Sasa mbona mie ulinipiga interview kaaalii😂😂😂
 
Aisee, haya bhana
 
Ulimwonea sana uyo Jombaa
 

Dah! Nimekumbuka mbali sana nitaleta kimasihara na mimi siku moja..
 
Unaliwa maana wewe ndiye unayeshawishiwa unachojoa, unasuguliwa Hadi unapata Raha kelele zote ukitoka hapo hoi nguvu huna mpole hata kuongea ni tabu
 
Umenikumbusha mwaka 2001 nilikula mzungu kimasihara sana, na alikuja kukolea sana sema shule alikuja party time kufundisha kutoka USA hahaha jamani Kuna mambo kuyasimulia yanahitaji muda
 
Huyu baharia alifeli sana!

Hapa geto kwangu huwa nazingatia ile kauli mbiu ya simba, "KWA MKAPA HATOKI MTU".
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…