HahahahaBinafsi nilikua muumini sana wa taa za rangi gheto,,nlikua na utaratibu natoka kazini narud naoga nikitoka naacha taa za blue zinawaka gheto naenda kula vyangu,,siku moja nimelewa nmeopoa demu sura ya baba umbo la kaka,peleka gheto na mapombe yangu asbh kunakucha sikuamini ile sura ilivyokua mbovu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]kuanzia siku ile sikuzitumia tena zile taa.
Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
[emoji28][emoji1787]Binafsi nilikua muumini sana wa taa za rangi gheto,,nlikua na utaratibu natoka kazini narud naoga nikitoka naacha taa za blue zinawaka gheto naenda kula vyangu,,siku moja nimelewa nmeopoa demu sura ya baba umbo la kaka,peleka gheto na mapombe yangu asbh kunakucha sikuamini ile sura ilivyokua mbovu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]kuanzia siku ile sikuzitumia tena zile taa.
Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
Hahahaha mkuu mbn mi mwenyeji hapaTafuta odds 100+ hizi stori tuachire sisi ma-legend
[emoji23][emoji23]
SureKilichonivutia ni uandishi na mtiririko wa matukio, umetisha sana,
[emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91]
Dunia uwanja wa fujo, yani hata majin mlijuana baada ya kupeana utelezi?Oya Visa ni vingi.
Ila iki cha jana, mida ya saa tano niliingia Mahali ( Supermarket) kufanya manunuzi ya geto.
Nikiwa pale aliingia Bidada ana BONGE LA TAKOO NA UMBO, Maji ya kunde na Sura nzuri kiasi.
Nilimtizama ,tukagonganisha macho, kisha nakaelekeza macho yangu kwenye Kifua chake yaan matiti, kisha kwenye eneo la Kumayake inapokaa.
Nikatabasam.... Naye akaonyesha ishara za kushangaa kwa kuinua mabega juu .
Nikamsogelea , nikamchekesha kidogo, kisha akanipa namba ,nikamwomba tukae mahali.
Akaniambia ana mizunguko ya manunuzi ya mwanawe kisha ampeleke Shule.
Nikambembeleza weee akasema, ngoja afanye manunuzi atanishtua.
Nikaenda kukaa mahali ili nipate Chakula wakati huo Niki piga mingooo.
Baada ya Lisaa nanusu ,meseji ika ingia akinitaarifu ndo anataka kuondoka .
Nikamfata alipo, nikazidi kumsifiaaa huku nikimwambia Mboooo inataka kupasukaa.
Tukakae mahali tu japo anipigishe punyeto.
Dem akakomaa weee kua hataki.
Namm nikakomaaa. Nikamwambia basi tukakae nimkumbatie tu basi .
Akakubali, tukaingia kwa Kigari chake,nikampa maelekezo mpaka Lodge Fulani .
Nikachukua room .
Kwa ufupi nilimpiga bao mbili ndefu ndefu , then akarudi kwake [emoji23][emoji23]
View attachment 2134829
Sio masikhara hii, si mnapanga kabisa hapa lol, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].Nitaleta uzi wangu kuhusu huyu duu...nisubirini mission iwe completedView attachment 2134438
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nashangaa na mie hapa, ndo maana nasemaga humu visa vingi sio masikhara, inakua planned kabisa, ila sku ya kwanza kumeet wanakulana afu ndo wanasema masikhara lol, woiiiiiiiiiihSasa baba shakira unatongoza hapo pia unajitetea kinyomge sana, hilo tukio na kimasihara wapi na wapi
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hilo jina lako kwa kilugha chetu ni tusi kubwa mno. UwiiiiohSure
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaaaaah wee.Binafsi nilikua muumini sana wa taa za rangi gheto,,nlikua na utaratibu natoka kazini narud naoga nikitoka naacha taa za blue zinawaka gheto naenda kula vyangu,,siku moja nimelewa nmeopoa demu sura ya baba umbo la kaka,peleka gheto na mapombe yangu asbh kunakucha sikuamini ile sura ilivyokua mbovu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]kuanzia siku ile sikuzitumia tena zile taa.
Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
Wee jamaa weka matukio yako yote ya kimasiharaOya Visa ni vingi.
Ila iki cha jana, mida ya saa tano niliingia Mahali ( Supermarket) kufanya manunuzi ya geto.
Nikiwa pale aliingia Bidada ana BONGE LA TAKOO NA UMBO, Maji ya kunde na Sura nzuri kiasi.
Nilimtizama ,tukagonganisha macho, kisha nakaelekeza macho yangu kwenye Kifua chake yaan matiti, kisha kwenye eneo la Kumayake inapokaa.
Nikatabasam.... Naye akaonyesha ishara za kushangaa kwa kuinua mabega juu .
Nikamsogelea , nikamchekesha kidogo, kisha akanipa namba ,nikamwomba tukae mahali.
Akaniambia ana mizunguko ya manunuzi ya mwanawe kisha ampeleke Shule.
Nikambembeleza weee akasema, ngoja afanye manunuzi atanishtua.
Nikaenda kukaa mahali ili nipate Chakula wakati huo Niki piga mingooo.
Baada ya Lisaa nanusu ,meseji ika ingia akinitaarifu ndo anataka kuondoka .
Nikamfata alipo, nikazidi kumsifiaaa huku nikimwambia Mboooo inataka kupasukaa.
Tukakae mahali tu japo anipigishe punyeto.
Dem akakomaa weee kua hataki.
Namm nikakomaaa. Nikamwambia basi tukakae nimkumbatie tu basi .
Akakubali, tukaingia kwa Kigari chake,nikampa maelekezo mpaka Lodge Fulani .
Nikachukua room .
Kwa ufupi nilimpiga bao mbili ndefu ndefu , then akarudi kwake [emoji23][emoji23]
View attachment 2134829
Ndio mkuu Majina tulijuana baada ya Kulana .Dunia uwanja wa fujo, yani hata majin mlijuana baada ya kupeana utelezi?
Ngoja nikitulia. Nitawapa stori moja ya kushangaza ,yaan visivyowezekana lkn vikawezekana japo kwangu hii ni Mara ya nneWee jamaa weka matukio yako yote ya kimasihara
Maana uandishi wako hauchoshi kusoma
Valentine hii hukuliwa kimasikhara??Essay za kimasikhara ziendeleeee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sijawahi na haitawahi, inakua planned kabisaa.
Ngoja nikitulia. Nitawapa stori moja ya kushangaza ,yaan visivyowezekana lkn vikawezekana japo kwangu hii ni Mara ya nne
Nimewapiga mademu watatu ambao ni ndugu ...(yaan ni mabinamu ndugu Wa Mjomba na Wa Shangazi ).
Nmewala wote kwa siku moja .
Siyo single mother tuUmetumia mbinu heavy Sana
.....Kawaida ....Kama unataka kumla single maza yeyote......basi tumia mbinu ya kumpenda mtoto wake.........
Utapewa yote hata kufinyiwa kwa ndani