Mkuu we nibonge la mwandishi
 
Hugo demu ni was hovyo,
 
Hajielewi huyo demu, lakini ungejipigia tu akasepa zake.
 
Kwa hiyo hukulaa utamu boss? Khaaa me ntasusa vyote ila sio utamuuu
 

Dume zima unasusa!? Tena unasusia K.!? Mzima kweli wewe...!? Tabia za kususa ni za kike...

Nitasusa vyote ila sio uchi.....
 
Kwa hiyo hukulaa utamu boss???? Khaaa me ntasusa vyote ila sio utamuuu
Mm mwanamke nliezaa nae hua tunagombana sana maana siishi nae,anaweza kunitukana kuanzia asbh hadi jioni lkn usiku nikiwa mitaa yangu akinitumia sms moja tuu baba fulani baridi,zile hasira zote zinahisha [emoji1787][emoji1787][emoji1787]lzma nipite kwake nipige viwili vya haraka,alaf anapenda ile rough sex,mara umembeba,mara umemuinamisha,mara ainyonye kidogo bac hasira zote kushnei babu g.

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 
"Wanasemaga Hawara, Hanaga Talaka." Big up Bro.
 
Tunashare same experience
 
Tangu nibalehe hadi nimeumaliza ujana na utu uzima hadi uzee huu sikuwahi kususia Qumma hata sekunde moja hakiyanani!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…