Kakuelewa huyo ni wewe tu usizubae.Wakuu nawasalimu kwa jina la kula tunda kimasihara [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Wafuska wenzangu mm sina kimasihara ila nataka njia ya Kui kula hii pisi ki masihara ... iko iv hii pis bana tuna ushkaj sana tu ila mm nampango wankumkula Asa kuna siku nilimwambia Unavaa chup Size gan Nipo sehem nikununulie akasema yeye anavaa Size kubwa (Kwasababu ana mwili kidogo) basi nikamchukulia chup pale nikanunua na nyingine ndogo iv (Hii n kwasababu ya dem wangu Ana mwili mdogo) asa kila siku alikuwa ananiambia anakuja kuchukua ila ratiba zikawa zinatofautiana mpaka kuna siku ikaja dem nyingine geto katika kupekua akaiona iyo chup akataka kuleta mzozo kuwa chup mpya ni za nani ikabid nimwambie nimemnunulia yeye (sababu pia na yeye ana mwili kidogo Kwaiyo nilijua zitamtosha)basi yule dem akanielewa kishngo upande ..Asa shida hii manzi leo imenipgia sin asubuh et anafwata mzigo wake nikamjibu Poa nikamwambia njoo unipkie pilau maana nina ham ya kula msos mzir wa hom akasema Poa ninunue kila kitu anakuja .....Asa wafuska wenzangu nataka mnipe njia nzur ya kumla kimasihara uyu rafk angu maana (ASA APA SHIDA CHUP ZISHACHUKULIWA NA MWINGINE NA KUTOKA APA NILIPO MPAKA TOWN KUNA UMBAL KIDOGO ASA NAWAZA NAMLAJE UYU RAFK ANGU JAMN [emoji1][emoji1])
Niambie rafiki yangu Kelsea.Brother [emoji6]
Dah, umeharibu mkuu. Hizo chupi ndio ingekuwa gia poa sana ya kusasambua.Mkuu iyo time ya kwenda kununua izo chup ndio kipengele maana siko maeneo ya town sana niko uku pembezon [emoji1][emoji1][emoji1]
Dah yaani ungekuwa nazo ndani unamwambia jaribu basi nione unavyooendeza....hapo hapo unakula kiulaini.Mkuu iyo time ya kwenda kununua izo chup ndio kipengele maana siko maeneo ya town sana niko uku pembezon [emoji1][emoji1][emoji1]
Alafu sasa uilate ile amesha ilowanisha na ute ute wake kabla ya kugegedwa...ah u aiweka store hivyo hivyo...usiku kabla ya kulala una inusanusa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mmh hili kama siyo chai isiyo na sukari sijui,😀 hivi ni rahisi hivo eti mkamtoroka babe wake mmh.mimi ilikua mwaka 2019 maeneo ya Makao mapya Arusha nilikua baa moja maarufu Picnic nimekaa mwenyewe ninagonga bia na nyama choma,meza ya mbele yangu alikaa demu mmoja na jamaa yake demu alikua anatazama upande wangu na jamaa alikua anatazama upande wa tv yaani opposite na uelekeo wangu,nilichofanya nikampungia demu mkono akijibu kwa kuitikia kwa kichwa, nikamuita muhudumu nikampa namba yangu ya simu ajitahidi ampe yule demu,mhudumu alimfuata yule demu akamuomba jamaa yake demu akamfunge zip ya sketi chooni ndipo mhudumu akampa namba tukachat pale pale demu akaniambia nitoke nje sehemu nimsubiri niandae boda, demu alivyotoka tukachomoka nikagonga mashine, mara jamaa akampigia demu simu inaita demu akaizima tukala raha .
Siyo kila kitu kama kilivyo...Mmh hili kama siyo chai isiyo na sukari sijui,[emoji3] hivi ni rahisi hivo eti mkamtoroka babe wake mmh.
Mbona inawezekana....kwanj wanawake nanyi sii mnaoenda kuonja ladha tofautiMmh hili kama siyo chai isiyo na sukari sijui,😀 hivi ni rahisi hivo eti mkamtoroka babe wake mmh.
sio lazima uaminiMmh hili kama siyo chai isiyo na sukari sijui,😀 hivi ni rahisi hivo eti mkamtoroka babe wake mmh.
Picknic wanajaa machangu pale,ulikuwa changudoa Bromimi ilikua mwaka 2019 maeneo ya Makao mapya Arusha nilikua baa moja maarufu Picnic nimekaa mwenyewe ninagonga bia na nyama choma,meza ya mbele yangu alikaa demu mmoja na jamaa yake demu alikua anatazama upande wangu na jamaa alikua anatazama upande wa tv yaani opposite na uelekeo wangu,nilichofanya nikampungia demu mkono akijibu kwa kuitikia kwa kichwa, nikamuita muhudumu nikampa namba yangu ya simu ajitahidi ampe yule demu,mhudumu alimfuata yule demu akamuomba jamaa yake demu akamfunge zip ya sketi chooni ndipo mhudumu akampa namba tukachat pale pale demu akaniambia nitoke nje sehemu nimsubiri niandae boda, demu alivyotoka tukachomoka nikagonga mashine, mara jamaa akampigia demu simu inaita demu akaizima tukala raha .
Eeh Samahani🤪sio lazima uamini
Kweli mbele ya mpenzi wako uondoke na mtu mwingine aah hapanaMbona inawezekana....kwanj wanawake nanyi sii mnaoenda kuonja ladha tofauti
Wee u auhakika gani kuwa huyo alikuwa mpenzi wake...je kama waliokotana na ndio jamaa anachombeza kwanza hapo barKweli mbele ya mpenzi wako uondoke na mtu mwingine aah hapana
Uzuri wa mtu upo machoni pa muangaliaji.Hao wanaoliwa kimasikhara wote wanakuwa pisi kali. Ina maana pisi mbovu zinaliwa kwa mikakati au??
Mimi mkuu sheria yangu no.1 kwenye kugegedana na msichana yeyote kwa mara ya kwanza ni lazima akubali kupima HIV hata awe mzuri kama malaika ni Lazima apimwe tu(kits hua nakua navyo karibu muda wote)..Bahati nzuri toka nimeanza huo mchezo wa kupima hakuna msichana aliyewahi kukataa kupima na baada ya kupimwa inafata show moja ya kibabe maisha..Swala la HIV test limekua kikwazo kwa stori nzima sidhani kama ni rahisi hivyo maana hapo akili hua ni kuipiga kabla haijazingua ila hongera mkuu
Mwambie nataka nishike kiuno nijue circumference ya kiuno kwanza. Kwani pia unataka umnunulie na jeans umeziacha dukani.Mkuu iyo time ya kwenda kununua izo chup ndio kipengele maana siko maeneo ya town sana niko uku pembezon [emoji1][emoji1][emoji1]
Fanya hv, aje kama kawaida apike mle mpigishe story mbili tatu, mkishashiba mwambie asimame na afumbe macho umwandalie zawadi yake,Wakuu nawasalimu kwa jina la kula tunda kimasihara [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Wafuska wenzangu mm sina kimasihara ila nataka njia ya Kui kula hii pisi ki masihara ... iko iv hii pis bana tuna ushkaj sana tu ila mm nampango wankumkula Asa kuna siku nilimwambia Unavaa chup Size gan Nipo sehem nikununulie akasema yeye anavaa Size kubwa (Kwasababu ana mwili kidogo) basi nikamchukulia chup pale nikanunua na nyingine ndogo iv (Hii n kwasababu ya dem wangu Ana mwili mdogo) asa kila siku alikuwa ananiambia anakuja kuchukua ila ratiba zikawa zinatofautiana mpaka kuna siku ikaja dem nyingine geto katika kupekua akaiona iyo chup akataka kuleta mzozo kuwa chup mpya ni za nani ikabid nimwambie nimemnunulia yeye (sababu pia na yeye ana mwili kidogo Kwaiyo nilijua zitamtosha)basi yule dem akanielewa kishngo upande ..Asa shida hii manzi leo imenipgia sin asubuh et anafwata mzigo wake nikamjibu Poa nikamwambia njoo unipkie pilau maana nina ham ya kula msos mzir wa hom akasema Poa ninunue kila kitu anakuja .....Asa wafuska wenzangu nataka mnipe njia nzur ya kumla kimasihara uyu rafk angu maana (ASA APA SHIDA CHUP ZISHACHUKULIWA NA MWINGINE NA KUTOKA APA NILIPO MPAKA TOWN KUNA UMBAL KIDOGO ASA NAWAZA NAMLAJE UYU RAFK ANGU JAMN [emoji1][emoji1])
Kuna dalili ya kula pilau kimasihara na sio kula tunda kimasihara.Wakuu nawasalimu kwa jina la kula tunda kimasihara [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Wafuska wenzangu mm sina kimasihara ila nataka njia ya Kui kula hii pisi ki masihara ... iko iv hii pis bana tuna ushkaj sana tu ila mm nampango wankumkula Asa kuna siku nilimwambia Unavaa chup Size gan Nipo sehem nikununulie akasema yeye anavaa Size kubwa (Kwasababu ana mwili kidogo) basi nikamchukulia chup pale nikanunua na nyingine ndogo iv (Hii n kwasababu ya dem wangu Ana mwili mdogo) asa kila siku alikuwa ananiambia anakuja kuchukua ila ratiba zikawa zinatofautiana mpaka kuna siku ikaja dem nyingine geto katika kupekua akaiona iyo chup akataka kuleta mzozo kuwa chup mpya ni za nani ikabid nimwambie nimemnunulia yeye (sababu pia na yeye ana mwili kidogo Kwaiyo nilijua zitamtosha)basi yule dem akanielewa kishngo upande ..Asa shida hii manzi leo imenipgia sin asubuh et anafwata mzigo wake nikamjibu Poa nikamwambia njoo unipkie pilau maana nina ham ya kula msos mzir wa hom akasema Poa ninunue kila kitu anakuja .....Asa wafuska wenzangu nataka mnipe njia nzur ya kumla kimasihara uyu rafk angu maana (ASA APA SHIDA CHUP ZISHACHUKULIWA NA MWINGINE NA KUTOKA APA NILIPO MPAKA TOWN KUNA UMBAL KIDOGO ASA NAWAZA NAMLAJE UYU RAFK ANGU JAMN [emoji1][emoji1])