Yaambie haya mapunga. Uzi pendwa kabisa wanaleta story za Kishoga.
 
Uzi umekosa mvutooo kabisaa, chai nyingi afu haziwasilishwi vizuri, zinakosa ushawishi lol. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Uzi umekosa mvutooo kabisaa, chai nyingi afu haziwasilishwi vizuri, zinakosa ushawishi lol. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wanatuona wote tuna akili kisoda
 
Sisi wanawake wengi huwa tunatumia hisia, hatutumii akili...mwanamke akirahisisha ,harakati zako za kula tunda, ata iwe baada ya siku 1 ,au baada ya mwaka. Ujue yeye ametaka. Mwanamke kama hakupendi unaweza tumia mbinu zote na hulipati. Labda umbake
Me Ambake nani? msiwalegezee kubaka zamani sana siku hizi unalivuta mpaka likome nakwambia!....... sisi ndo huwa tunawalia timing lkn cha ajabu eti wao ndo wanajisifu sie ndo tumewanasa, yaani manaume sijui shetani aliyarogaje!
 
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]maneno yako tu yameniacha hoi
 
.Nikagundua she was so charming ukituona ivi unaweza zani tunajuana kitambo kumbe wapi ni ile uchakalamu wangu tu....
Wala sio kuwa Ni uchakalamu wako. Mademu ambao hawana njaa wenye uwezo wa kupanda ndege ,wenye usafiri wao,waliosoma mpka tertiary level,wazungu wote huwa hawana nyodo,majivuno ,maringo ile ego sio kubwa sana kwao,ama waliozaliwa kwenye pesa yaani wako humble vibaya Sana.

Tena yeye akikupa anakupenda na sio kuwa wenye kisu kikali, naye unakuta anaburidisha mwili wake.
Umasikini Ni mbya mpaka unaharibu how to think,beliefs,envy nk
 
Akse jaribu mkuu. Kwapa linamuongezea nyege mwanamke ila sharti liwe safi
Bora niendelee kuonekan tu mshamba kikubwa nampelekea moto wa kutosha adi anaridhika ila kunyonya kwapa, kumnyonya tigo na kuzama chumvin hvo vitu hapan asee
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…