Issue sio mtindo kaka,issue n story yako imekaa kisaundi saundi, yaani mtu una nyama kwenye fridge badala uipashe uile eti unaamka saa 8 ukatafute chakula,broo tuheshimiane aisee

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app

Kama unadhani kamba pita kushoto

Alaf hata sijui kwann natumia hivi nyingi kuwaaminisha, kama huamini it doesn't matter, I don't care at all
 
View attachment 2041320
Kama unadhani kamba pita kushoto

Alaf hata sijui kwann natumia hivi nyingi kuwaaminisha, kama huamini it doesn't matter, I don't care at all
Malizia bhana....watu wanakuzingua tuu...
Hata kama kweli ni chai yako haitokuwa ya kwanza, tumeshakunywa nyingi sana humu...mpaka nyingine zimetuunguza..
 
DAADEKI JANA MCHANA.

Dogo alinipigia niende Naye kwake nimsaaidie kumchapia kazi yake ya chuo pia nmsaidie kuifanya kisha aitume kwenye email Kwa MWL wake. Nikaenda zangu Kwa dogo japo nisogeze muda WA mechi ya watani. Nikamsaidia pale kuifanya na kuichapa sasa changamoto ikaja kwenye kuituma ukawa hauendi kwenye simu IPO Tu outbox na pc ya dogo inazingua Sana kuunga net. Tukashauriana akasema kuna mdada mmoja stationary Fulani HUWA ana internet pia so twende tuitume pale nikamwambia poa.

Ile nimefika pale na dogo tukamkuta HUyo Dada na Dada mwingine TENA. Basi dogo akalipia internet nusu saA Ile nimEkaa tu Mvua hiyo Kama yOte nA UPEpo ikawa inaingia mpaka ndani dada akafunga milango akawaha taa ndani vidume viwili mademu wawilimara UMEME ukakatika ndani Giza nikamsikia dada mmoja anasema Kila mtu na wake SASA niiajiongeza nikamfata mmojawapo alikuwa amekaa Kwenye kona story za HAPA na pale nikashika upaja mara kiuno katulia Tu dogo naye akajiongeza akakamta yule mwingine mi tayari wakati huo nishaanza kunawa kwenye mbususu imelowa hatari nikamsimamisha ile bado anajivuta nikashika chupi nikaivuta CHINI kwenye miguu huko nikaenda nyuma yake nikainamisha aisee nilimtomba yule Dada takribani nusu saa nasugua tu huku dole limezama kwenye mknd wake aisee ndo mara yangu ya Kwanza kuona mdada ANAMWAGA maji kama mkojo weee halafu akawa ana vibrate kisha akaenda chini kama kiroba cha unga takribani DK 10 akawa kama amezirai dogo na Yule Dada mwingine walikuwa bado hata hawajaanza wakabaki wameduwaa Tu huku chini maji ya K ya Yule Dada yakawa yamesambaa Kwenye meza na viti. Mvua ikakata nikamwambia dogo tusepe tukawaacha hapo sjui NINI kiliendelea. Ilikuwa bonge la show.
 
Aisee

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
mmoja wapo ni wewe
 
Chai za siku hizi ni mbichi hata maji hayachemki !
 
Umekuja kumsema jamaangu John huku ?..Ila John hapa aliniangusha....aisee dunia kijiji had wewe unajua ishue ya john..
 
Hivi hii Chai Ina vitafunio kweli
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…