[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Ahsanteeeeeh bora uwape wee hivyo vidonge. Mie mbna kwangu wameshindwa unadhan wameanza Leo? Wamejaribu kila mbinu kutaka kuni harass wamekuta ndo kwanza hata sina time na wao.

Wapo waliounda vikundi vyao me kwa ke, kunishambulia ktk nyuzi mbali mbali nazochangia, niliwasambaratisha m1 baada ya mwingne,

Wapo waliotaka kunifukunyua zaidi waujue undani wangu, kilichowakuta wanakijua wenyewe. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Na kwa nyongeza, nilishaweka clear ni kwamba sikuja JF kutangaza jinsia yangu. Na sipo kutafuta mahusiano. Nilikuja JF kupata maarifa na kuburudika. Ko kila mtu uhuru ni wake kuamini vile anavyoona kwake ni sawa. Km mie ni shoga, au mie n msagaji, au mie n straight, kila mtu aamini atakavyo.

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] haya mengine mie sio shida zangu kabisaa, na sijari wala nn.

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] watu weuweeeeeeeeeeeh.
 
Umeweka jibu kijanja.


Sent from my TECNO RC6 using JamiiForums mobile app
Jibu gani? Nimekuambia weka hapa ushahidi wa hilo unalosema hapa ili uwaaminishe ambao hawajui waamini lipi.

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23], na hata km n shoga kweli, what's the next?

Hahahahah mbavu zangu mie, woiiiiiiiiiiiih.
 
Ushazoea hauumiii eh

Sent from my SM-G960U1 using JamiiForums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hata mshipa haustuki kabisaaa.

Sasa km n shoga kweli, kukunjwa 7 nakunjwa mie, pipe naiinamia mie, kupumuliwa kisogoni napumuliwa mie, kuhemewa mgongoni nahemewa mie, kukojolewa uji mzito na wa motooo nakojolewa mie.

Sasa maumivu na mateso watu wengine wanatoa wapi? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Watu na hisia na starehe zao bhana. Woiiiiiiiih. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Aisee siku izi mafleta bado yupo Apo 823? Mambo yapo ovyo kweli mpk mzalendo analiwa na kuruti kweli
 
Tutakutana mitaa ya matalawe ña mfaranyaki
 
Huu uzi waliingia wazee watu wazima wakaponda ponda wakatulizwa wakala kona kimiaaaa....wakaja walokole nakumbuka hadi sala, kukemea kwa lugha, vifungu vya biblia vyote vikawa vinamwagwa hapa nao wakavua gloves wakakung'uta vumbi wakaondoka na kukaa kimia...sasa ni zamu ya magasho wamevamia na kuteteana na ku-like kiana comments zao! Kwa uelewa wangu nao watapotea tu na kuuacha uzi.
Tuendeleeeee
 

[emoji849][emoji849][emoji849]
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wanikamate mie kwa kipi sasa? Hivi hata huwa najari ya nyuma ya keyboard? Huko nilishavuka, hizo sio shida zangu mbna.
Kumbe siku zote unajishebedua humu wewe ni SHOGA?
 
Huu ndo uandishi wa mtu aliyehitimu fm six?
 
Oyaaa acheni kubishana na huyo dada. Mnazingua kinoma.
Leteni visa vya kimasikhara.
 
Moderators toeni Huyu mtu humu
 
Huu uzi ungepumzishwa kwa kipindi hiki cha mfungo. La sivyo mbinguni tutafika kwa taabuuu saaaanaaaaaa....
Wewe ndio upumzike kupita huku, jipe likizo kipindi hiki cha mfungo ili upate thawab. Kama umefunga na huishi kuja hapa hiyo funga yako inaharibika tu[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…