Kwahiyo ulimpiga penalty doctor? Hahaha! Hatari Sana!
 
Aisee! Eti nikupe nini kingine!!
 
Baad ya kufika hospital hapo code inaelekea kufunguka mtu akituliza akili... anyway hongera mwamba
 
Nimesoma mabaharia wenzangu naona na mm ngj niwakilishe muswada wangu


2020 katikati ya mwaka kuna saloon flan maeneo ya kino ndio nalikua napenda kunyoaga, sasa kuna siku nimeenda kunyoa fresh nikamaliza nikaenda chumba cha kuoshwa kunakuwaga na wale wadada so mmoja wapo akawa ananiosha fresh, sasa wkt ananipaka mafuta nilikua naangalia nyimbo ya pentatonix yule dem akasema kumbe unawajua hao nakamwambia yeah bc akanionyesha nyimbo yao moja anaipenda sana ila hajui jinsi ya kudownload bc kidume nikaidownload akanipa namba yake nimtumie sap
Nikamtumiaga tukawa tunaangaliana status tu


Asa wiki km 3 ivi mbele akanipigia cm saa 5 uck ananiambia ufunguo kapoteza na yupo mlango kashatafuta sana apo, kidume nikasema mungu anipe nn tena nikamwambia bc km vp nije kukuchukua ulale kwangu thn kesho asubuh upate mda mzur wa kutafuta mtoto akajifikiria baadae akakubali 6 uck hio nikatoka zangu chap nikachukua bodaboda pruuu mpk kwa dem nikamkuta stand ananisubiria tukarud om

Kufika nyumban mtoto anataka kanga akaoge kwanza nikasema limeisha ilo nikampa kanga afu nikajifanya mstaarabu nikatoka nje kumpisha avue nguo
Kamaliza kaenda kuoga fresh karudi mjuba mda huo abdala kikofia kafura hatar tukapiga story za hapa na pale thn kapanda kitandan akasema anataka kulala
Na mm nikazima taa nikaenda kulala, km mjuavyo kwenye situation km hizo hakuna usingiz unaokujaga haraka

Baada km dk 20 ivi nikaanza utalii wa ndan napapasa mtoto kimya nikaanza na kiuno nikaja juu bado yupo kimya tu nikaenda chini kupima oil nikasema nn hiki nachelewesha nikaingia shimon oya dem alikua na mtobo huo daah sema kwasabab zilikua zishapanda sikustuka wala nn nikapiga shoo yangu moja mbovu kuwahi kutokea[emoji1787][emoji1787][emoji1787] afu sikupiga na ndom sasa

Asa kimbembe kikaja nilivyomwambia mwanang mmoja kuwa nimepiga afu kavu daah akaniambia hapo wamepiga wengi mzee oya nilidata sio poa sikuwa na aman kabisa plus na show mbovu niliopiga bora niukwae huku nilipiga p*mbu ya maana ila baadae nilienda kupima nikakuta negative

NTAKUJA NA NYINGINE NILIVOMLA DEM KISA MONEY HEIST [emoji1][emoji1]




Sent from my SM-G977N using JamiiForums mobile app
 
Oya we boya umetoka kupuliza cha Arusha nini ndo ukakurupuka Kuja kuandika utumbo huu huku? Wote wangekuwa wanaandika kibangi bangi namna hii huu Uzi usigefika hapa,
Acha kuvutia bangi matakoni.
 
Mwana kaelezea vizur kilichotokea hospital ya mkoa varangat lililokuepo, sas mfano me ndo ningekua miongon mwa hao wagonjw wanne nngeunganisha nikajua, mliwajwi akisoma hii 100% anajijua[emoji1787][emoji1787]
Vipi kama huo mkoa ni kuzuga tuu na mkoa wenyewe tajwa ameuficha?
 
"anko naomba usifanye sana sana..."

Hii siku ilikua ni 2 in 1. Tuzame wote katika kilindi cha Kumbukumbu zangu.

May, Mji mmoja wa pwani.

Mwaka huo nlikua bado nafanya kazi za miradi ya watu. Ikatokea batch ya watu wa kada fulani wa Jumuiya ya Afrika Mashariki niwatembeze baadhi ya maeneo ya nchi yetu. Ilikua team ya watu 16 hivi, kutoka nchi 5 za Jumuiya, mimi nlikua na assistant wangu msela kutoka Mbeya, na dereva wa gari ya ofisi.

Wakati tupo safarini nkaeka group la kijamii, ili Kurahisisha kazi na taarifa. Maana tulikua tuna siku kadhaa za kuwa pamoja. Mle ndani wengi walikaa kitaifa, na jicho langu muda mwingi lilikua kwa mtoto mmoja wa Kagame. Japo nliona isiwe kesi nsije haribu kazi, nkawa pole.

Tulifika tulipoenda salama, nkapanga rooms za kulala kimkakati. Nkachanganya watu wa nchi tofauti, katika hotel 3, tukabakie mimi assistant dereva na yule mtoto wa PK tukaenda hotel nyingine. Hua sipendi hotel moja kiusalama pia kugawanya kipato kwa wenyeji.

Jioni tukawachukua na kuwapeleka kula, mie nkawahi kutoka maana nlikua na vikao na host wetu, tukipanga ratiba ya siku ya pili. Nkamwambia binti wa KP akirudi aniarifu, na asiwe na wasiwasi dereva atamleta.

Nmemaliza kikao na host wetu, namsindikiza nakuta yule Mama reception analia. Tukasogea kudodosa, kumbe alikua amepokea taarifa si njema sana za msiba wa mtu wa jirani. Sasa ilibidi apigae mwenzie alietoka zamu aje apokee yeye aondoke. Alikua na binti yake, tukamshauri amuache hadi aje yule mwingine ili pasibaki patupu. Akakubali wazo letu.

Host wetu akamsindikiza yule mama, akiniacha na yule binti pale. Baada ya dakika chache nkaenda room kwangu, nkiwaza kesho itaanza vipi.

Wakati naoga nipate utulivu, shetani akaja mezani, tukawa na majadiliano marefu sana. Yule binti pale nje kakaa peke yake, nami nmekaa peke yangu, huu ni ufala... Ile rangi yake nyeusi nkawa naiona ikitabasamu, kifua chake kilichojaaliwa utulivu nkikiona kama nmezimeza zile nido, hakua na tako kubwa, ila kiuno chenye kusadifu umbo halisi la kumfanya mwanaume ajihisi yuko na mwanamke.

Nkamaliza, nkatoka nje nikiwa najifuta maji. Nkamwambia anko wako nmeshindwa kuoga, kamwagize mlinzi aniletee sabuni niipendayo hapo jirani. Alipoanza kutembea nkawa naona ule mwendo wake, hakua na maringo ila mwendo ulionesha wazi si peke yangu nlikua nkihusudu ule uzuri.

Aliporudi nkamwambia funga huo mlango, kisha unisaidie jambo. Akauliza ni nini anko, nkamwambia feni haizunguki, ntaka iuguse labda itazunguka. Kumbe feni nmeizima, akashauri ntumie AC nkamwambia hua yaniumiza.

Tukaanza bishana nani azungushe ile feni. Wote tumelingana kimo, japo nmemzidi kiasi, lakini nguvu mie ni mwanaume. Ikapita yeye apande, mimi nimshikilie, akawa kaingia mtegoni. Kapanda kwenye kiti, badala ya kushika kiti nkashika kiuno. Yule mtoto badala ya kugusa feni, akaanza kukimbia pumzi, nkamwambia shuka nipande mimi. Ila anashuka nkamshika, nkamvutia kwangu, nkamnong'oneza maneno kadhaa mikono ikiwa bado kiunoni. Alikua hoi ndani ya muda mfupi, tayari papa ashatoa shombo la kutosha. Dakika kadhaa baadaye tuko kama walovaa suti za kuzaliwa, hajui akimbilie wapi au nini afanye nini asifanye.

Nkamweka kama nataka kumbadili mtoto pampas, nasikia anko usifanye sana sana, nliwahi mara moja tu. Nkapeleka moto taratibu, hadi alipovunja dafu. Muda huo mie natafuta langu na silipati, ile mashine ake na ule usafi wake ulikua ukinipa hamu isoisha.

Nlipoona kadondosha la pili, na kachoka nkambadili, akaja juu. Macho tunatazamana, kanilalia, huku ukuni umo ndani, miguu imepishana na kuwa interlocked. Nkawa namuita vijina vitamu, nkichezea takoo zake, kidole kikipita mstari wa heshima. Akaanza kuhema na kunibana nkajua la 3 laja, hakika 3 ilikua tamu. Maana tulikuja pamoja, kijasho kikitutoka. Nkamkiss kwa paji la uso huku nkimpa pole.

Akatoka, akaoga na kurudi kumsubiri alokua aje apokee pale kaunta. Kumbe alishakuja na akajua mtoto karudi home. Uzuri yeye alikawia hakujua kama mtoto alikua anafundishwa ukubwa. Bila kujua, yule PK nae alikua asharudi, dereva alihisi mchezo wangu akamwambia sipo akampeleka room kwake. Nmekuta msg yake, "bring me some milk" akijua nipo nje. Nkamwambia nmerudi, fungua mlango nipo hapa nje. Yeye akafungua akijua ni maziwa anapelekewa, kumbe nawaza nimle. Maana yule mtoto hakukata nyege zote japo alikua mtamu.

Kafungua mlango tayari yupo kwenye night dress yake, Mungu kajua kuumba, kajua sana. Nliona vile vimacho, kisura, kama vimechomekwa kwenye shingo ya kuchonga, nkabaki nkitabasamu. Akawa anauliza nafurahi nini, nkamwambia "seeing you in that dress, unapendeza zaidi, natamani nisiondoke niendelee kukuona" Jibu lake lilinipa go ahead, maana alijibu tu acha utani, mzee nkamjibu sitanii.

Nkawa namsogelea taratibu, nae anarudi nyuma hadi akafika katika ukuta. Nkamuuliza umefika mwisho? huku nkimkumbatia na akijaribu kunitoa kichovu, nkajua aligusa pombe kidogo.

Nkajifanya kama natoka, akajilegeza, nkamgeuza nkawa nyuma yake. Nkapata kukishika kifua nkitokea nyuma, hakika mikono yangu ilionekana mikubwa kwa jinsi kifua kile kilivyo. Nkatalii shingo, hadi chini... Tukajikuta anatafuta ukuni ulipo, dakika chache tupo kama tulivyozaliwa.

Baada ya romance ya muda mrefu nkaona mashine ishaingia ulaini na maji ya kutosha. Nkamweka kama nataka kumnyoa, papa wote akiangalia kwangu. Sikua na haraka nae maana nlikua nataka la pili.

Kichwa cha ukuni kikawa kinasugua kiss me taratibu, huku nkikichomeka kidogo na kukitoa. Akilalamika niitie yote. Nlihakikisha moja kalimaliza kabla ya kuingiza. Wakati anakojoa, nlipoona anafika mwisho nkaitika yote, akapiga ukunga wa raha. Nkaipeleka nyuzi 45, nkarudi 60, nkaenda 90, kila upande raha, nikajaribu 180 nako anaifurahia.

Nkapeleka kidole kimoja, nkatafuta rimu iliko nkaanza ichezea, nakuta mtu akikatia mauno kidole cha kwenye rimu. Akaongeza speed na kukipeleka ndani zaidi, ikawa anapokea huku na huku. Nkatoa mbele polepole, nkabakia na kidole kwenye rimu, alipiga bao moja mpaka nkamhurumia, kojo la haja. Akalala kama saa nzima, hata nkimuamsha haamki. Nkaenda kufunga mlango wa chumba changu, kuchukua simu na kuja kulala kwake. Anaamka anajikuta yuko kifuani, anauliza nini kilitokea hata akalala vile, maana alisikiw utamu umezidi ghafla kajikuta kaamka. Nkacheka tu, nkawa namuonesha kidole kilompa bao.

Asubuhi tukarudisha chumba kimoja, na safari ilibakia tukawa tunachukua chumba kimoja. Nlihakikisha ile bendera ya nchi naibeba vyema, nlikua natamani hata shuka liwe bendera. Aliporudi kwao akatafuta likizo akaja bongo tena, tukamaliza wiki 3 akiwa anatiwa tu. Sasa hivi kaolewa huko kwao na rangi nyeupe ambae ni supervisor wake.
 
Box 2.
Umenikumbusha songea
 
Hawa wadada wa masagee waanakuwaga na mikono lain saana na saut nyororor
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…