Bibi arusi mtarajiwa anataka rafiki yake awe wifi, tafafhali usimwangushe bibi arusi.
 
Ila watu wanaofuataga wake za watu sijui wanawazaga nini asee, yani unacheza sarakasi kwenye transfoma mimi kwa kweli wanipitie mbali yalishanikuta nashukuru yule jamaa muelewa na the way nilijieleza akanisamehe, na pia alijua mimi ni mgeni eneo na mkoa ule so sikujua kama ni mke wa mtu ukizingatia alinitongoza mwenyewe ila tangu pale sitaki kuwasikia.

Sent from my RMX2189 using JamiiForums mobile app
 
Kiandikie uzi hicho kisa Mkuu
 
Mkuu unasoma mukhatasari wa habari au, kaa chini elezea mkasa kwa mapana

Sent from my SM-A105F using JamiiForums mobile app
 
Hii ni kimasihara hakika
 
PREPO YENYE PEPO LA NGONO

ilikua wkend moja hivi nikiwa shule o level kanda ya kaskazin kule kwa wanajeshi wampakani, siku hiyo nilitoka kugonga mtungi maana mimi kusoma bila kula mtungi nilikua siwezi yaani naona kama sitamaliza kusoma nilichopanga so nikiweka viroba plus banana nakua vibe na mzuka sana ijapo kunijua nikazi maana mtungi kwa mara ya kwanza nilianza kunywa na kulewa nikiwa std 5,

basi wakat nakaribia eneo la shule mida ya saa moja ambao ndio muda wakuanza kuingia prepo, nikakutana na dada mmoja mlokole , mpenda shule huyo balaa muda huo engine ya disel kichwani imeanza kuchanganya kwa mbaaali sana, nikaanza kwa kumwomba samahn dada flani najua wewe uko vizuri kwenye GEOGRAPHY naomba unifundishe kitenge (map reading) kama unanafasi

akajibu haiona shida nitakufundisha, nikampa location ya wapi tutulie anifundishe, sehemu yenyewe niliyomwambia aje anifundishe panafungwa mchana kutwa ila muhuni ninafunguo zake pale huwa natumia kufanya intensive study basi dada chibonge akakubali nikamwambia saa mbili aje atanikuta pale

basi sikuwa hata na nia ovu nilipanga anifue kidogo sio kwamba nilikua mbovu nilitaka tu nipate mbinu zake za usomaji maana alikua anameza yule dada yaani hata anapojibu unaona huyu anarecall mstari kwa mstari so alivokija akaanza kunipiga pindi vizr kabisa mm nikawa namwelewa kwa mbali, kutokana na ufundishaji wake nikawanapoteza umakn maana alikua anataka kunikaririsha namm usomaji huo nikauona mgumu, basi wakt nawaza hili na lile muda huo tupo close ile ya kusoma kwelikwel nikaanza kuhisi joto lake la mwili hapo nikaanza kuwaza huyu namgongaje sasa hapa katikati ya majengo ya shule?

nikapeleka mkono kwenye kifua ambacho kilikua kimejaa matiti kulingana na yule bidada kuwa na mwili mkubwa, akasema kwa jina la yesu wewe vp, nikamwambia tulia basi akasiimama zikaanza vurugu humo ndani afu yeye anamwili mkubwa me naonekana km mtoto wake wa kwanza, ukichangia na pombe aiseee nikawa kama nazidiwa nikapata wazo la kuzima taa ghafla kukawa giza humo ndani aiseeee ile vurugu ilikua niyamuda mfupi lakn kama kuna ugomvi wa punda zizini, hukunahuku nikakamata kifua vizuri pekecha chuchu mtu huyu hapa analegea tu mara kajaa kifuani, touch mbili tatu ile nataka kuliamsha dude akauliza, vp unakondomu? nikamwambia sina, jibu likawa bila kondomu hupati kitu daaaaah...............

nikamwambia zipo dom, akasema kachukue.... nikaanza kutia huruma pale ooohhhh utaondoka akasema haondoki...............
ndugu msomaji unaweza kupata picha niliondoka kwa spd gani kwenda domu kuchukua ndom maana nilikua na box kuna mwamba wangu mmoja alikua anafafanya kazi SPW kwasasa inmaitwa RESTLESS DEVELOPMENT nikachukua mbili tatu pamoja na kufuli la tranka nikarudi hadi eneo la tukio nikafunga kufuli kwa nje afu nikazunguka nyuma ya jengo ambako ni gizani nikamwambia afungue dirisha afu mwamba nikapita km mwizi vile nikazama ndani nikafunga dirisha theni nikazingatia touch za hapa na pale naona anahema km bata vile nikavaa combat mwanajeshio nikaingia viotani changanya na mitungi nililitafuta goli kwa tochi dakika za jioni nikaruhusu bao game ikawa imeisha vizr

aisee nilivokojoa tu nilianza kujisikia hatia sana maana nikawa na maswali km watu wameshtkia movement zangu itakua bonge la soo, kwakuwa nilikuaga na demu palepale kisu huyu haingii hata robo, pia reputation yangu itashuka ukizingatia nilikua mpole sana kwa kuniangalia pia kiongoz wa dini X

pia nilikua nawaza kuwa hapa nimebaka afu ukizingatia shuleni pale kuna mitihani ya kitaifa ya kidato cha chini, afu askr hao huyu demu ndo anawahudumia chakula kila akitoka prepo lazima waende km wawili kuchukua vyombo navitu km ivo

pia huyu dada ni kipenzi cha mkuu wa shule itakuaje akiniripot? maana aliondoka bila kuongea

asbh ikawa jiumamos so hatutaweza kumeet class nikaanza upelelezi kwa rafk yake kuwa vp flan yupo dom akasema yupo, nikamwabia kaniazimie kitabu flan uniletee, baada ya dk5 nikaletewa nikajua kapa amani tu

kwa sasa ameolewa anafamilia yake lakn hata tukichat kdg huwa hanipi nafasi zaidi ya salamu kdg anakimbia. wakt mm navizia kumwambia sorry kipindi kile pombe ndo ilinisukuma kufanya vile.......
I ENJOYED THAT KIND OF LOVE ILA NINGELEGEZA KIDOGO NINGEPATA AIBU YA MWAKA
akisoma hapa ataelewa kuwa niyeye,
UZI TAYARI
 
Sasa mkuu, tukusaidie nini, wakati mbususu ilijileta na ukasusa??

Note: Baharia hasusi mbele ya mbususu.
Ni kweli mbususu haisusiwi ila kuna madema wanakera hatari! Kuna siku dem wangu mmoja alisafiri so hatukuonana almost mwezi mzima!.. Alivyorudi jion yake akaja geto, kaja me nkampeleka bed anaanza mapozi nyooo!! Mara aseme nna michepuko yani vurugu tu af me nataka mbususu,, nikamvua trouser akabaki na chupi bado mapoz mengi nkamuacha nkaenda kukaa! Alivyoona hivyo akasema haya njoo nitombe! Nikamwambia nimeahirisha! Akasema basi njoo nivalishe nkamwambia vaa mwenyew tunavuanaga tu then kuvaa kila mtu anavaa mwenyew😂 Aisee alijisikia vibaya! Wakati namsindika analalamika barabara nzima me hata simjibu!
 
Huyu alikuwa katoka kupigwa huko.
 
Kindly explain watu watajifunza.
 
Safi sana wanakera mademu wengine,mtu anakubali anaingia mpaka room halafu anazingua kugongwa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…