jiwe gizani
JF-Expert Member
- May 25, 2021
- 380
- 511
Hapo shetani katulia tuu anaangalia show inavyopangwa[emoji3][emoji1787]Yaaan ..mtu anajua anaenda kanisan..lkn hapo hapo akitoka ,anaenda kutombwa[emoji23][emoji23][emoji23]
Baraka zoteee zinaishia Lodge..hapo hapa masomo ya mafundisho hatoyaelewa
Muda wotee K itakua inamuwashaaaa
Sema inawezekana mkuu Hawa wanawake akili zao wanazijua wenyewehuyu carlos ashaanza kuharibu uzi toka kitambo hata nikija huku nikiona coment zake najua ni chai zake anaelezea
Ila wake za watu bana
Nmetoka job, nikapita mahali kula chakula cha mchana
Msimamizi wa ile Restaurant ni Mwanamke ..
Nikamtania ,aiseee uliwezaje kua ivo?
Akajib..kuwaje...
Nikwambia...Kua mzuri wa kila kitu yaan Umejaa makalioo, Sura nzur, shep nahiyo rangi ..mpaka nmekuonea wivu
Akachekaaaa
Nikaomba namba, akanipaaaa
Kwa ufupi Muda wowote kasema nimtombe.
Wapili..
Baada yakutoka pale, nikapita kununua Vitu fulan ivi Dukani.
Nikamkuta mwanamke, kwenye kuongea akadai ni Mnyamwezi, kaolewa na mumewe ni Mfanya biashara.
Nikaomba namba, akanipaaa
Saizi nmechat, wee kaishia kugunaa mmhhh mmhhh mhhh
Naye Kasema Jpl nimtombe
Ivi wakuu... Hapanaaa, mimi nahisi shetan ananitumia.
Haiwezekani , Kila demu nayemtongoza kimasihara anajaaa
Hata km ni kujiamin, sio ivo yaan ndo iwe kila mwanamke????
Jana usiku nmekutana na Rafiki wa mchepuko wangu, nikagusia, akanipa nambaa
Naye keshajaaa yupo tayari kutombwa
Hamnaaaa hamnaaaaa hamnaaa, naanza kustuka.
We ni mpuuzi kuhis wanaliwa kirahis, wa aliwa kirahis na mtu wanaemuona ana thaman, anless ni malaya waliofaamika, i question yur intelligence since kuna mng'ao na reality, mtaan dem anaweza pigwa na watu50 kwa mwaka ila isionekane insue uku staa anaweza akapigwa na watu 3 mwaka huohuo ila ata dem aliogongwa na watu 50 mda huohuo akawa anamuita Muhun.
Ni either, wengiwenu hum hamko smart hamna chaguo mnalotaka ama wengi wenu humu ni wa ajabuajabu ko mnaruka na tonge lolote litalojileta
Kuna jamaa humu alikuwa na simu mbili akawa anajifowardia sms yeye mwenyew halafu humu akawa adanganya kuwa ni demu.. Jf ina watu wa kila ainahuyu carlos ashaanza kuharibu uzi toka kitambo hata nikija huku nikiona coment zake najua ni chai zake anaelezea
Unaona Huyu Dada yako.Mzee jf inamengi sana, [emoji23][emoji23] yaani humu matukio ya kufikirika ni mengi sana
Hawa ndio wale wanaosoma afu wananyanyapaa ndugu zao huko kijijini na yeye akatokea huko anasema hapa hakuna type yangu. Anakuwa Kama mademu wanavyojua thamani ya me ni kuwa na power Fulani. Maisha haya ni ya ajabu jamani. Mara muda mfupi umekataliwa sio type yangu. Umekuwa laizer anaanza nilikuwa nakupima sijui Nini.yaani bana kuliwa k mpaka mtu amiliki material things. Love is free but sex cost. Demu anakupenda hata kichakani anakupa.Naona unazunguka zunguka tuu hata huelewi unaandika nini!! Kuna kiumbe kajiumba? Au mwanamke cheap ni yupi??
Wanawake wote wana thamani mradi awe timamu kichwani!! Ubaya au uzuri/ umasikini au utajiri huchezi na thamani ya mtu!!
Yaan mtu anatoka kanisani alafu anaenda kutiwa ndimu.......Umezoea punyeto sana, ndio maana unaona maajabu.
Tafuta Pesa, Jiongezee Thaman, kimwonekano, Vaa Pendeza, tembelea sehem classic , kua mcheshi. ,hakikisha una sura ya mvuto , jiamini
[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Usikute ni Mama yako ndo JPL namlaView attachment 1798267
Tafuta pesa kwa maisha yako Ila sio kisa k mkuu.Umezoea punyeto sana, ndio maana unaona maajabu.
Tafuta Pesa, Jiongezee Thaman, kimwonekano, Vaa Pendeza, tembelea sehem classic , kua mcheshi. ,hakikisha una sura ya mvuto , jiamini
[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Usikute ni Mama yako ndo JPL namlaView attachment 1798267
Mkuu ukiamua kuwekeze akili yako kwa kila Jambo hakuna linaloshindikana.Ndo iwe wanawake wote naowatongoza ??
Ivi unajua, Hata ukinitambulisha kwa mwanamke wako unayemkubali
Nikimchomekea ,anajaa?????.
Wakati nipo chuo, Tulikua tunabishana sana hivhivi, ila jamaa walikua hawaamini
Ninawala mademu zao ivoivo.
Yaan akitoka kutubu, afu anaingia dhambini tena, [emoji23][emoji23][emoji23] [emoji119][emoji119][emoji119]Umezoea punyeto sana, ndio maana unaona maajabu.
Tafuta Pesa, Jiongezee Thaman, kimwonekano, Vaa Pendeza, tembelea sehem classic , kua mcheshi. ,hakikisha una sura ya mvuto , jiamini
[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Usikute ni Mama yako ndo JPL namlaView attachment 1798267
Mkuu nimekula mtu anamaumbile makubwaaa kupitia saundi zako[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] aiseee Tunatupana namna hii??
Maumbile kama bahariiiiMkuu nimekula mtu anamaumbile makubwaaa kupitia saundi zako
Mkuu ndio maana huyu dogo nmemjibu kuwa utoto raha sana. Halafu mbaya zaidi mengi ya anayoongea ni kamba tuTafuta pesa kwa maisha yako Ila sio kisa k mkuu.
Inaonekana unatumia nguvu Sana na muda kuwaza how to be presentable to lick chicks lips hips.
Ishu I'll ivi unavyotumia hizo efforts Kuna mwenzako anagonga na yupo kawaida tu kavaa Kama Bill gate ama dogo wa FB.
Ishu ni wewe mwenyewe how you talk. How your brain reflect in her mind.
Otherwise uwe bado una ujana below 25yrs Mana miaka iyo unajua kuwa ke kukubali mpaka uonekane poa. Nakuambia Sasa ishu ni kujiamini tu mkuu