Aiseeeee [emoji56][emoji56]pole kwao
 
'shemeji' wa mchongo unatafta nini huku?
 
Saaaaafiiii.....au ukute hajakulia uchagan huyo kajichanganya my school ya mbali...navyojua wale waloishi nje ya huko lzm wayajue mambo
Amekulia huku na amesoma huku na kazi anafanya huku hiki chuo tu ndio amesoma dodoma.
Ila anayajua mambo na ni mpole sana sikutegemea angekua anayaweza mkuu
 
Mlivyo watu wa Ovyo mmeacha kuleta msihara Mmeanza kuwajadili Dada zangu.

Ebu acheni uwaki leteni masihara Bwasheee
Dada zako miyayusho ming wazuri alafu hawana kitu
Bora hata bao LA nyeto ni tamu kuliko kuwala wao
 
Baada ya Muda mrefu sana, nimefanikiwa kumaliza page zote 1781. Haikuwa kazi rahisi ila nimeweza.

Humu ndani kuna mabaharia sio poah. Sema Mods walizingua pakubwa sana walipounganisha huu uzi.

Anyway, stori ziendelee.
Vijana mtakufa kwa Nyeto. [emoji1]
 
Yaweza kuwa amezaliwa Moshi ila hajakulia Moshi so kuna vitu hajacopy vya moshi
 
Baada ya Muda mrefu sana, nimefanikiwa kumaliza page zote 1781. Haikuwa kazi rahisi ila nimeweza.

Humu ndani kuna mabaharia sio poah. Sema Mods walizingua pakubwa sana walipounganisha huu uzi.

Anyway, stori ziendelee.
Bado kuna vingi umemiss kuna maandiko mengi mods wamefuta ila sio mbaya
 
N
Ukitaka kuishi kitumwa kula staff mwenzako,jirani yako au mwanafunzi mwenzako,utapata tabu sana aisee. Katika vitu nilivyojiwekea mipaka mojawapo ni hivyo,sitathubutu.
Nimetafuna jirani fresh tu shida mnapata wapi nyie ila staff bado nina mkosi nao maana kila nikitongoza wananicholea
 
Hospitali gani inaruhusu jinsia ya kiume kukaa katika wadi ya kike?
 
IMALIZIWE AISEE
 
Ķama hukumlaga sister wake sioni shida. Endelea kujilia vyako.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…