Vinaitwaje?

Nitakuwa mbuyuni kesho kutwa
 
Siku zote ndio inakuwa hvyo mkuu,yule unapanga awe wako hamtofika mbali yule ambae unasema ngoja nipige nisepe unajukuta umezana
Yamenikuta haya aloo hata siamini mtu niliesema ngoja nipige mara 2 au 3 maana kaumbika vizuri ndo amekua mtu ambae nimekaa nae miaka 3 sasa kwa mahusiano na sijawahi kukaa na mtu mda hivi hata sielewi how mpaka sometimes nawaza ni huu upendo mkubwa na kunisikiliza na kuniheshimu ama nini maana hapa nikistuliwa kesho unaoa basi ni yeye dah.
 
Masista wengi wanajua kutupa cross wadogo zao hadi raha yaan,,,,nna sista angu ameolewa huko mbeya kila akija ndugu wa mume size yangu lzma aoneshe mazingira mazuri ya kutaka nipige.
Hata watoto wako na wakwake watafanyiwa hivyo hivyo, ibilisi nyie
 
Siyo kweme?

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 
Sijui kwann ila ndio hvyo inakuwa,japo sio kwa 100%
 
NIHAME BONGO, NIENDE WAPI?

Nilimsogelea huku nikitaka kumkumbatia, akanipokea na kunikumbatia. Nikajaribu kumbusu kitu ambacho kilimfanye asisimke huku akining'ang'ania.Nilitembeza mikono yangu mgongoni mwake, kiunoni kwake, na hatmaye nilifanikiwa kukifikia kibumbu. Alihema na kutoa miguno ambayo ilinitia hamasa na kujikuta vidole vyangu vikicheza na mataluma ya mfereji maringo wake. Niliendelea kumgusa baadae niliamua kuchuchumaa na kumtoa chupi yake nyeupe! Kwa ufundi kabisa nilizamisha kidole kupitia labia zake na kugusa sehemu ya juu na kuifikicha kama nataka kuwasha ulimbombo. Alizidiwa na kujivuta kitandani mara putuuu, kwa godoro na kitanda.

Niliendelea kumkoleza na kidole changu huku mdomo ukiwa kifuani ukinyonya matunda yake, aligugumia na kunambia baby am ready *** me as if you have never fucked before_

Tazama kiambatisho kwa Rejea.

Aione, rikiboy kwenye jalada.

 
Vinaitwa kweme
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…