Huu uzi tukiuendekeza unaweza kujikuta una miaka 70 na bado upo active huku ukiendelea kuona quotes za kimasihara yako uliyoitoa ukiwa na miaka 24.
Inabidi tuupoteze wadau.
 
 

Attachments

  • 20220130_005337.jpg
    16.1 KB · Views: 161
napenda kutoa shkrani zangu za dhati kwa mleta uzi (mada),, asantee wote mliochangia KIMASIHARA imefungwa rasmi yapata saa 22:25 usku,siku ya jumapili,tarehe 29,,2022


NI MARUFUKU KUCHAPISHA ANDIKO LOLOTE KWENYE MADA/MAHIRI HII [emoji1319][emoji1319] FAINI Tsh 500@ silabi

Kopo la chumvi[emoji24][emoji24]
 
Duh jamaa aliila kimasiala had raha aan
 
Mbaliziiiiiiiiii mbalizi1 hivi kumbe eeehh
Ila raha ya kutomberna wote mjue majambo... hakuna karaha kama ku to mber na na mtu asiyejua asee ni kama kuchafuana tu
100% sahihi. Mkikutana wote mnayajua majambo mtomberno unanoga hatari! Ukute nishakuandaa Naka....umelowana eheeeee
 
Shamba likilowana vizuri ukwatuaji huwa rahisiii
Unatiwa mborlo nzito halafu shupavu tena ya moto inaingia kunako Qumma inakuna inasugua inatoumber nyeggge zoooote inafukunyua inakokota inavurugua weeeeee!! Hapo tena utamu wa hiyo Qumma nakuwa nauskiluzia hadi kwenye medula oblongata [emoji2][emoji2], uboor ukikukolea kisawasawa unajikuta unashusha miguno na vilio vya mahaba vilivyochanganyikana na mitusi ya haja....
 
upo mkoa gani?
 
 
Oooyaa nasikia kuna Mwana Masihara huko Mwanza kalishwa mvua ya Risasi kama zote
 
Kweli kabisa aisee ...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…