Pigaa sanaaa nyonyaa sanaaa kuchek chini napokelewa na utelezi wa maana

Sent from my SM-G960U1 using JamiiForums mobile app
 
Nak
nakazia
 
yesterday....................JANAAAA.
kaja demu getto nilikuwa nachatigi nae nikampotezea
jana nikasema acha nimcheki
me..hi
her..mambo duuh ndo umenikumbuka leo nilikuwa naumwa sana
me..pole uko wapi njoo home nikupe pole
her,tag location but sikai naumwa bado
me.ok we njoo

kimasihara
badaa ya kutua home story mbili tatu hadisi za uongo na kweli
na pole nyingi kwa mgonjwa uku akishushia na juice
huku nikisubiria game ya uefa mana nilikuwa nimetia mzigo


ok hapa na pale naanza mchezea mchezea mtoto nataka mkojoza nguo
oooh naumwa nipo mp namalizia kesho nikaona isiwe shida ok
poa nikaendelea na maujanja yangu piga mate sana mixer touch za chuchu na
vibao vya trakooo

demu oooh twende tukaoge humo humo bafuni kasafisha k swaifi nikatia ukuni
piga sana bafuni
damu imetapaka kama machinjoni mamamaaeee
ni ngumu kuzishinda TAMA za me=wili ukisikiliza hisia
demu sema ni kawakaida ila kasababisha mkeka ukachanika si kwa damu ile
sema k zamotoo sana wanawake wakiwa blidi


bladfucken
 
Mkuu, siyo Promise lodge kweli hiyoo😅😅
 
Sasa kwa nini hupokei simu yenye namba ngeni? Hakuna watu mnakera kama ninyi. Kama nduguyo au mkeo yupo kwenye matatizo na wasamalia wema wanakupigia kukujulisha? This is so damn illogical and arbitrary fuckin choice.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…