Thanx mkuu kwa uandishi uliotukuka[emoji23][emoji23]
 
hii Mufindi hii.
 
Kwetu kulikuwa na mbwa jike bandani yupo ameingia kwenye joto ,madume hayapo nikampapasa akatulia alala chali nikamshika ukeni kwake ukawa anatikisa mkia na ute unatoka nilimtomba bala anatoa na udenda
Hahahaha ulitomba mbwa aka wuwuwuwu

Sent from my TECNO F1 using JamiiForums mobile app
 
Duuuh hivi watu ni warahis hivi kuliwa[emoji2955]..kwenye bus then huyo niende lodge na mtu simjui...[emoji87]
 
Hivi wa style hii wanakuaga ni machangudoa au ndo maisha magumu[emoji16]...unaliwa tu yani na stranger kakukuta barabaran...zama zimebadilika aisee....sa ulimpa hela au mliaganaje[emoji1787][emoji1787]
 
Hivi wa style hii wanakuaga ni machangudoa au ndo maisha magumu[emoji16]...unaliwa tu yani na stranger kakukuta barabaran...zama zimebadilika aisee....sa ulimpa hela au mliaganaje[emoji1787][emoji1787]
Zama zimegeuka mama, kama wewe unataka mzungushane miaka mwenzako mda huo anajiachia mzigo unaliwa wanaachana hapo hata namba hawapeani.

Mambo yamegeuka haswa!
 
Zama zimegeuka mama, kama wewe unataka mzungushane miaka mwenzako mda huo anajiachia mzigo unaliwa wanaachana hapo hata namba hawapeani.

Mambo yamegeuka haswa!
Kwa style hii kilometer lzm zisome mapema....
Kwa mwaka watu ht 100 wanajipigia[emoji3][emoji3][emoji3]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…