Kuna kuliwa pia.

2015, Kusini.

Katika harakati za maisha nkadondokea mji mmoja kikazi. Ile wiki nko pale kuna familia nlikua nmezoeana nayo, ikawa naenda kula na pia naagiza vijana waniletee chakula home.

Moja ya masiku, kaja mtoto wa pale na binti mmoja mkali sana. Japo ni mfupi kiasi ila idara nyingine yuko njema. "Mama kasema nimlete dada akupikie, leo tunaenda kwenye sherehe kijiji cha pili"

Nkajua yule mtoto wao walosema hua anakuja mara moja kwa mwaka ndo huyu. Msela nkapikiwa tambi siku ile, na sikua na wazo la kumla.

Imefika mishale ya 3 usiku, namwambia nimpeleke kwao anasema atalala palepale, kwao hawarudi na hawezi enda lala peke yake jumba lote. Basi nkamruhusu, akaenda bafuni kuoga (bafu la nje) kisha akarudi. Tumeingia kulala ikabidi kitanda kitumike kilekile kilichopo. Can't lie, she was good... na nkajilia mpaka asubuhi.

Nlikuja jua mwaka mmoja baadae kuwa ule mpango ulisukwa. Na alirudi rasmi pale kwao maana aliambiwa kuna mtu anamfaa. Kumbe mtu sina habari wakati huo. Ila mdogo ake alonipa hii habari nikamla yeye kimasikhara, siku dada yake anaolewa.
 

VAR CHECK



DEMU KAKUTONGOZA MZEEE....

ULITAKUWA KUTOKA STAGE YA AWALI UJUE DEMU ANATAKA UMLE KIMASIHARA
 
.... mdogo ake alonipa hii habari nikamla yeye kimasikhara, siku dada yake anaolewa.
Shemeji shemeji

Ilikua mwezi March, mwaka hautakusaidia jambo. Huyu bibie nlokua nkimtia (alonila kimasikhara baada ya kupangwa na familia) alipokua akiolewa.

Mama yake alimshauri aolewe, akanifata kuomba ushauri nami nikamwambia aolewe. Akawa kapokea posa ya mchovu mmoja hivi, sherehe ikapangwa.

Siku ya ndoa, nkakaa idara ya vinywaji na mdogo wake bi harusi. Watu walipotulia, nkawa nmeenda badili nguo, bila kujua yule dogo nae yuko mule ndani. Basi ile niwashe taa, naona mtu huyu hapa daaah nkawa ntaka kurudisha shati ananicheka. Nkamfata huku nkimwambia mie kaka ako ujue.

Nkaambiwa kaka na mkeo anaolewa leo?! Nkacheka, nikamwambia nami nakuoa wewe humu huku nkimsogelea, nlipomfikia hakua na namna ya kutoka. Sijui alikua hajatiwa miaka mingapi, nlipokojoa kimoja nikamwambia turudi ukumbini, tutaendelea sherehe ikiisha. Usiku ule akaumalizia kwangu, dada ake alipojua palichimbika ikabidi dogo aondoke kwao kwa muda.

Huyu mdogo mtu nlikuja mtia mara ya pili siku moja kabla ya ndoa yake. Alinipigia simu anaolewa nimpelekee zawadi na kumuona, nkatoka Dar mpaka kwao, nkafikia nyumbani kwa mshkaji tu. Nlipomwambia nmefika akaniomba nisiende kwao hadi kesho. Ile usiku akanambia nakuja kupa ya graduation leo. Akaja mkavu (dera bila chupi wala sidiria) na kashajitia mafuta. Nkaloweka akaila ya mwisho, kesho nkaenda kwao kuhudhuria harusi, na kuona nani kashikilia kijiti.
 
[emoji42][emoji42]
 
Ishanitokea nimeweka dog styl mashine inapwaya alafu k imejaa upepo yan ukipampu k inajambaaaa tu sasa ikijamba upepo nausikilizia kwenye pumbu dahh ilibid nitafute kisingizio nikimbie[emoji1430][emoji1430][emoji1430][emoji28][emoji28][emoji28]
Iv jaman upepo unasababishwa na nn

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 
Ishanitokea nimeweka dog styl mashine inapwaya alafu k imejaa upepo yan ukipampu k inajambaaaa tu sasa ikijamba upepo nausikilizia kwenye pumbu dahh ilibid nitafute kisingizio nikimbie[emoji1430][emoji1430][emoji1430][emoji28][emoji28][emoji28]
Mnunulie vungutee
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]huyo dem akikuangalia usoni hacheki maana si kwa vbao hvyo

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 
Toa koneksheni
 
Hahahahaha.........sawa Boss

Mimi natoa tip ya Vocha ya shilingi 10,000 iwapo tutapata kisa Cha kusisimua kutoka Kwa mdada mmoja humu, kisa hicho lazima kiandikwe kuanzia tarehe ya Leo kisiwe kisa Cha nyuma ambacho atakuwa ameshasimulia.
Me naomba umpe Joanah hata buku 5 aisee

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 
Daah hivi tutaoa kweli kwa staili hiii??
 
rasta gani huyo hana imani
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…