...
Sema sipost story bure ndo msimamo wangu
Shangaa na wewe daaah!Mmmmh
[emoji16][emoji16][emoji16]akaifaidi mwenyewe,hahahahahaa!!!Ila uliinjoi dada nakadoriMmakonde akaizagamua kimasihara
Safi nzuri iyo.Mkaka alikuwa rafiki tu japo tulikuwa htuonani maranyingi Ila tulifahamiana coz alikuwa sports trainer nami kunakazi nilipewa akwa ananisaidia huwa tunachat Sana nilikuwa likizo zikabaki sikumbili niondoke akaomba nimuone kbla sijaondoka nikampigia akadai Yuko busy Sana anakuwepo kwake kuanzia saa moja niende nisikose
Nikaona sio kesi nikajiandaa saa 12 niwahi kma ilivo kawaida dar foleni nikafika saa 3 kasoro nikaona nimpigie simudada angu hakai mbali Sana ili nikishamuona niende nikalale kwake
Nafika naletew funguo hakuingia hta ndani anasema nimsubir anakuja nikafungua nikakaa sebulen mda unazidi kwenda had saa nne ndo anarudi Ile kufika anaingia ndani akaniinua nilipokaa akanikumbatia Ile ya kunishika kiuno nikashtua akanibana ikabidi nitulie akasema nimsamehe kachelewa nikamwambia mdaumeenda Sana nahitaji niende ukizingatia nipo mwenyew akadai atanisindikiza nimsubir ajiandae Mara akaingia chumbni akaniita [emoji2]kunakitu nikachukue maramoja naingia akanihug sijakaa vzuri busu nikajisogeza nikanuna akadai hawez nisindikiza nilale
Chumba kimoja nalala wapi usiku ule pia siwez ondoka mda huo saa sita kasoro akanipa shuka nilale kitandani yeye atalala sebuleni nikalala na nguo zangu akakasirika akaanza kunichamba nalalaje na nguo hawez nifanya kitu nikahama nikaenda kulala sebuleni kwenye Kochi
Wakat huo yupo chumbani Mimi usingiz umekata akanitumia sms naomba uje ulale chumbani nikakausha akanifata sebuleni akaanza kunichamba sikumjibu akarudi chumbani, akja Tena kwa upole niende kulala yeye atalal sebulen Hadi muda huo ni saa Saba nikaenda chumbn yeye akbki nikafunga mlango ila sikulala alfajir nikaondoka hatukusemeshana akanuna akaniblock nami namba nikafuta urafiki ukafa...
Ila pale chumbani niliingiwa na kahuruma[emoji23] sema nikakaza tu alafu nikawaza kaziyake inamkutanisha na watuwangapi wote akiwapitia inakuaje kirohombya kinanijia Tena
Nipo apa GSM leta uzi uwo[emoji39]Akipatikana mdhamini wa kueleweka (I mean wa kueleweka) nitaleta namna nilivyopoteza bikira yangu kimasihara
Stori za chombezo zina kimasihara kama zote mtu kazi ni kubadilisha wahusika tu kuongeza vionjo kidogo inakuwa kitu bomba safi mtu ni ngumu kujua kama ni chai .[emoji23][emoji23][emoji23][emoji3]wadada wameanza kuona wanaume mazuzu Wanaanza kuwalipisha hela ili wasimulie story za uongo [emoji3][emoji3] kuna ID nying za kike zitaanza kutafuta hela kwenye huu uzi
Nipe no: nikutumie salioKudhamini ni bando tu. Sasa kama bando linakula mtu kimasihara sawa.
Wa kunila kimasihara mbona ninae amejaa tele anajipimia tu mda wote...
Sema sipost story bure ndo msimamo wangu
Niwekee namba za vocha pmNipe no: nikutumie salio
Sinaga story mbovu hata kidogo[mention]Nakadori [/mention] hiyo stori itume kwanza pm kama nzuri
Mtu aisome airidhie kisha atume muamala sio kupata udhamini alafu ukute stor yenyewe mbovu sana
Mjini cha bure shkamoo tu mkuuHuu uzi unapitia nyakat nyingi tofauti tofauti
Mara makuruta
Ikaja mchungaji uchwara
Sasa kulipia ili mtu apost
Mara kunyonyana kwapa
Mjini cha bure shkamoo tu mkuu
Wadhamini watapatikana shost[emoji23]Akipatikana mdhamini wa kueleweka (I mean wa kueleweka) nitaleta namna nilivyopoteza bikira yangu kimasihara