mi mwanamke hata awe mzuri vipi sishtuki. no shobo.. Wananiambiaga domo zegeMie mwanaume hata amiliki nini,wala sishtuki no shobo,,,,,wananiambia naringa.
Sent using Jamii Forums mobile app
π³mademu wenye matako wengi mikunduu ipo wazi
pole na hongera
kumbe alitokea Zanzibar, ndiyo maana alitaka kukupa 0713Hii ni noma sanaa aisee ila nilichoka maana kabla hata sijajua kuhusu Ufuska wote nlikutana na jambo la kifuskaaa sanaa katika muda ambao hata sijui kama hizo mambo zinawezekanaa..
Back in days naishi maeneo ya kinondoni nimetoka chuo napiga zangu mguu chap chap niwahi geto kupika maana ubao ulikuwa mkali balaa nikapita kwenye Genge flani kununua vidagaa na nyanyaa si unajua kigeto geto Hamadiiii nkaona mtoro cheupe mzuri hatariii kajitanda lakini Wapiii takoo limegoma kufichikaa nae alikuwa anakuja pale kwenye genge so nkaona nizuge kwa story mpaka afike.. Alipofika kaanza manunuzi yake hapo kumbuka mfukoni sio kwamba sina kitu kabisa ila mahesabu mjombaaaa yule dada akanunua vitu kama vya elfu 3 nikamwambia muuzaji nalipa mimi[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Abishe uweza anaooo maisha magumuu nyiee manzi kakubali tukaanza kuongozana ila nkamwambia nina haraka ebu naomba namba bhasi tutawasiliana akanipa kiroho safiii. Jioni sikuchelewesha nkamcheck akasema atapita mida mida nkasema poa yani Hakuonyesha kuringa kabisaa sijui why... saa 3 naona msg fungua geti aiseee Sikuamini nkasema huyu muongo sisi gate huwa halifungwi nkamwambia sukuma nkasikia sauti gate linaita ikabidi nitokeeee manzi kaja kweli.
Kufika ndani tu kakuta naangalia seriea enzi hizo Vikings inabamba sanaa manzi yeye anataka za kiswahili nkaona nizuge nikamchukulie soda manzi akasema aaha hata usijali wee nambie Umeniitia niniii[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Aaha nkasema nimekuita ili mradi tuongee vizuri pia nisifiche me unenipagawisha mtoto mashalaa sanaa ujue akadakia hata wew mbona HB... sijui ilikuwaje ila nkajikuta napandisha lile nguo lakee ndani HAKUNA KITU kavaa yanii kupapasa ni shangaa tuuu eehe romance zikaanza yani nusu nimwage wakati sijawekaa dyudyuuu... manzi kanogewa balaa ile nataka kuingiza anabana mapaja ila kaloa si mchezoo nkahisi atakua bikra na kweli nilibahatisha kuforce iingie manzi alikuwa na mwili yani alibana miguu alafu akanisukumaaa nilijogonga ukutanii wee maumivu yake nyege zilikataaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Ukimya ukatawala ila baadae akaanza kuniomba msamahaa eti aninyonye bhasi niridhikee kweli haikupita muda nilimwagaa.
Zilipita siku tatu yule manzi hatukuongea kuhusu ngono ila siku hiyo ghafla akasema nataka nikuoe zawadi yako siku ile nlikuumiza jioni akaja yani tumekulana dendaa shika sana titii zilee manzi analalamika tuu bebi ooho weka bebii...bebi yako yoteee ila nkiweka akawa kabongoa anahamisha iende ambako siko[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38] aisee nkasema nijaribu kuweka mbelee manzi hataki kabisaa ila ukicheck mtandao kama ushawahi tumika yani duuh ule mtihani acha tuu me nkaforce sana mbelee lakini wapi. Akaniambia kama siwezi bhasi itakuwa ngumuu daah na minguvu yotee niliishia kupigia baoo juujuu ya mbunyee maana alikuwa na jotoo balaa utelezi ulee nilimwagaaa chap chap na sikuingiza yote yeye alitaka Anipe mtandao pendwa. Ofcoz yule manzi hakukaa sana akarudi zanzibar na sikumuona tena.
USA kumla mtu anaejielewa bila rubber ni ngumu mkuuMhm ata huko ulaya kinga kwenye one nyt stand hamnaga....hapa warembo wote na madume wamekula kavu kavu
Kwa hiyo sie hapa wazee na wadada wa kimasikhara hatujielewi π€£π€£π€£USA kumla mtu anaejielewa bila rubber ni ngumu mkuu
Na alilalaHujaiona vipi wewe...mtoto alipigwa busu shingoni kyupi imelowana[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mgegedo ulikolea mpaka akawa anaifuta mkoa mwengine
π€£π€£π€£π€£π€£ Wewe Kelsea mtoto wa kishua, mboga saba...yeye anafuata mgeggedo tuu na sio hela ya nauliNa alilala
Usubuhi akapigwa
Morning groly heavy
Akasahau na kuomba nauli
kilimo cha umwagiliaji... bonge moja la burudaniLakini kiukweli kumnyandua manzi anaemwaga maji ni Raha sana,Kuna jinsi unajisikia gudume gwa mbegu basi siku inakua ya furaha sana.
alilaani nini sasa??? au alitamani show apewe yeye??πThe best one, Unajua Hawa wakubwa wanaokuwaga wanatuchukulia poa dawa Yao huwa ni show la kibabe.
Mwaka juzi nikiwa chuo, ulipofika muda wa field ya kwanza niliamua kuomba Mkoa niliotoka. Sasa kipindi tukiwa field kuna msichana mmoja tulipata kuwa marafiki sana nae alikuwa field pia. Tulikuwa tumezoeana nae sana kiasi kwamba wengi walidhani alikuwa ni mpenzi wangu lakini ukweli ni kwamba sikuwahi kumuwazia kwenye angle ya mahusiano ingawa alikuwa mwembamba wastani halafu mweupe na mzuri sana na sababu ni alikuwa rafiki wa karibu wa Ex wangu.
Sasa weekend moja (jumamosi) mida ya asubuhi aliniita kwao Ili tukasaidizane kuandaa report za kazi maana jumatatu yake ilikuwa ni assessment day, bila shida nikaenda. Sasa wakati tukiandaa hizo kazi kuna Mwanamke akawa amekuja na kafanana sana na mama yake, kimoyomoyo nikajua tu atakuwa mama yake mdogo. Nilivutiwa nae japo nilijua ni mkubwa kwangu lakini kwa mazingira Yale sikutaka rafiki yangu ashtukie.
Kuna muda yule rafiki yangu alitoka kidogo akawa kamwambia mama mdogo wake akae na mgeni ambae ndio mimi sasa, nikasema ewaaaaa! Tuliongea mawili matatu huku nikionyesha sura ya matamanio kwake. Nami pia nilitambua kuwa kuna kitu ndani yake kupitia kanuni ya kibaharia. Ghafla kwa mbali nikaona yule rafiki yangu anarudi toka alipokuwa kaenda, ikabidi niandike namba kwenye kikaratasi nikamsogezea kijemedari, nae alikuwa active nikaona kakipokea kichampioni pasipo kushtukiwa then akaenda ndani. Tukaendelea na kazi pale ghafla sms ikaingia kwangu kwa namba ngeni ikisomeka "ni Mimi...." Nikasema safi.
Baada ya muda nikaaga Kisha nikasepa zangu. Sasa jioni yake kanitext tena kaniuliza "Conscious ukowapi?" Nikaona huyu anajiingiza trap mwenyewe. Nikajibu nipo home nimejilaza tu. Akasema "nimemiss vistory vyako na jinsi unavyoniangalia" nikamwambia "nilijikuta nakuangalia vile tu sababu unanivutia na natamani muda wote nikuone tu" basi katika kuchat nikaingiza vocal lakini akawa ananiletea pigo za oooh we bado mdogo hata nikikupa shavu huwezi kunikata kiu zangu. Nikapatwa hofu kuwa huenda hili ni Paka la Bar, maana lina kauli za kigadafi. Nikapiga kimya.
Kama dakika Tano likaniambia njoo tukatembee basi, nikakurupuka chap nikaenda liliponipa map. Tulienda sehemu tukapiga story hadi saa mbili kasoro, katika maongezi niligundua linanikubali japo lilionyesha kuni-underrate upande wa show kama ntalihudumia ipasavyo, mi nikamwambia we panga siku tu, likasema jumapili, nikamwambia afanye jumatatu jioni nikimaliza assessment akasema poa.
Jumatatu siku nzima nilikuwa nawaza jinsi ntakavyoingia uwanjani nikiwa kama timu kibonde, kucheza na giant club, imenizidi umri mbali sana ila nikajipa ujasiri kwakuwa namzidi urefu ntammudu.
Bwana eeh, jioni chap tu akaniamba mi nipo tayari nije wapi? Nikampa ramani akaja. Kuzama tu room tukaanza romance, nikapiga mate huku tunavua ghafla tukajikuta watupu. Nyonya sana shingoni, pitisha ulimi masikioni, nyonya matiti, kitovu, nyuma ya mgongo, mapaja , chezea sana mbususu, nyuma ya magoti hadi nikaona kagain temperature kawa kama incubator, hata pumzi zilichange akawa kama lorry bovu linapandisha kitonga. Alikuwa kakamia lakini alilainika vibaya hadi akawa anaomba niingize chuma kwenye yard lakini nikawa naisugua getini kama naiingiza hivi halafu naghairi, niliipiga sana maresi pale getini hadi akawa anajivuta Ili iingie tu lakini nikawa namkera tu kama Morrison, hadi akawa kama anakata moto, ikabidi niingize sasa. Sijui tu energy niliipatia wapi siku hiyo. Bao moja nililitafuta mno, piga pipe hadi akawa anasema anaisikilizia tumboni.
Niliipiga viwili tu vya adabu, alikuwa anaishiwa maji katikati ya game anaomba short break Ili anywe. Alitoka kachoka kama mbwa, nikamsindikiza akaenda zake. Usiku huo akawa anatumia msg eti "ooh sikuwahi kudhani kama ungeweza kunilaza hoi kama nimekufa" nikamwambia kawaida tu. Akadai yule mwanae nisimwambie chochote nikamhakikishia siwezi kumwambia. Tangu siku Ile akawa ananinyenyekea kama vile mie ndio mkubwa kwake, hadi alipoolewa tulizidi kuwasiliana mpaka nilipopoteza simu na line siku-renew hivyo hatuwasliani tena.
NB: Yule rafiki yangu alikuja kujua baadae sana alipokutaga msg zangu kwenye simu yake maana alikuwa hafuti sms. Alilaani vikali
[emoji23] utadhani ulikuwepoNa alilala
Usubuhi akapigwa
Morning groly heavy
Akasahau na kuomba nauli
[emoji23][emoji23][emoji23] una makelele nashindwa kulalaKwa hiyo sie hapa wazee na wadada wa kimasikhara hatujielewi [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
zilete zote za beki 3 na binamuDomo zege, afu muoga, matukio kama haya mi nilikuwa nafanya kwa beki tatu wa sister enzi hizo mpaka akawa kama mke wangu alinielewa kichizi yani
Baadae nikafanya kwa binamu yangu (mtoto wa mjomba) maana kwetu unaruhusiwa kuoa mtoto wa mjomba hivyo kijana wa kiume mke wa mjomba unatakiwa umwite mkwe
mkuu tatizo wabongo staki nataka yan hawaelewek, yes inaweza ikawa no na no ikawa yes ndio mana ukimkamata angle inayofaa unamla kimasihara...ila watu wa mbele wapo strait sana...Kwa hiyo sie hapa wazee na wadada wa kimasikhara hatujielewi π€£π€£π€£