Siamini kama huu uzi toka uanze haujazalisha wala mbaazi na kunde mbichi na wanaoharisha dengu🤔🤔🤔..
 
KHAH !
 
Dah mkuu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji119]
 
Watu wamezoea kushinda na mifigo maporini huko wanatomba tu mifugo hata beki tatu tu wanamsikia redioni....kusafiri kwenyewe gari la kwanza wamepanda wanavyo enda masomoni dar au Dom unategemea nn ..
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] Alooo!
 

We ms*ng¥ dah umenchekesha sana ujue[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]eti wanatomba mifugo dah...hawa wana wanadahanj kila kitu ni story za kutunga akati wakulungwa matukio tumepitia live
 
Sahh asee [emoji28][emoji28] madomo zege Hawa Yan kila kitu wao wanahis kudanganywa tu wakat mademu wenyew wpo simple t kuwakula
 
Gar sasa
 
Umeongea nn Sasa sijui unaongea Kam wote Ni wafutaji
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…