na kweli kuna watu wanajua kuimba wanatishia kutimiza albamu
 
Mwezi wa January 2022 hapa ninapoishi jirani kuna mbibi, huyu bibi alikuwa na kijana wake ana vimaisha vyake kidogo, huyu kijana kajenga na jirani yake hapo kamjengea mama yake.
Sasa huyu mwamba alikuwa kaoa na wana watoto wa kwanza yupo form 3 kama sikosei, ila inaonekana bahati mbaya mkewe alikuwa wenge wenge (mcharuko) hivo wakaachana mwaka jana kama April hivi.

Ilipofika mwezi wa nane mwaka jana yule mwamba akarudisha visa ya kuishi kwenye sayari yenye milima, mabonde, maziwa, mbuga, magari na app ya JF yenye nyuzi ya kula tunda kimasihara (namaanisha alifariki dunia).

Baada tu ya huyu kijana wa bibi kuaga dunia, yule mke wake akaibuka kwa kasi kuanzisha fujo, alimtaka hadi bibi kikongwe ahame pale alipo! Iliniuma sana, bibi akaambiwa mchawi, bibi akaambiwa hana chake pale na kwamba mali zote ni za watoto!

Sasa bibi akatoa wosia alioacha marehemu ili kupunguza maneno, ikaonekana nyumba anayoishi ni yake na ina hati kwa jina lake, lakin nyumba nyingine ina fremu ni kweli ya watoto ila kwa shart bibi akae na nyaraka hadi watoto wakija kuwa wakubwa wamemaliza shule ndio awape hati, na aendelee kukusanya hela kwa ajili ya kuwalipia ada.

Kufupisha story ule mzozo na mke mtarakiwa wa kijana wake ukazid sana pale nyumbani, nikamshauri bibi tupate maamuzi ya kimahakama, tukaenda mahakamani kupata mwongozo wao!

Tumefika mahakamani kesi ikasajiliwa masijala na kutakiwa kwenda kumuona hakimu tupangiwe siku ya kesi kusikilizwa.

Hapa ndio masihara ilitia team mbaaaaaa

Ile kuingia kwa hakimu namkuta ni pisi fulani amaizing, nadhan mnaelewa hii tasnia ya mahakama ikiwa na watu wabaya ni wabaya haswaaa na ikiwa na msichana mzuri utamkuta ni mzuri kufuru.

Ile kumuona hakimu ni pisi hatari nikajikuta nimeanza matumizi ya miongozo ya kula kimasihara mara moja bila kupoteza muda.

Cha kwanza nikaanza moja kwa moja kutaniana nae pale mahakamani kama vile tumefahamiana muda mrefu, (mahakama ilikuwa ya chamber sio ya wazi)

Mheshimiwa Nimekuja mwenyewe unihukumu kwa maana nimeona si vema Jamhuri kunitafuta, akatabasamu akaniuliza ni jambo jema una kosa gani umetendea jamhuri,

[emoji3]nikacheka kisha nikampa tu story fupi ya mkasa wa bibi na kwamba nimeamua tu kumsaidia walau kutoa maelezo maana hawezi jielezea vizuri, basi akasema ni jambo zuri ulilofanya sikuhukumu[emoji3]


Akasema baada ya week mbili tufike tena mahala pale kusikilizwa kesi yetu!

Sasa wakati anatoa hilo hitimisho wale wahudumu (karani) wa kuitisha kesi akawa amechukua mafaili kutoka nje kwenda kuitisha kesi zingine waingie ndani kwa hakimu kuendelea na mashtaka yao.

Nikatumia huo muda kumwambia mh. Huwa nasafiri sana, na huyu bibi nilipenda tu nimsaidie kama mama yangu au kama mama yako pia!

Hivyo nisaidie namba endapo utapanga tarehe siku ambayo sijahudhuria mahakamani basi uweze nipa update.

Akajifikiria kidogo, nikakazia huyu ni mama yetu najua ww ni mtoa haki, lete tu hiyo namba itakuwa msaada kwa kesi ya mama yetu, basi akaitaja nikaandika nikambeep kweli ikaita kwenye mkoba nikamwambia save ozone layer kisha
Nikasepaaa, kosa mojawapo ni kumpa namba ya simu mulaji wa kimasihara, kwa maana ilileta mavuno mataaamu sana kula lile tunda amaizing.

[emoji3][emoji3][emoji3]nacheka huku naogopa, hii dar salaam ndogo jamani, sijui mahakimu wa kike wapo wangapi asije kuwa anapitiaga uzi, maana uko viewed na ziaid ya watu milioni 10

Nitaaangalia namna ya kuweka codes tokea kubadilishana namba ya simu hadi on bed, maana hapo ndio pakupafunga funga vizuri
 
Sema code haijakaza sana hii
 
Stori ilivoanza nikasema "Ee Mungu baba!! Huyu mhuni alimpelekea moto mbibi wa watu!!!!"

Kumbe ni tofauti! Afadhali
 
Mzee code ipo uchi wa mnyama

Ongeza code kabisa mkuu hii sio poa
 
Hii ni noma sanaa aisee ila nilichoka maana kabla hata sijajua kuhusu Ufuska wote nlikutana na jambo la kifuskaaa sanaa katika muda ambao hata sijui kama hizo mambo zinawezekanaa..


Back in days naishi maeneo ya kinondoni nimetoka chuo napiga zangu mguu chap chap niwahi geto kupika maana ubao ulikuwa mkali balaa nikapita kwenye Genge flani kununua vidagaa na nyanyaa si unajua kigeto geto Hamadiiii nkaona mtoro cheupe mzuri hatariii kajitanda lakini Wapiii takoo limegoma kufichikaa nae alikuwa anakuja pale kwenye genge so nkaona nizuge kwa story mpaka afike.. Alipofika kaanza manunuzi yake hapo kumbuka mfukoni sio kwamba sina kitu kabisa ila mahesabu mjombaaaa yule dada akanunua vitu kama vya elfu 3 nikamwambia muuzaji nalipa mimi[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Abishe uweza anaooo maisha magumuu nyiee manzi kakubali tukaanza kuongozana ila nkamwambia nina haraka ebu naomba namba bhasi tutawasiliana akanipa kiroho safiii. Jioni sikuchelewesha nkamcheck akasema atapita mida mida nkasema poa yani Hakuonyesha kuringa kabisaa sijui why... saa 3 naona msg fungua geti aiseee Sikuamini nkasema huyu muongo sisi gate huwa halifungwi nkamwambia sukuma nkasikia sauti gate linaita ikabidi nitokeeee manzi kaja kweli.

Kufika ndani tu kakuta naangalia seriea enzi hizo Vikings inabamba sanaa manzi yeye anataka za kiswahili nkaona nizuge nikamchukulie soda manzi akasema aaha hata usijali wee nambie Umeniitia niniii[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Aaha nkasema nimekuita ili mradi tuongee vizuri pia nisifiche me unenipagawisha mtoto mashalaa sanaa ujue akadakia hata wew mbona HB... sijui ilikuwaje ila nkajikuta napandisha lile nguo lakee ndani HAKUNA KITU kavaa yanii kupapasa ni shangaa tuuu eehe romance zikaanza yani nusu nimwage wakati sijawekaa dyudyuuu... manzi kanogewa balaa ile nataka kuingiza anabana mapaja ila kaloa si mchezoo nkahisi atakua bikra na kweli nilibahatisha kuforce iingie manzi alikuwa na mwili yani alibana miguu alafu akanisukumaaa nilijogonga ukutanii wee maumivu yake nyege zilikataaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Ukimya ukatawala ila baadae akaanza kuniomba msamahaa eti aninyonye bhasi niridhikee kweli haikupita muda nilimwagaa.

Zilipita siku tatu yule manzi hatukuongea kuhusu ngono ila siku hiyo ghafla akasema nataka nikuoe zawadi yako siku ile nlikuumiza jioni akaja yani tumekulana dendaa shika sana titii zilee manzi analalamika tuu bebi ooho weka bebii...bebi yako yoteee ila nkiweka akawa kabongoa anahamisha iende ambako siko[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38] aisee nkasema nijaribu kuweka mbelee manzi hataki kabisaa ila ukicheck mtandao kama ushawahi tumika yani duuh ule mtihani acha tuu me nkaforce sana mbelee lakini wapi. Akaniambia kama siwezi bhasi itakuwa ngumuu daah na minguvu yotee niliishia kupigia baoo juujuu ya mbunyee maana alikuwa na jotoo balaa utelezi ulee nilimwagaaa chap chap na sikuingiza yote yeye alitaka Anipe mtandao pendwa. Ofcoz yule manzi hakukaa sana akarudi zanzibar na sikumuona tena.
 
Ana bahati sana angekutana Wahuni wenye miboloo yao wangembandua mpaka wamchane mkund*

Rickboy Your the luckiest man of all time
 
Fantasy zipi tena ????
 
Acha umbea na wivu kijana. Kisa ulizidiwa ujanja ndo uje kutoa sumu huku? Muhimu mtu kaliwa kimasihara baaaas.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…