Yanaitwa MakwemeKm uko arusha au moshi kuna vidude flani ivi ukienda masokoni unavikuta.kama soko kilombero au mbuyuni.
Watu wengi huvizarau ila mziki wake sio wa nchi hii.
Viko km nazi unakivunja ndani yake unakuta km kikaranga kinafanana na shilingi hivi.
Ni balaa mzeee watu huwa wanavidharau ila shughuli yake ni mujarab.yaani unavila tuu km karanga
Mtori mwingi na supu vitaboost zigo.Yaaalaah!!! Mzee huna macho wewe
Huyo demu ndie mwenyewe ulieandaliwa acha ushamba mzee utato......ba Hadi lini .
Mweke karibu huyo manzi usimpotezee mzee endelea kula mzigo na msome ukimwelewa fresh weka ndani kabisa
Kama Hana tako atalipata akijifungua[emoji1]
CocoaYanaitwa Makweme
Hayo ndo madhara ya kuangalia pornHahaa inanyonywa tu dadeki alafu nani kakuambia unameza, tukishamaliza ni mwendo wa mouth wash ivo
Yeah umeongea ukweli kuna wengine wanafanya kwa kuwa tu waliona kwenye porn ko ni bora kuwashauri,kiukweli swala la kunyonya mkundu linahuzunisha-Kaka unayosema ni kweli kwamba kuna vitu vingi tunafanya haviko sawa na vitatuletea shida
-ila sikia kaka, ukisema kila mtu akae kimya, tusiwe tunapeana ushauri unakosea saaaaana, maana huwez jua Huyo mtu anachokifanya hajui madhara yake, anakifanya tuu labda ameona kwa mtu flani or maybe kashauriwa na watu flani, lakini unakuta mtu Huyo ungemfata na ukamwelezea madhara ya kitu anachokifanya, angejuta na angeacha mara moja na kuiokoa nafsi yake dhidi ya magonjwa
-akikataa au akiji mwambafy bac unamwacha unakung'uta mavumbi unaondoka zako damu yake haitakuwa juu yako
-Mwache afanye anachokipenda
-Sasa ww unakosea unaposema tukae kimya tusiambiane ukweli, na Huyo mtu ambaye ungemponya nafsi yake kwa kumshauri tuu ukikaa kimya si anapotea
-Kama ww mkristo au muslim, lazma ujue kwamba lengo kuu ni kumwokoa ndugu yako na sio kukaa kimya apotee
Kunyonya kinyeo raha sana na kile kiantena hahaa alafu kuna wasichana wasafi bana ukiipakia na asali nd maweeh unaweza hisi unanyonya mzinga wa asaliHayo ndo madhara ya kuangalia porn
Siezi fanyiwa upuuzi huo,ntakuwa mwanamke wa aina ganiWewe hupendelei kunyonywa??
Yaani mimi hapana kwa kweli yaani nadhani stim zote zitakata namshukuru Mungu sina mwanaume alotawaliwa na pornKunyonya kinyeo raha sana na kile kiantena hahaa alafu kuna wasichana wasafi bana ukiipakia na asali nd maweeh unaweza hisi unanyonya mzinga wa asali
Hii kimasikhara ni hatari.
Nmeokota dada wa kiarabu siku na lengo lolote, baadae shetani kaniingia tukadondoka dhambi wala hakunipinga.
Baada ya uzinzi ndio tukaanza kufahamiana..
Aisee watu wanapitia magumu,nimepata mtihani wa kubembeleza karibia saa zima,mwanadada analia tu,
Hakika nimemwonea huruma kuna watu wanapitia magumu aiseee.
Anyway nimempenda.
Haha pole sana ila wengi husema ivyo ulimi ukishashuka au kidole uko heeh anakatikia hatari, ilikua mke wa mtu ohh uko sipend niguswe nikamwambia sawa ila nilivyo mseduze ilibaki kidogo nimle na kinyeo chenyewe nikamuonea huruma.Yaani mimi hapana kwa kweli yaani nadhani stim zote zitakata namshukuru Mungu sina mwanaume alotawaliwa na porn
Good girl.Siezi fanyiwa upuuzi huo,ntakuwa mwanamke wa aina gani
Watu mmepinda aseeeHaha pole sana ila wengi husema ivyo ulimi ukishashuka au kidole uko heeh anakatikia hatari, ilikua mke wa mtu ohh uko sipend niguswe nikamwambia sawa ila nilivyo mseduze ilibaki kidogo nimle na kinyeo chenyewe nikamuonea huruma.
Kama hujaolewa nakuja PMWatu mmepinda aseee
Nitapata nini kudanganya hapa? Labda kama vionjo vinafanya uhisi hivyo ila hakuna nilichodanganya hapoIna sound like coffee [emoji477]...any way iko poa
It doesn't matterWe jamaa Una Umri gani?
CHAPUTA...[emoji23]We jamaa afadhali umekuwa mkweli hicho pia hata mimi kiliwahi kunitokea manzi mmoja nimetoka zangu job usiku kama saa 5 hiv nilipokaribia maeneo ya nyumban kwao nikamstua kwa mesej baadae nikampigia akaitikia nikamwambia mie niko njian nakuja nitakukuta?
akajibu nipo basi nikachukua boda chap hadi karibia kwao nikashuka nikamtwangia nishafika mie,, akasema poa nakuja basi bwana si akaja baada YA Dakika chache akiwa amevaa sketi ya jeans fupi halaf imetaiti ile mbaya, nikamuuliza tunakaa wapi akasema hata hapa tu panatosha, pembeni na kwao kuna kijibar uchwara hiv,
basi bhana akaleta viti viwili vya plastic tukakaa tukaanza stori za hapa na pale huku najaribu kupeleka mashambuliz ya kutachtach kichokozi namna gani vip,demu katulia tu kila nikifanya hiv kichokoz ananiangalia tu,
mwishoni nikamwambia hebu vua chup bhana nipate kimoja si demu akawa kama anagoma kidizaini fulan hivi hapa ujue n home watu watatuona nikamwambia saa ivi ni usiku hamna mtu tukasogea kidogo kwny kagiza fulani hiv,,
basi mtoto si akatoa chup mie si nikachomeka mti weeee kwani mlingot ulikubali mhhhh uligoma kabisaa kusimamaa demu akaushika sukumiza ndani wap sukumiza ndani wapp nikaishie kuhema tu nikaamua kuvaa na kusepa zangu huku nikimwahid demu siku nyingne,,so nikashindwa kula tunda kimasihara aiseee!!
π π π sasa watu hawatoi visa vyaoUzi unaharibika kwa kasi ya 6G.
Ya kwako Dah...Ina sound like coffee [emoji477]...any way iko poa